รูป The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 1/5
รูป The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 2/5
รูป The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 3/5
รูป The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 4/5
รูป The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The Tempo Ruamrudee

เดอะ เทมโป ร่วมฤดีปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
31ยูนิตเช่า

เดอะ เทมโป ร่วมฤดี

คอนโดคุณภาพใจกลางเมืองที่มีการออกแบบอย่างลงตัว

โดยคำนึงถึงความสวยงาม ทันสมัยในรูปแบบของสถาปัตยกรรมที่แตกต่างจากรูปแบบเดิม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 31 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
78
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 964 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 937 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,046 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 279 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,282 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,422 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,064 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,894 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,962 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,038 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,417 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,628 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,320 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,678 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,671 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,744 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,516 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,566 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,056 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,937 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.5 กม.

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,303 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,250 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,524 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,499 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,144 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,786 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,362 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,356 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,248 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,606 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,141 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,478 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,842 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,466 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,655 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,895 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,270 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 8,980 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,913 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,095 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,992 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,612 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,715 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,502 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,472 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,247 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
รูปภาพ 56 sqm 2 Bed Condo on 5th Floor at The Tempo Ruamrudee Lumpini Bangkok

56 sqm 2 Bed Condo on 5th Floor at The Tempo Ruamrudee Lumpini Bangkok

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
56 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:15
รูปภาพ Code: KJ9694  ให้เช่า The Tempo Ruamrudee 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ9694 ให้เช่า The Tempo Ruamrudee 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
59 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:56
รูปภาพ Cash Back 5000 บาท🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ เทมโป ร่วมฤดี

Cash Back 5000 บาท🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะ เทมโป ร่วมฤดี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿26,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2791689)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2791689)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2807049)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2807049)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51.42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2751295)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2751295)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
51.42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1521707)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1521707)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1033015)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1033015)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ โรงแรม คอนราด

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ โรงแรม คอนราด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ เช่า คอนโด แต่งสวย Tempo Ruamrudee BTS-เพลินจิต เพลินจิต ลุมพินี ปทุมวัน กรุงเทพ CX-01456 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด แต่งสวย Tempo Ruamrudee BTS-เพลินจิต เพลินจิต ลุมพินี ปทุมวัน กรุงเทพ CX-01456 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เทมโป ร่วมฤดี ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-105508 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-105508 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Tempo ร่วมฤดี. 1นอน 46ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Tempo ร่วมฤดี. 1นอน 46ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:43
รูปภาพ A032949 The Tempo Ruamrudee

A032949 The Tempo Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ 🎈 #PT2308_245 🎈𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣5️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างนัดชมได้‼️ ห้องเรียบหรู กว้าง วิวสวย ‼️ คอนโด   เดอะเทมโปร่วมฤดี

🎈 #PT2308_245 🎈𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣5️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSเพลินจิต ✨#ห้องว่างนัดชมได้‼️ ห้องเรียบหรู กว้าง วิวสวย ‼️ คอนโด เดอะเทมโปร่วมฤดี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:11
รูปภาพ The tempo Ruenrudee ☎️2 bed 2 bath ‼️only 27000/month corner room ‼️BTS ploenchit NOW AVAILABLE 🔆✅

The tempo Ruenrudee ☎️2 bed 2 bath ‼️only 27000/month corner room ‼️BTS ploenchit NOW AVAILABLE 🔆✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:00
รูปภาพ #R5344 ให้เช่าคอนโด The Tempo Ruamrudee

#R5344 ให้เช่าคอนโด The Tempo Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
46.3 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ โรงแรม คอนราด

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ โรงแรม คอนราด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥ราคาดี 19K🔥 - 1 นอน 35.89 ตร.ม. ห้องสวย ทำเลดี BTS เพลินจิต 900 ม. ที่คอนโด The Tempo Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดี 19K🔥 - 1 นอน 35.89 ตร.ม. ห้องสวย ทำเลดี BTS เพลินจิต 900 ม. ที่คอนโด The Tempo Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.89 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:54
รูปภาพ 1 นอน 36 ตร.ม. ห้องสวย ทำเลดี BTS เพลินจิต 900 ม. ที่คอนโด The Tempo Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

1 นอน 36 ตร.ม. ห้องสวย ทำเลดี BTS เพลินจิต 900 ม. ที่คอนโด The Tempo Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2081828)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿137,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 510217)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
54 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿142,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
36.05 ตร.ม.
฿4,690,000
NEW !
(฿130,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
ขายคอนโด เดอะ เทมโป ร่วมฤดี ชั้น 8 | 98.88 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์บิวท์อิน ที่จอดรถส่วนตัว ใกล้ BTS เพลินจิต–วิทยุ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
98.88 ตร.ม.
฿14,190,000
UPDATE !
(฿143,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:45
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทมโป ร่วมฤดี 64096

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เทมโป ร่วมฤดี 64096

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
A036196 The Tempo Ruamrudee

A036196 The Tempo Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
59 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿133,898 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เท็มโป ร่วมฤดี คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2738556)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
54 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
60.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

60.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
Tempo Ruamrudee 2 bedrooms 58 sq.m.

Tempo Ruamrudee 2 bedrooms 58 sq.m.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿132,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
51.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

51.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51.4 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿136,187 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
2 นอน 2 น้ำ ห้องสวยๆ ทำเลดีๆ คอนโดใกล้ เพลินจิต 900 ม. และห้างหรู Central Chidlom ที่ The Tempo Ruamrudee / ขายคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
54 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:00
2 Beds 2 Baths Nice Room Good Location BTS Phloen Chit 900 m. / For Sale-The Tempo Ruamrudee

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
54 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿141,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
The Tempo Ruamrudee 1 bedroom, for sale

The Tempo Ruamrudee 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿139,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
คอนโดใกล้ BTS แบบส่วนตัวใกล้ Conrad/All Seasons - The Tempo ร่วมฤดี ราคาดีที่สุด ขายด่วน (เจ้าของขายเอง)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿4,690,000
(฿130,278 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/05/2568 16:20

โครงการใกล้เคียง The Tempo Ruamrudee

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke964 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless937 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1046 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23456 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke480 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke147 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View193 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium203 ประกาศ
ขาย Circle Condominium81 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole279 ประกาศ
ขาย Noble Recole79 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด