✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6067591

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 1/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 2/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 3/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 4/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 5/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 6/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 7/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 8/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 9/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 10/11
รูป ✨ ความเรียบหรูสไตล์อินดี้ลักชัวรีในบรรยากาศสุด Exclusive พบคำตอบของชีวิตที่สมบูรณ์แบบได้ที่ The Tempo Ruamrudee - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,690,000 (130,097 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
36.05 ตร.ม.

เดอะ เทมโป ร่วมฤดี ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - The Tempo Ruamrudee     

Ref.Code : EL11454

Area: 36.05 Sq.m

Floor:xx

Type:1 Bed 1 Bath

Price: 4,690,000 THB

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/nps3EuzbYf8p3Vf78

__

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • The Tempo Ruamrudee
  • 4,690,000 (130,097 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • xx
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.05 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 961 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
Life One Wireless

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

2.4 กม.

เซ็นทรัลเวิลด์

1.9 กม.