รูป The TEAK Ratchada 19 - รูปที่ 1/16
รูป The TEAK Ratchada 19 - รูปที่ 2/16
รูป The TEAK Ratchada 19 - รูปที่ 3/16
รูป The TEAK Ratchada 19 - รูปที่ 4/16
รูป The TEAK Ratchada 19 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The TEAK Ratchada 19

เดอะ ทีค รัชดา 19 ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
14ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The TEAK Ratchada 19
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
78
2022
55 บาท/ตร.ม.
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 272 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,008 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 974 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,903 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,273 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,406 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,416 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,244 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,245 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,937 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,966 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,170 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,191 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,691 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,012 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,840 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 11,880 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,567 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,632 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,963 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,506 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,610 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.3 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,048 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 3,998 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,723 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,782 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,375 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,900 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,673 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,348 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,315 ประกาศ

รัชดาภิเษก 19

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 19

มีประกาศให้เช่า 88 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 19

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 16

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศให้เช่า 64 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศขาย 111 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2736281)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2736281)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
รูปภาพ #Z238 ให้เช่าคอนโด The TEAK Ratchada 19

#Z238 ให้เช่าคอนโด The TEAK Ratchada 19

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31.76 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (14)

The Teak Ratchada 19 คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ MRT รัชดาภิเษก เพียง 80 ม. 1 ห้องนอน พท.31 ตร.ม. ยูนิตพิเศษ 3.59 ลบ.*

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿115,806 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2090841)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39.15 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿114,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2090840)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.66 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿126,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2708484)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
31.7 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿129,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2583155)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35.54 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿126,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2583153)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
31.7 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿129,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก (ID 2708487)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39.13 ตร.ม.
฿6,260,800
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
✨ ขาย เดอะ ทีค รัชดา 19 ✨  ราคา 4,590,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ทีค รัชดา 19 ✨ ราคา 4,590,000 บาท

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
39 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿117,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
คอนโด 31.75 ตร.ม. แต่งครบ ทำเลรัชดา ใกล้รถไฟฟ้า

คอนโด 31.75 ตร.ม. แต่งครบ ทำเลรัชดา ใกล้รถไฟฟ้า

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.7 ตร.ม.
฿4,033,838
UPDATE !
(฿127,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
คอนโด 39.13 ตร.ม. ชั้น 3 ทำเลรัชดา 19 ตกแต่งครบพร้อมอยู่

คอนโด 39.13 ตร.ม. ชั้น 3 ทำเลรัชดา 19 ตกแต่งครบพร้อมอยู่

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39.1 ตร.ม.
฿5,291,941
UPDATE !
(฿135,344 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
คอนโด 35.53 ตร.ม. ชั้น 3 แต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้า รัชดา 19

คอนโด 35.53 ตร.ม. ชั้น 3 แต่งครบ ใกล้รถไฟฟ้า รัชดา 19

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.5 ตร.ม.
฿4,536,470
UPDATE !
(฿127,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
📍𝐅𝐨𝐫 𝐒𝐚𝐥𝐞 ✨ 𝗧𝗛𝗘 𝗧𝗘𝗔𝗞 𝗥𝗔𝗧𝗖𝗛𝗔𝗗𝗔 𝟭𝟵 🏡 ห้อง Fully Furniture ตกแต่งครบ หิ้วกระเป๋าพร้อมเข้าอยู่ 3.89 𝙈𝘽*

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
32 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿121,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:59
ขาย คอนโดพร้อมอยู่ ทำเลดี ใจกลางรัชดา 31 ตร.ม. เดอะ ทีค รัชดา 19 The TEAK Ratchada 19

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿3,390,000
(฿109,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
The Teak Ratchada 19 โครงการพร้อมเข้าอยู่ ติด MRT รัชดาภิเษก 0 ม.

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-7
31 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿106,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/05/2568 06:55

โครงการใกล้เคียง The TEAK Ratchada 19

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada139 ประกาศ
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17230 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1775 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1891 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1824 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada51 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada31 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230