รูป THE SHADE SATHON 1 - รูปที่ 1/21
รูป THE SHADE SATHON 1 - รูปที่ 2/21
รูป THE SHADE SATHON 1 - รูปที่ 3/21
รูป THE SHADE SATHON 1 - รูปที่ 4/21
รูป THE SHADE SATHON 1 - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

THE SHADE SATHON 1

เดอะ เชดด์ สาทร 1ยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
63ยูนิตเช่า

เดอะ เชดด์ สาทร 1 THE SHADE SATHON 1 พัฒนาโดย บริษัท สถาพร เอสเตท จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 282 ยูนิต คอนโดหรูใจกลางสาทร ภายใต้แนวคิด “Shades The One You Love” ออกแบบอาคารให้เย็นโล่ง พร้อม Panoramic Unblock View โปร่งสบายด้วยการระบายอากาศ Air Ventilation Design พร้อมเทคโนโลยี Smart Home Automation พื้นที่สีเขียวและส่วนกลางครบครัน ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยศรีบำเพ็ญ (สาทร 1) การเดินทางสะดวกสบายใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า MRT สถานีลุมพินี -รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี -ถนนสาทรใต้, ถนนพระราม 4 -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร, ทางพิเศษศรีรัช -Life Center, Empire Tower -อนุบาลเธียรประสิทธิ์ศาสตร์, รร.กรุงเทพคริสเตียน, รร.เซนต์หลุยส์ -รพ. BNH, รพ.กรุงเทพคริสเตียน, รพ.จุฬาลงกรณ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 63 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE SHADE SATHON 1
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
282
2.5 เมตร
2021
55 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ห่างออกไป 70 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Amanta Lumpini

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Sathorn Gardens

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sathorn Gardens

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Sathorn Gardens

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 1,023 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 309 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,781 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,985 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,243 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,457 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,741 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,060 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,293 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,692 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,744 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,566 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,121 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,266 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,153 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,639 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,391 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,462 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,764 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,182 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,505 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,170 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,007 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,221 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,769 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,969 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,404 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,576 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,653 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.2 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,458 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,221 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,415 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,596 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,423 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,520 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,967 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,387 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,922 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,230 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,809 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,159 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,439 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,240 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,177 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,748 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,021 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,670 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,800 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,262 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,184 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,195 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 46.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
รูปภาพ #SC13442     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ เชดด์ สาทร 1​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13442     📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ เชดด์ สาทร 1​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2287464)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2287464)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39.24 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 648345)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 648345)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:27
รูปภาพ P232 ให้เช่าคอนโด The Shade Sathon (เดอะ เชดด์ สาทร 1) ใกล้MRTลุมพินีและคลองเตย ห้องสวน วิวสวน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

P232 ให้เช่าคอนโด The Shade Sathon (เดอะ เชดด์ สาทร 1) ใกล้MRTลุมพินีและคลองเตย ห้องสวน วิวสวน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เชดด์ สาทร 1 MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-149771 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-149771 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เชดด์ สาทร 1 MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-126702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-126702 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38.86 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ เชดด์ สาทร 1 MD-79743

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ เดอะ เชดด์ สาทร 1 MD-79743

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เชดด์ สาทร 1 MD-25085726

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เชดด์ สาทร 1 MD-25085726

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า The SHADE Sathon รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028825

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า The SHADE Sathon รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028825

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
36 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ 🔮RB24388 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เชดด์ สาทร 1✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24388 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ เชดด์ สาทร 1✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:45

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎THE SHADE SATHON 1

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎THE SHADE SATHON 1

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ เชดด์ สาทร 1

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ เชดด์ สาทร 1

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เชดด์ สาทร 1

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เชดด์ สาทร 1

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ  ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เชดด์ สาทร 1

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เชดด์ สาทร 1

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ เชดด์ สาทร 1 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Empire Tower

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1364626)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.27 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿117,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1364625)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.19 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿112,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:13
63.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

63.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63.1 ตร.ม.
฿6,908,000
UPDATE !
(฿109,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
36.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

36.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.1 ตร.ม.
฿3,995,000
UPDATE !
(฿110,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
39.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

39.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.2 ตร.ม.
฿4,062,000
UPDATE !
(฿103,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

39.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.2 ตร.ม.
฿4,065,000
UPDATE !
(฿103,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เชดด์ สาทร 1 ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2443334)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿119,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
LTH9620 – The Shade Sathon 1 FOR SALE size 56 Sq. m. 1 bed 1 bath near MRT Lumpini Station ONLY 7.2 MB

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5+
56 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿128,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
🏢 ขายคอนโด : THE SHADE SATHON 1 (เดอะ เชดด์ สาทร 1)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11937

🏢 ขายคอนโด : THE SHADE SATHON 1 (เดอะ เชดด์ สาทร 1) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11937

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26

โครงการใกล้เคียง THE SHADE SATHON 1

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle121 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle68 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ
ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร
ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
อมันตา ลุมพินี

Amanta Lumpini

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini69 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini37 ประกาศ
สาทร การ์เด้นส์
สาทร การ์เด้นส์

Sathorn Gardens

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Sathorn Gardens129 ประกาศ
ขาย Sathorn Gardens102 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by