รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 1/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 2/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 3/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 4/10
รูป Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาคลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 193 ยูนิต ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา คอนโดพร้อมอยู่ ซอยไผ่สิงห์โต สะดวกสบายทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานี ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ สิ่งอำนวยความสะดวก ฟิตเนส การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง ประตูคีย์การ์ด กล้องวงจรปิด -ใกล้โรงพยาบาลโรงงานยาสูบ ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 630 เมตร -ใกล้ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ 110 เมตร ,Terminal 21 , Tesco Lotus พระราม 4

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 4 - รัชดา
  • LPN เพลส พระราม 4 - รัชดา
  • LPN Place พระราม 4 - รัชดา
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
193
- เมตร
2017
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6271ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 602 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 262 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 561 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Condolette Dwell Sukhumvit 26

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Dwell Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Aguston Sukhumvit 22

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด Aguston Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Condo One X Sukhumvit 26

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Condo One X Sukhumvit 26

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Condo One X Sukhumvit 26

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,367 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,966 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างออกไป 250 เมตร

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 981 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,678 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,987 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,165 ประกาศ

รร.นนทรีวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,087 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นนทรีวิทยา

มีประกาศขาย 4,690 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,985 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,276 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,432 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,264 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,592 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,855 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,516 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,652 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,611 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,745 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,997 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,073 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,664 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,494 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,807 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,275 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,542 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,572 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,614 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,135 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,414 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,982 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,267 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,450 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,757 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,246 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,063 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,523 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,915 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,132 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,003 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,084 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,248 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,119 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,849 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 42,956 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,288 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,141 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,865 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 34.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดนี้เดินทางสะดวกมากติด MRT ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์ และ ติด FYI Center

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

Lumpini Place พระรามสี่-รัชดาภิเษก อาคารพักอาศัย ซอยไผ่สิงห์โต สะดวกสบายทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานี ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ … ชุมชนน่าอยู่ สำหรับคนทุกวัย …

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ ให้เช่า ห้องว่างปลายเดือน ด่วนครับ ห้องสวย ไปไวมาก ใกล้ MRT

ให้เช่า ห้องว่างปลายเดือน ด่วนครับ ห้องสวย ไปไวมาก ใกล้ MRT

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
รูปภาพ ✨#PC2408_187✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥 #พร้อมอยู่‼️  𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨  ลุมพินี เพลส พระราม 4 – รัชดาภิเษก

✨#PC2408_187✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥 #พร้อมอยู่‼️ 𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 ลุมพินี เพลส พระราม 4 – รัชดาภิเษก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ #A124287 ✅ 7/12/68  ให้เช่า  Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124287 ✅ 7/12/68 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ P-43573 ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-43573 ให้เช่า คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:40
รูปภาพ  Lumpini Place. 1นอน 26ตร.ม. ว่าง 1มิย69 Line id: @pfagent

Lumpini Place. 1นอน 26ตร.ม. ว่าง 1มิย69 Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:59
รูปภาพ ห้องสวย 26 ตารางเมตร ราคาคุ้มที่สุด ลุมพินี เพลส พระราม 4 รัชฏาภิเษก

ห้องสวย 26 ตารางเมตร ราคาคุ้มที่สุด ลุมพินี เพลส พระราม 4 รัชฏาภิเษก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:56
รูปภาพ #R1745 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

#R1745 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4124  ให้เช่า Lumpini Place Rama4-Ratchadapisek

#S4124 ให้เช่า Lumpini Place Rama4-Ratchadapisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2437 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

#R2437 ให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ DL005808 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL005808 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา (Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek) ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดา ขนาด 23 ตร.ม ชั้น3 12,900 บาท/เดือน Line ID : 2424yusuke

ให้เช่า ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดา ขนาด 23 ตร.ม ชั้น3 12,900 บาท/เดือน Line ID : 2424yusuke

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿12,900/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/04/2569 08:37

ประกาศขายในโครงการ (11)

#A124288 ✅ 7/12/68  ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124288 ✅ 7/12/68 ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Ratchadaphisek📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23.5 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿93,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
P-22786 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม4 - รัชดาภิเษก Phai Singto Alley, Khlong Toei, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿95,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:02
26.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

26.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿115,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,940,000
UPDATE !
(฿135,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม4-รัชดาภิเษก 1865152

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,580,000
UPDATE !
(฿99,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม4-รัชดาภิเษก 1908658

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,460,000
UPDATE !
(฿119,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
🏢ขาย🏢 Lumpini Place Rama 4-Ratchadapisek ห้องสวย Yeild ดี 🏢MRT ศูนย์การประชุมฯ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
29 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿123,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:15
💎ขาย💎Lumpini Place Rama 4-Ratchadapisek ห้องสวย Yeild ดี 🏢MRT ศูนย์การประชุมฯ✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
26 ตร.ม.
฿2,674,000
UPDATE !
(฿102,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:15
✨ ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาภิเษก ✨    ราคา 2,200,000 บาท

✨ ขาย ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาภิเษก ✨ ราคา 2,200,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
24 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿91,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
P-98946 |(ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดาภิเษก) 🔥 คอนโดทำเลดี ติด MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมเฟอร์ครบ! 🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿109,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/06/2566 03:12

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24602 ประกาศ
ขาย Park 24262 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24561 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place134 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine367 ประกาศ
ขาย Noble Refine104 ประกาศ
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26
คอนโดเลต ดเวล สุขุมวิท 26

Condolette Dwell Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1035 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1030 ประกาศ
ออกัสตัน สุขุมวิท 22
ออกัสตัน สุขุมวิท 22

Aguston Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aguston Sukhumvit 22123 ประกาศ
ขาย Aguston Sukhumvit 2274 ประกาศ
คอนโด วัน เอ็กซ์ สุขุมวิท 26

Condo One X Sukhumvit 26

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play