รูป The Park Chidlom - รูปที่ 1/6
รูป The Park Chidlom - รูปที่ 2/6
รูป The Park Chidlom - รูปที่ 3/6
รูป The Park Chidlom - รูปที่ 4/6
รูป The Park Chidlom - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Park Chidlom

เดอะ พาร์ค ชิดลมปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
83ยูนิตเช่า

เดอะ พาร์ค ชิดลม The Park Chidlom พัฒนาโดย บริษัท เหมราช พัฒนาที่ดิน จํากัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 28 ชั้น 218 ยูนิต คอนโด High Rise 28 ชั้น คอนโดหรูแห่งแรก บนถนนชิดลม โดยจะเน้นเป็นห้องพักขนาดใหญ่ เริ่มตั้งแต่ 2 ห้องนอน ไปจนถึงห้องแบบ Penthouse สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการจัดเต็มครบครัน รวมแล้วกว่า 25 รายการ ที่จอดรถใต้ดิน 4 ชั้น สามารถรองรับรถได้มากกว่า 500 คัน และ ระบบรักษาความปลอดภัยระดับพรีเมี่ยม 24 ชม. - Central Chidlom, Central Embassy, Central World, The Neon Night Bazaar, Gaysorn Village Mercury Ville, The Platinum Fashion Mall , All Season Place -รร.มาแตร์เดอีวิทยาลัย, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, รร.วัฒนาวิทยาลัย, รร.นานาชาติ NIST -รพ.เจตนิน, รพ.ตำรวจ, รพ.บำรุงราษฎร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 83 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Park Chidlom
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
218
2009
50 บาท/ตร.ม.
2
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 967 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,053 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 404 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,858 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,956 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,814 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,596 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,952 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,925 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,981 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,191 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,971 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 23,017 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.3 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,300 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,621 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,478 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,377 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,138 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,452 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,952 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,552 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,767 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,976 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,297 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,419 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,444 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,476 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,073 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,331 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,229 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,458 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,010 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,732 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,631 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,323 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,411 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,723 ประกาศ

ถนนชิดลม

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนชิดลม

มีประกาศให้เช่า 599 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนชิดลม

มีประกาศขาย 100 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,459 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,492 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,248 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,292 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,393 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,186 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (83)

ดูประกาศทั้งหมด (83)
รูปภาพ #A12426 ✅ 26/4/69  ให้เช่า The Park Chidlom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12426 ✅ 26/4/69 ให้เช่า The Park Chidlom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
258 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2221976)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2221976)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
329 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873593)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2873593)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
267 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 566072)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 566072)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
145 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1834421)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1834421)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
258.87 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1506577)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1506577)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
305 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2285430)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2285430)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10
305 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452889)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452889)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
260 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578541)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578541)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
258 ตร.ม.
฿175,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2326273)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2326273)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น <10
146 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ PM037655 ✨Flash Deal ✨ The Park Chidlom (3Bed 3Bath 258 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 160,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037655 ✨Flash Deal ✨ The Park Chidlom (3Bed 3Bath 258 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 160,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-10
258 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:45
รูปภาพ LTHC9397&LTHC9398 –The Park Chidlom FOR RENT/SALE size 287 sq.m. 3+1 beds 3 baths near BTS Chidlom Station

LTHC9397&LTHC9398 –The Park Chidlom FOR RENT/SALE size 287 sq.m. 3+1 beds 3 baths near BTS Chidlom Station

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15+
287 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11154-The Park Chidlom FOR RENT Size 305 sqm 4 beds 4 baths Near BTS Chit Lom Station ONLY 200K/Month

LTHC11154-The Park Chidlom FOR RENT Size 305 sqm 4 beds 4 baths Near BTS Chit Lom Station ONLY 200K/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
305 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3433 – The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 287 Sq.M. Nearby BTS Chit Lom station ONLY 200k/Month

LTH3433 – The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 287 Sq.M. Nearby BTS Chit Lom station ONLY 200k/Month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
287 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC10600–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chidlom Station ONLY 230k/month

LTHC10600–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chidlom Station ONLY 230k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25+
258.87 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH10756–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chidlom Station ONLY 280k/month

LTH10756–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chidlom Station ONLY 280k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
258.87 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH10824–The Park Chidlom FOR RENT 2 beds 2 baths size 145 Sq.m. Near BTS Chit Lom Station ONLY 150k/month

LTH10824–The Park Chidlom FOR RENT 2 beds 2 baths size 145 Sq.m. Near BTS Chit Lom Station ONLY 150k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8+
145 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11006–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 280k/month

LTHC11006–The Park Chidlom FOR RENT 3 beds 4 baths size 258.87 Sq.m. Near BTS Chit Lom ONLY 280k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 23+
258.87 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11077-The Park Chidlom CONDO FOR RENT Size 258.87 Sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station. ONLY 230k/month

LTHC11077-The Park Chidlom CONDO FOR RENT Size 258.87 Sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Phloen Chit Station. ONLY 230k/month

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 24+
258.87 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2707948)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น mid floor
145 ตร.ม.
฿38,000,000
UPDATE !
(฿262,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ พาร์ค ชิดลม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1338671)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 18
305.66 ตร.ม.
฿88,000,000
UPDATE !
(฿287,902 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:52
The Park Chidlom 3 bedrooms, for sale

The Park Chidlom 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
251 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿239,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
The Park Chidlom 3 bedrooms, for sale

The Park Chidlom 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
251 ตร.ม.
฿69,000,000
UPDATE !
(฿274,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค ชิดลม 5360510

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์ค ชิดลม 5360510

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
157 ตร.ม.
฿38,000,000
UPDATE !
(฿242,038 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:47
The Park Chidlom | Gorgeous 4 Bed Luxury Condo in Prime Area - BR17499CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
310 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿258,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:30
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @The Park Chidlom (AA41208)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @The Park Chidlom (AA41208)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
289 ตร.ม.
฿75,000,000
(฿259,516 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @The Park Chidlom (1517439)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @The Park Chidlom (1517439)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
329 ตร.ม.
฿88,000,000
(฿267,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
Family Size  Condo For Sale  The Park Chidlom -The Park Chidlom

Family Size Condo For Sale The Park Chidlom -The Park Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
267.88 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿298,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
🔼🔽 AccomA 📩 Huge Terrace,Duplex Condo,Penthouse 4 BR Condominium @The Park Chidlom (AA41642)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
530.51 ตร.ม.
฿159,000,000
(฿299,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/10/2568 04:55
The Base Park West 1 bedroom, for sale

The Base Park West 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
27.09 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿129,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/06/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Park Chidlom

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless967 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1053 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit404 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi324 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium202 ประกาศ
ขาย Circle Condominium81 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi221 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi109 ประกาศ
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1179 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11113 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด