รูป The Maple @Ratchada 19 - รูปที่ 1/13
รูป The Maple @Ratchada 19 - รูปที่ 2/13
รูป The Maple @Ratchada 19 - รูปที่ 3/13
รูป The Maple @Ratchada 19 - รูปที่ 4/13
รูป The Maple @Ratchada 19 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Maple @Ratchada 19

เดอะ เมเปิ้ล แอด รัชดา 19จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Maple @Ratchada 19
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
156
2015
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,446 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,095 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,089 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,025 ประกาศ

MRT รัชดา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดา

มีประกาศให้เช่า 1,579 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดา

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,211 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,494 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,503 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,191 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,651 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,260 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.7 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,442 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 4,046 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,477 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,215 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,498 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,848 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.3 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,932 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,844 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,267 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,628 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,162 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,102 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,173 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,870 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.9 กม.

เกษตร

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,937 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,921 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,226 ประกาศ

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,392 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,228 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,084 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,027 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,205 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,896 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,191 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,152 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,883 ประกาศ

รัชดาภิเษก 19

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 19

มีประกาศให้เช่า 86 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 19

มีประกาศขาย 151 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ #R9152 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Maple @ Ratchada 19

#R9152 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Maple @ Ratchada 19

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2385 ให้เช่า The Maple @ Ratchada 19

#R2385 ให้เช่า The Maple @ Ratchada 19

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เมเปิ้ล รัชดา ลาดพร้าว วิภาวดีรังสิต ชั้น 8  Fully Furnished 25.33 ตร.ม ใกล้รถไฟฟ้า MRT รัชดา19

ให้เช่า คอนโด เมเปิ้ล รัชดา ลาดพร้าว วิภาวดีรังสิต ชั้น 8 Fully Furnished 25.33 ตร.ม ใกล้รถไฟฟ้า MRT รัชดา19

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25.33 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:32

ประกาศขายในโครงการ (7)

A033258 The Maple @Ratchada 19

A033258 The Maple @Ratchada 19

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL26010616 ขายคอนโด เดอะ เมเปิ้ล แอด รัชดา 19 (The Maple @Ratchada 19) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.26 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿80,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
ขายคอนโด The Mable @ Ratchada 19 : เดอะเมเปิ้ล @ รัชดา 19 ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.26 ตร.ม.
฿1,980,000
UPDATE !
(฿65,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:30
R097 ✨ #รัชดา19 | ขายคอนโด The Maple @ Ratchada 19 🏙️ใกล้ MRT รัชดาภิเษก เพียง 2.10 ล้านบาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27.88 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿75,323 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:46
BG 3703 : เดอะ เมเปิ้ล @ รัชดา 19

BG 3703 : เดอะ เมเปิ้ล @ รัชดา 19

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.31 ตร.ม.
฿1,836,000
UPDATE !
(฿75,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย The Maple @ Ratchada 19 1 ห้องนอน 30.26 ตรม. ชั้น 5 เฟอร์นิเจอร์ครบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿2,000,000
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ใหม่! คอนโด The Maple@Ratchada19 Full Renovate ห้องพร้อมอยู่ ใกล้ MRT รถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน และ สายสีเหลือง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.26 ตร.ม.
฿2,050,000
(฿67,746 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:58

โครงการใกล้เคียง The Maple @Ratchada 19

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada392 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada138 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1895 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1826 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada50 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada34 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao84 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao55 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A