รูป The Lofts Yennakart - รูปที่ 1/6
รูป The Lofts Yennakart - รูปที่ 2/6
รูป The Lofts Yennakart - รูปที่ 3/6
รูป The Lofts Yennakart - รูปที่ 4/6
รูป The Lofts Yennakart - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Lofts Yennakart

เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
34ยูนิตขาย
32ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 32 ห้อง และประกาศขาย 34 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Yennakart
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
178
2007
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไรมอน แลนด์  logo

ไรมอน แลนด์

15โครงการ
1789ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Place Narathiwas 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Narathiwas 24

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchada - Narathiwas - Sathorn

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.7 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,365 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,505 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,110 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,595 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,829 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,868 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,615 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,204 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,318 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.6 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,499 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,262 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,699 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,421 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,235 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,054 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,389 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,825 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,253 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,524 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 2,004 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,434 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,584 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,645 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,565 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างออกไป 680 เมตร

ล้ง 1919

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 33,763 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,635 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,055 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,423 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,934 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,208 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,568 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,288 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,233 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,755 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,149 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,720 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,352 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,236 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (32)

ดูประกาศทั้งหมด (32)
รูปภาพ #A124288 ✅ 10/3/69  ให้เช่า The Lofts Yennakart📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124288 ✅ 10/3/69 ให้เช่า The Lofts Yennakart📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ  🔴🔴

ให้เช่า เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ 🔴🔴

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:59
รูปภาพ PM037607 ✨Flash Deal ✨ The Lofts Yennakart (1Bed 2Bath 62 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 30,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037607 ✨Flash Deal ✨ The Lofts Yennakart (1Bed 2Bath 62 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 30,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ ✨  ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ ✨ ราคา 30,000 บาท/เดือน

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2874249)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2874249)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
94 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2701998)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2701998)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
93 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2048407)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2048407)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
93.08 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2792047)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2792047)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
93 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2798057)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2798057)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
93 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for rent

The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for rent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ The Lofts Yennakart 3 bedrooms, for rent

The Lofts Yennakart 3 bedrooms, for rent

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
143.96 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-149341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ล็อฟท์ เย็นอากาศ BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-149341 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2732303)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2732303)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ เช่าคอนโด The Lofts Yennakart/เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ (A6903046)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Lofts Yennakart/เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ (A6903046) ID Line : @condo42

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30
รูปภาพ #R3690 ให้เช่าคอนโด The Lofts Yenakart

#R3690 ให้เช่าคอนโด The Lofts Yenakart

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
185 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3998  ให้เช่าคอนโด The Lofts Yennakart

#R3998 ให้เช่าคอนโด The Lofts Yennakart

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : The Lofts Yennakart (เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C12377

🏢 ให้เช่าคอนโด : The Lofts Yennakart (เดอะ ล็อฟท์ - เย็นอากาศ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12377

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ The Lofts Yennakart - Beautifully 2 Bed Condo For Rent in Sathorn Area - BR60365CD

The Lofts Yennakart - Beautifully 2 Bed Condo For Rent in Sathorn Area - BR60365CD

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
185 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 1214764)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
67.97 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿125,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 383132)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
68 ตร.ม.
฿8,700,000
UPDATE !
(฿127,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:52

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿128,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:23
The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for sale

The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
93 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿110,753 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for sale

The Lofts Yennakart 2 bedrooms, for sale

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
94 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2359255)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
127 ตร.ม.
฿17,700,000
UPDATE !
(฿139,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2828437)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
180.1 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿122,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2439619)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5th Floor
67 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿105,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2823099)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿126,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2143762)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67.71 ตร.ม.
฿8,714,000
UPDATE !
(฿128,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2760821)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿126,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2143766)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
180.1 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿122,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2143769)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67.97 ตร.ม.
฿8,157,000
UPDATE !
(฿120,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2866843)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
127.51 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿137,244 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
80 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿162,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
147.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

147.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
147 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿155,782 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
68 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿139,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
180.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

180.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ช่องนนทรี

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
180 ตร.ม.
฿23,700,000
UPDATE !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ขายคอนโด เดอะ ล็อฟท์-เย็นอากาศ อาคาร 1 ชั้น 2 3 ห้องนอน ขนาด 180 ตรม ใกล้ โรงเรียนนนทรีวิทยา

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
180 ตร.ม.
฿22,660,000
NEW !
(฿125,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Lofts Yennakart

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle124 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle68 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ
ลุมพินี เพลส วอเตอร์คลิฟ

Lumpini Place Water Cliff

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24
ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

Lumpini Place Narathiwas 24

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by