รูป The Livin Ramkhamhaeng - รูปที่ 1/31
รูป The Livin Ramkhamhaeng - รูปที่ 2/31
รูป The Livin Ramkhamhaeng - รูปที่ 3/31
รูป The Livin Ramkhamhaeng - รูปที่ 4/31
รูป The Livin Ramkhamhaeng - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

The Livin Ramkhamhaeng

เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหงบางกะปิ กรุงเทพมหานคร5.0/5
15ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

The Livin รามคำแหง โครงการใหม่จาก Risland ที่มาพร้อม Concept “Livin Beyond Boundary” หรือ “ชีวิตที่ไร้ขีดจำกัด” สื่อถึงใช้ชีวิตที่ไร้ขอบเขตในทุก ๆ ด้าน บนความสะดวกสบายของชีวิตที่สมบูรณ์แบบ ควบคู่กับความทันสมัยของเทคโนโลยี เพียง 100 เมตร จาก MRT Interchange ลำสาลี พร้อม Facilities กว่า 25 รายการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Livin Ramkhamhaeng
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1938
2.6 เมตร
2024
45 บาท/ตร.ม.
1
42

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Aspire Ladprao 113

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng 64

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng 64

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 990 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 291 ประกาศ

MRT บางกะปิ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,638 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 657 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,879 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,286 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.1 กม.

สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (นิด้า)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,106 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,765 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,493 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,987 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,294 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,376 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,433 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,731 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,517 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,602 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,067 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,244 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,572 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,357 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,416 ประกาศ

ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง

ห่างออกไป 560 เมตร

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

วัดศรีบุญเรือง

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศให้เช่า 498 ประกาศ

ประกาศขาย วัดศรีบุญเรือง

มีประกาศขาย 176 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.1 กม.

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,246 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

รพ.เวชธานี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,320 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,459 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Easyhomeland

Easyhomeland

27/04/2564

โครงการใหญ่ ฟังก์ชั่นห้องดีมากและราคาเบาๆ น่าซื้อมากๆเลยโครงการนี้ พาใครไปชม ซื้อทุกคนเลยค่ะเริ่ม 2.xxบาทเอง จะเสร็จปีหน้าค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ ให้เช่า 📍 The Livin Ramkhamhaeng 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ลำสาลีEXCLUSIVE

ให้เช่า 📍 The Livin Ramkhamhaeng 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT ลำสาลี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
33 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ8933  ให้เช่า The Livin Ramkhamhaeng 🔥🔥 Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก /Code: KJ8933 ให้เช่า The Livin Ramkhamhaeng 🔥🔥 Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22.38 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:31
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง ใน หัวหมาก (ID 2872677)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง ใน หัวหมาก (ID 2872677)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
61 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng/เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง (G6902003) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng/เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง (G6902003) ID Line : @pccenter

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ TLVN109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLVN109 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22.53 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TLVN113 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLVN113 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TLVN110 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLVN110 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #R4416 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#R4416 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3349💥 261168🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#Z3349💥 261168🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4097 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#R4097 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
23 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z805 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#Z805 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
39.18 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1296 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#Z1296 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4109💥 130169 🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#Z4109💥 130169 🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
33 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4189💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#Z4189💥 160169 🔥ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32.87 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9147 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

#R9147 🎉 030269 ให้เช่าคอนโด The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
22 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085556

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
55 ตร.ม.
฿6,072,322
UPDATE !
(฿110,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085544

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.94 ตร.ม.
฿3,510,062
UPDATE !
(฿106,559 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085560

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
54.78 ตร.ม.
฿6,111,221
UPDATE !
(฿111,559 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085541

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32.86 ตร.ม.
฿2,622,037
UPDATE !
(฿79,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085543

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
32.94 ตร.ม.
฿2,860,962
UPDATE !
(฿86,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085554

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
38.65 ตร.ม.
฿4,105,140
UPDATE !
(฿106,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085558

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
53.69 ตร.ม.
฿6,020,587
UPDATE !
(฿112,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายด่วน 🔥🔥คอนโด นัองใหม่ มือ1 ราคาพิเศษ ทำเลดีสุดๆ โครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง MD-25085559

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
56.24 ตร.ม.
฿6,306,534
UPDATE !
(฿112,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง 5917724

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง 5917724

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
39.85 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿81,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง 5920181

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง 5920181

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
55.02 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿81,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:33
🏢 ขายถูกสุดในโครงการ! The Livin Ramkhamhaeng (เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง) ใกล้รถไฟฟ้า

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿73,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
A033927 The Livin Ramkhamhaeng

A033927 The Livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
22 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿86,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL26020310 ขายคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง (The Livin Ramkhamhaeng) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27.58 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿83,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น รามคำแหง ใน หัวหมาก (ID 2385865)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
55 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿92,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโดพร้อมอยู่ The livin Ramkhamhaeng

คอนโดพร้อมอยู่ The livin Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27.58 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿87,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:28

โครงการใกล้เคียง The Livin Ramkhamhaeng

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11349 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11332 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง 64
ดีคอนโด รามคำแหง 64

dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by