รูป dcondo Ramkhamhaeng 64 - รูปที่ 1/13
รูป dcondo Ramkhamhaeng 64 - รูปที่ 2/13
รูป dcondo Ramkhamhaeng 64 - รูปที่ 3/13
รูป dcondo Ramkhamhaeng 64 - รูปที่ 4/13
รูป dcondo Ramkhamhaeng 64 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

dcondo Ramkhamhaeng 64

ดีคอนโด รามคำแหง 64บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

คอนโดติดถนนใหญ่รามคำแหง ใกล้สี่แยกลำสาลี การออกแบบพื้นที่ใช้สอยแบ่งส่วนพักผ่อน ห้องน้ำ และห้องครัวแยกเป็นสัดส่วน พร้อมระเบียงส่วนตัวในทุกยูนิต เดินทางสะดวก โครงการรายล้อมด้วยห้างสรรพสินค้า คอมมูนิตี้มอลล์ สถาบันการศึกษา และโรงพยาบาล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo Ramkhamhaeng 64

ชื่ออื่นๆ

  • ดี คอนโด รามคำแหง 64
  • d condo Ramkhamhaeng 64
  • d condo รามคำแหง 64
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
486
2013
35 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19252ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Plum Condo Ram 60 Interchange

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ram 60 Interchange

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Lumpini Condo Town Nida - Serithai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Four Wings Residence

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Four Wings Residence

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด The Four Wings Residence

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

MRT แยกลำสาลี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT แยกลำสาลี

มีประกาศให้เช่า 1,042 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกลำสาลี

มีประกาศขาย 309 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,019 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,340 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,300 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,828 ประกาศ

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.5 กม.

สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ (นิด้า)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 3.8 กม.

รร.สองภาษาลาดพร้าว

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,616 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สองภาษาลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,125 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,361 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,518 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,490 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,831 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 948 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,723 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,955 ประกาศ

เดอะ พาซิโอ ทาวน์ รามคำแหง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,758 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,139 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,396 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,643 ประกาศ

ตะวันนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,508 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,476 ประกาศ

ท่าเรือวัดศรีบุญเรือง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ท่าเรือบางกะปิ

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือบางกะปิ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พันธุ์ทิพย์พลาซ่า บางกะปิ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,621 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,522 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,649 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,254 ประกาศ

รามคำแหง 105/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 105/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 105/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รามคำแหง

ห่างไป 3 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,442 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,454 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,512 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ Riverside Tower 2 bedrooms, for rent

Riverside Tower 2 bedrooms, for rent

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
126 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔮RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:54
รูปภาพ ✅ DDR128 ✅ Line : @p2nproperty

✅ DDR128 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ DDR102 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ DDR102 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿7,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ 🦋RB23318 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รามคำแหง 64👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23318 ให้เช่าถูกมาก📢ดีคอนโด รามคำแหง 64👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:44
รูปภาพ DL000537 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 (dcondo Ramkhamhaeng 64) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL000537 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 (dcondo Ramkhamhaeng 64) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ DL24120393 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 (dcondo Ramkhamhaeng 64) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24120393 ให้เช่าคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 (dcondo Ramkhamhaeng 64) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ 🤝🏻RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23318 ให้เช่าถูกมาก👍ดีคอนโด รามคำแหง 64✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ D Condo Ramkhamhaeng 64 - ห้องสตูดิโอ / 1 ห้องน้ำ, ชั้น 8 ตึกเอ

D Condo Ramkhamhaeng 64 - ห้องสตูดิโอ / 1 ห้องน้ำ, ชั้น 8 ตึกเอ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:02
รูปภาพ d condo Ramkhamhang ดี คอนโด รามคำแหง 64 คอนโดให้เช่า ใกล้โรงเรียน rais นิด้า เสรีไทย ราม

d condo Ramkhamhang ดี คอนโด รามคำแหง 64 คอนโดให้เช่า ใกล้โรงเรียน rais นิด้า เสรีไทย ราม

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:00

ประกาศขายในโครงการ (8)

EZYHOME080326  𝗗 𝗰𝗼𝗻𝗱𝗼 รามคำแหง 𝟲𝟰  ใกล้ MRT ลำสาลี”

EZYHOME080326 𝗗 𝗰𝗼𝗻𝗱𝗼 รามคำแหง 𝟲𝟰 ใกล้ MRT ลำสาลี”

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.83 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:33
DL26010938 ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 (dcondo Ramkhamhaeng 64) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
ดีคอนโด รามคำแหง 64 30 ตร.ม. โมเดิร์นลักซ์ชัวรี่ เฟอร์ครบ กรุผนังซ่อนไฟ_Do114

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿66,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:09
JK 4525286 : ดี คอนโด รามคำแหง 64

JK 4525286 : ดี คอนโด รามคำแหง 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.83 ตร.ม.
฿1,479,000
UPDATE !
(฿49,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
ขายคอนโด ดีคอนโด รามคำแหง 64 อาคาร A ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ ธนาคาร UOB

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿63,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:30
(18787) Dcondo Ramkhamhaeng 64

(18787) Dcondo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.8 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿53,691 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18630) D Condo Ramkhamhaeng 64

(18630) D Condo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033518 D condo Ramkhamhaeng 64

A033518 D condo Ramkhamhaeng 64

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง dcondo Ramkhamhaeng 64

ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 60/2

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 60/2

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์
พลัม คอนโด ราม 60 อินเตอร์เชนจ์

Plum Condo Ram 60 Interchange

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2
ลุมพินี คอนโดทาวน์ นิด้า - เสรีไทย 2

Lumpini Condo Town Nida - Serithai 2

บึงกุ่ม กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by