รูป The LIVIN Phetkasem - รูปที่ 1/67
รูป The LIVIN Phetkasem - รูปที่ 2/67
รูป The LIVIN Phetkasem - รูปที่ 3/67
รูป The LIVIN Phetkasem - รูปที่ 4/67
รูป The LIVIN Phetkasem - รูปที่ 5/67
คอนโดมิเนียม

The LIVIN Phetkasem

เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษมภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
188ยูนิตเช่า
  • 80 เมตร จากโรงพยาบาลเพชรเกษม 2
  • 200 เมตร จากซีคอนบางแค
  • 200 เมตร จาก MRTภาษีเจริญ
  • 2 สถานี จาก BTS บางหว้า
  • 800 เมตร จากตลาดบางแค
  • 1.5 กิโลเมตรจาก Tesco Lotus
  • 2 กิโลเมตรจาก the Mall บางแค

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 188 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The LIVIN Phetkasem
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2167
2.6 เมตร
2023
2
32,33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche id Phetkasem - Bang Khae

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Bangkok Horizon Phetkasem

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Phetkasem

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Prodigy MRT Bangkhae

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

MRT ภาษีเจริญ

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 961 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 163 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,083 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 224 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.9 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,671 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,503 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,218 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 373 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,004 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 453 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,210 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 260 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,787 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,871 ประกาศ

ซีคอน บางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,541 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 758 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,521 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 506 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,046 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,080 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 6.6 กม.

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,860 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 575 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,210 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 647 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,111 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,711 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 300 ประกาศ

เพชรเกษม 58

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 58

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 58

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 37

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 37

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 37

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,183 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,607 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 24.00 - 24.00 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Beccy Wang

Beccy Wang

28/11/2567

Amazing condo with a lot of facilities!

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (188)

ดูประกาศทั้งหมด (188)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ ลีฟอิน เพชรเกษม 37 MRT ภาษีเจริญ MRT PhasiCharoen 280 เมตร

ให้เช่า คอนโด เดอะ ลีฟอิน เพชรเกษม 37 MRT ภาษีเจริญ MRT PhasiCharoen 280 เมตร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:48
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2382  ให้เช่า The LIVIN Phetkasem ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2382 ให้เช่า The LIVIN Phetkasem ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร B ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ให้เช่าคอนโด เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม อาคาร 1 ชั้น 16 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ซีคอนบางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:26
รูปภาพ 🦋RB22970 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22970 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23828 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23828 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24383 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24383 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
24.02 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24431 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24431 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 33
24.02 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23134 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23134 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.7 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23159 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23159 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23583 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23583 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24112 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24112 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 24
24 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24278 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24278 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB24382 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24382 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 28
24.02 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

🏢 ขายคอนโด : The LIVIN Phetkasem (เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10817

🏢 ขายคอนโด : The LIVIN Phetkasem (เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10817

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿87,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
ขายด่วน🔥🔥 เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม คอนโดใหม่มือ 1 สุดคุ้ม ติดถนนใหญ่ MRT MD-25084869

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
45.66 ตร.ม.
฿3,196,200
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:45
ขายด่วน ✨ The LIVIN Phetkasem ✨ ห้องใหม่พร้อมอยู่ วิวสระน้ำ ใกล้ MRT ภาษีเจริญ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿87,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:08
ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ  โครงการ  เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม

ขายคอนโด ตกแต่งครบ 1 นอน 1 น้ำ โครงการ เดอะ ลีฟวิ่น เพชรเกษม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38.19 ตร.ม.
฿2,980,000
UPDATE !
(฿78,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:08
A033923 The Livin Phetkasem 37

A033923 The Livin Phetkasem 37

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
24 ตร.ม.
฿1,989,000
UPDATE !
(฿82,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! The LIVIN Phetkasem 2Bed2Bath 55.15 ตร.ม.ชั้น 14 ตึก A!! ขายเพียง 5.0 ล้านบาท!! สอบถาม LINE: @atfirm💥💥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
55.15 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿90,662 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:32
ขายคอนโดเดอะลีฟวิ่น เพชรเกษม เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้MRTภาษีเจริญ  เนื้อที่ 33.26 ตรม.

ขายคอนโดเดอะลีฟวิ่น เพชรเกษม เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้MRTภาษีเจริญ เนื้อที่ 33.26 ตรม.

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
33.26 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿74,865 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:07
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 1412840)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 1846872)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
เดอะลิฟวิ่น เพชรเกษม  24.02 ตร.ม อยู่ชั้นที่ 12 อาคารB

เดอะลิฟวิ่น เพชรเกษม 24.02 ตร.ม อยู่ชั้นที่ 12 อาคารB

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
24.02 ตร.ม.
฿1,990,000
(฿82,848 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 05:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลิฟวิ่น เพชรเกษม ใกล้ MRT ภาษีเจริญ (ID 2475107)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿87,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/12/2568 15:16

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม
แบงค์คอก ฮอไรซอน เพชรเกษม

Bangkok Horizon Phetkasem

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค

Prodigy MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by