รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 1/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 2/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 3/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 4/7
รูป Prodigy MRT Bangkhae - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Prodigy MRT Bangkhae

โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแคภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า
คอนโดติดรถไฟฟ้า MRT สถานีบางแค เพียง 200 เมตร พื้นที่ส่วนกลางกว่า 2.5 ไร่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Prodigy MRT Bangkhae
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1,273
2.6 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
31-33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche id Phetkasem - Bang Khae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz @ Bangkae Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Bangkhae Condotown

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkhae Condotown

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkhae Condotown

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Prodigy Phetkasem 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Prodigy Phetkasem 62

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

MRT ภาษีเจริญ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 1,030 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 172 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,152 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 245 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,014 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 479 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,278 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 283 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,923 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,294 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 396 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,945 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,623 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 797 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,595 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 539 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,132 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,132 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 6.2 กม.

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,935 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 607 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 638 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 320 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,287 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 671 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,252 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

ถนนพุทธมณฑล สาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศให้เช่า 474 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพุทธมณฑล สาย 1

มีประกาศขาย 191 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,345 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 326 ประกาศ

เพชรเกษม 39/1

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 39/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 39/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 62

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 62

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 62

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,317 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 572 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ ให้เช่าProdigy MRTบางแค - Studio 24ตรม. ชั้น16 - Line:@hac55

ให้เช่าProdigy MRTบางแค - Studio 24ตรม. ชั้น16 - Line:@hac55

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:47
รูปภาพ ND0555  ให้เช่าThe Prodigy MRT Bangkae condo เดินไป MRT บางแคได้เลยเพียง 450 m.

ND0555 ให้เช่าThe Prodigy MRT Bangkae condo เดินไป MRT บางแคได้เลยเพียง 450 m.

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 23:30
รูปภาพ ND0556  for rent The Prodigy MRT Bangkae (บางแค)ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ 22/6/2569

ND0556 for rent The Prodigy MRT Bangkae (บางแค)ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ 22/6/2569

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 23:30
รูปภาพ Code: 26KJ1946  ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1946 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
25 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:34
รูปภาพ The Prodigy Condo ใกล้ MRT บางแค  พร้อมอยู่ ขนาด 30 ตรม. ชั้น 25

The Prodigy Condo ใกล้ MRT บางแค พร้อมอยู่ ขนาด 30 ตรม. ชั้น 25

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-100803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-140956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค MRT-บางแค บางด้วน เขต ภาษีเจริญ กรุงเทพ CX-153094 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ P291 ให้เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ติดMRTบางแค ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

P291 ให้เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ติดMRTบางแค ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ P414 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ทำเลดีใกล้MRT 2ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันทีลดดี ใกล้MRT

P414 ให้เช่า Prodigy MRT Bangkae (โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค) ทำเลดีใกล้MRT 2ห้องนอน เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ทันทีลดดี ใกล้MRT

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
52.6 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 มีเครื่องซักผ้า The prodigy บางแค 10,000 ว่าง✅ ตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:21
รูปภาพ Rent  prodigy บางแค เฟอร์ครบมาก 1นอนแยกสัดส่วน 29ตรม. 12,000 บาท

Rent prodigy บางแค เฟอร์ครบมาก 1นอนแยกสัดส่วน 29ตรม. 12,000 บาท

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:29
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (D6903031) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (D6903031) ID Line : @condo98

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
29.82 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:25
รูปภาพ 🌷🌷🌷 ให้เช่าคอนโด The Prodigy MRT บางแค (( 33ตรม / 8999 ต่อเดือน / ติดวอลเปเปอร์ / ห้องสวยมาก / วิวสระว่ายน้ำ )) ถูกสุดในโครงการ

🌷🌷🌷 ให้เช่าคอนโด The Prodigy MRT บางแค (( 33ตรม / 8999 ต่อเดือน / ติดวอลเปเปอร์ / ห้องสวยมาก / วิวสระว่ายน้ำ )) ถูกสุดในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
33 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:21
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6812039)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6812039) ID Line : @rent24

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.2 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6806024) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Prodigy MRT Bangkhae/โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค (A6806024) ID Line : @rent24

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:01
รูปภาพ 🦋RB24403 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24403 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23111 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23111 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23714 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23714 ให้เช่าถูกมาก📢โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29.82 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ขาย รหัส PP094 คอนโด Prodigy บางแค

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
BP00660 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้น 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
24 ตร.ม.
฿1,837,000
UPDATE !
(฿76,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:23
BP00569 ขายคอนโด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ชั้นที่ 29 แขวง บางหว้า เขต ภาษีเจริญ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
30 ตร.ม.
฿1,958,000
UPDATE !
(฿65,267 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:18
ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ขาย The Prodigy MRT บางแค 24 ตรม. ชั้น 16 เฟอร์นิเจอร์ครบ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿2,199,000
UPDATE !
(฿91,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 35 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 12 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 2.5M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,510,000
UPDATE !
(฿71,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
24.46 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿76,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย Bangkhae Condotown1 ประกาศ
เดอะโพรดิจี้ เพชรเกษม 62

The Prodigy Phetkasem 62

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by