รูป Bangkok Feliz @ Bangkae Station - รูปที่ 1/16
รูป Bangkok Feliz @ Bangkae Station - รูปที่ 2/16
รูป Bangkok Feliz @ Bangkae Station - รูปที่ 3/16
รูป Bangkok Feliz @ Bangkae Station - รูปที่ 4/16
รูป Bangkok Feliz @ Bangkae Station - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Bangkok Feliz @ Bangkae Station

แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแคบางแค กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรู เป็นส่วนตัว Exclusive เพียง 79 ยูนิต เพียง 190 เมตร จากสถานี MRT บางแค

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Feliz @ Bangkae Station
คอนโดมิเนียม
บางแค กรุงเทพมหานคร
79
2017
35.00 บาท/ตร.ม.
1
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1528ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Phetkasem

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Niche id Phetkasem - Bang Khae

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The President Phetkasem - Bangkhae

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The President Phetkasem - Bangkhae

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Lumpini Ville Bangkae

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Bangkae

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bangkhae

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bangkhae

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Mona Vale Phetkasem 39

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Mona Vale Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

iCondo Phetkasem 39

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด iCondo Phetkasem 39

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Viva Condo Petchkasem 68

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Viva Condo Petchkasem 68

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Prodigy MRT Bangkhae

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Prodigy MRT Bangkhae

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Oscar Phetkasem 58

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The Oscar Phetkasem 58

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT บางแค

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,108 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางแค

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

MRT หลักสอง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT หลักสอง

มีประกาศให้เช่า 333 ประกาศ

ประกาศขาย MRT หลักสอง

มีประกาศขาย 139 ประกาศ

รร.เลิศหล้า

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เลิศหล้า

มีประกาศให้เช่า 1,026 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เลิศหล้า

มีประกาศขาย 451 ประกาศ

วัดนิมมานรดี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัดนิมมานรดี

มีประกาศให้เช่า 1,237 ประกาศ

ประกาศขาย วัดนิมมานรดี

มีประกาศขาย 256 ประกาศ

รร.ราชวินิตประถม บางแค

ห่างออกไป 820 เมตร

ม.สยาม

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 12,018 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,570 ประกาศ

เนติบัณฑิตยสภา

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศให้เช่า 1,230 ประกาศ

ประกาศขาย เนติบัณฑิตยสภา

มีประกาศขาย 375 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,967 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,919 ประกาศ

ซีคอน บางแค

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน บางแค

มีประกาศให้เช่า 2,603 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน บางแค

มีประกาศขาย 783 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางแค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 1,546 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางแค

มีประกาศขาย 509 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,124 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,111 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางบอน

ห่างไป 5.6 กม.

ตลาดบางแค

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,921 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางแค

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

เขตบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางแค

มีประกาศให้เช่า 644 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางแค

มีประกาศขาย 299 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,763 ประกาศ

ถนนบางแค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแค

มีประกาศให้เช่า 1,306 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแค

มีประกาศขาย 295 ประกาศ

เพชรเกษม 39/3

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 39/3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 39/3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เพชรเกษม 39/2

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า เพชรเกษม 39/2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เพชรเกษม 39/2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,347 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,644 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศให้เช่า 579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เกษมราษฎร์ บางแค

มีประกาศขาย 256 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.00 - 39.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ 🦋RB20274 ให้เช่าถูกมาก📢แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20274 ให้เช่าถูกมาก📢แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50.25 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2815736)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 2815736)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:09
รูปภาพ #S2573 ให้เช่า Bangkok Feliz Bangkhae Station

#S2573 ให้เช่า Bangkok Feliz Bangkhae Station

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50.25 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

คอนโดมิเนียม 50.45 ตร.ม. แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 2.8M

บางแค กรุงเทพมหานคร
50.45 ตร.ม.
฿3,456,000
UPDATE !
(฿68,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:39
JK2 6528147 : แบงค์คอก เฟ ลิช @ สถานีบางแค

JK2 6528147 : แบงค์คอก เฟ ลิช @ สถานีบางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.57 ตร.ม.
฿2,653,709
UPDATE !
(฿79,050 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:03
JK2 7107069 : แบงค์คอก เฟลิซ@สถานีบางแค

JK2 7107069 : แบงค์คอก เฟลิซ@สถานีบางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49.95 ตร.ม.
฿3,969,776
UPDATE !
(฿79,475 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:03
JK3 6658508 : แบงค์คอก เฟลิช @ สถานีบางแค

JK3 6658508 : แบงค์คอก เฟลิช @ สถานีบางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.55 ตร.ม.
฿2,680,645
UPDATE !
(฿79,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:03
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 1362357)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
47.55 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿69,401 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 1362315)

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
47.55 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿69,401 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขาย 2 ห้องนอน 51 ตร.ม. แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแค

ขาย 2 ห้องนอน 51 ตร.ม. แบงค์คอก เฟ'ลิซ @ สถานีบางแค

บางแค กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿3,300,000
(฿64,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 01:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แบงค์คอก เฟลิซ แอท สถานีบางแค ใกล้ MRT หลักสอง (ID 1165250)

บางแค กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.9 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿66,416 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 19:25

โครงการใกล้เคียง Bangkok Feliz @ Bangkae Station

บางแค กรุงเทพมหานคร
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39

The Mona Vale Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ไอคอนโด เพชรเกษม 39
ไอคอนโด เพชรเกษม 39

iCondo Phetkasem 39

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ขาย iCondo Phetkasem 395 ประกาศ
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68
เดอะ วีว่า คอนโด เพชรเกษม 68

The Viva Condo Petchkasem 68

บางแค กรุงเทพมหานคร
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค
โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค

Prodigy MRT Bangkhae

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
ดิ ออสการ์ เพชรเกษม 58

The Oscar Phetkasem 58

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by