รูป The Light New York - รูปที่ 1/17
รูป The Light New York - รูปที่ 2/17
รูป The Light New York - รูปที่ 3/17
รูป The Light New York - รูปที่ 4/17
รูป The Light New York - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Light New York

เดอะ ไลท์ นิวยอร์คพระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 

คอนโด สไตล์ New York ของ VT Asset Limited

โดยใช้แนวคิด “New York Style” ในซอยโรงเรียนพงษ์เวชอนุสรณ์ 1

ซึ่งอยู่ในซอยสุขุมวิท 64 แยก 4 อีกที ตัวโครงการอยู่ใกล้กับ BTS ปุณณวิถี ประมาณ 800 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Light New York
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
168
2.4 เมตร
2015
30 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,343 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,451 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,404 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,474 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,681 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,790 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,247 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,058 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,173 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,054 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,446 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.8 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,670 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,760 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,050 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,113 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,986 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,855 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 558 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 355 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,845 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,215 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,038 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ P-43616 ให้เช่า คอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค , Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-43616 ให้เช่า คอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค , Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:10
รูปภาพ #R2609 ให้เช่า The Light New York Condominium

#R2609 ให้เช่า The Light New York Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1321 ให้เช่า เดอะไลท์ นิวยอร์ค คอนโดมิเนียม สุขุมวิท64  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น2 ขนาด29ตรม

#S1321 ให้เช่า เดอะไลท์ นิวยอร์ค คอนโดมิเนียม สุขุมวิท64 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น2 ขนาด29ตรม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1508010)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1508010)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-79384 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-79384 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ DL23080815 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (The Light New York) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL23080815 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (The Light New York) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ DL23090226 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (The Light New York) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL23090226 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (The Light New York) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค ห่างจาก BTS ปุณณวิถี 700 เมตร

ให้เช่าคอนโด : เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค ห่างจาก BTS ปุณณวิถี 700 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค BTS ปุณณวิถี (800 ม./ 10 นาที)​ สนใจต่อรอง @easycondo (มี @) รห้ส H32755

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค BTS ปุณณวิถี (800 ม./ 10 นาที)​ สนใจต่อรอง @easycondo (มี @) รห้ส H32755

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2544474)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2544474)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
รูปภาพ P-149242 วิวสระว่ายน้ำ! เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 2 ห้องนอน ใกล้ BTS [17,000] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-149242 วิวสระว่ายน้ำ! เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 2 ห้องนอน ใกล้ BTS [17,000] | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:45
รูปภาพ เช่าคอนโด The Light New York/เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (E6812003)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด The Light New York/เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค (E6812003) ID Line : @condo101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
รูปภาพ P-44031 ให้เช่า คอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กุรงเทพมหานคร พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-44031 ให้เช่า คอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค แขวงพระโขนงใต้ เขตพระโขนง กุรงเทพมหานคร พร้อมอยู่ ราคาถูก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:40
รูปภาพ #A124139 ✅ 30/11/68  ให้เช่า The Light New York📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124139 ✅ 30/11/68 ให้เช่า The Light New York📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ Condo for rent : the light New York Sukhumvit 64 ((  Punnawithi Station  )) MK-02  line @livingbkk

Condo for rent : the light New York Sukhumvit 64 (( Punnawithi Station )) MK-02 line @livingbkk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:45
รูปภาพ คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  พร้อมอยู่ วิวสระ The Light Of Newyork

คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมอยู่ วิวสระ The Light Of Newyork

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 00:44
รูปภาพ 💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค

💎🙋🏼💥แอดไลน์ได้เลย📲เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:07

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ สโมสรโรตารี่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿2,999,999
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:00
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 1363408

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค 1363408

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿2,500,000
NEW !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:39
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2074998)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿84,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
BB 15624 : เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค ใกล้ BTS ปุณณวิถี

BB 15624 : เดอะ ไลท์ นิวยอร์ค ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.28 ตร.ม.
฿2,303,500
UPDATE !
(฿81,453 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
42.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

42.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿90,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขายคอนโด The Light New York สุขุมวิท 64 ใหม่ พร้อมอยู่

ขายคอนโด The Light New York สุขุมวิท 64 ใหม่ พร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.42 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿70,486 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:24
A033462 The Light New York

A033462 The Light New York

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
21.44 ตร.ม.
฿1,699,000
UPDATE !
(฿79,244 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
The Light New York 2 bedrooms, for sale

The Light New York 2 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
41.02 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿95,076 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Light New York 1 bedroom, for sale

The Light New York 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
28.17 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿102,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Light New York

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93456 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray200 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray59 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by