รูป The Jewel Pratumnak - รูปที่ 1/15
รูป The Jewel Pratumnak - รูปที่ 2/15
รูป The Jewel Pratumnak - รูปที่ 3/15
รูป The Jewel Pratumnak - รูปที่ 4/15
รูป The Jewel Pratumnak - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Jewel Pratumnak

เดอะ จีเวล พระตำหนักบางละมุง ชลบุรี0.0/5
16ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Jewel Pratumnak
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
122
2019
1
15

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

The Cloud

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Point Pratumnak

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Cliff

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,132 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,136 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,344 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,187 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,460 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 731 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,029 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 446 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,882 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 798 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,050 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 452 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 108 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 485 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 357 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,373 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 38.00 - 42.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2865706)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2865706)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2880099)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2880099)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1047397)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1047397)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
80 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27

ประกาศขายในโครงการ (16)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1132680)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿3,550,000
UPDATE !
(฿93,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 995030)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
65 ตร.ม.
฿7,436,000
UPDATE !
(฿114,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 995125)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿7,521,000
UPDATE !
(฿125,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133794)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿110,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2197480)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
63 ตร.ม.
฿6,890,000
UPDATE !
(฿109,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133796)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
38 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿113,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133800)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿6,250,000
UPDATE !
(฿104,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133797)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
38 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿121,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133795)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿110,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1134170)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿6,350,000
UPDATE !
(฿97,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1133798)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿6,050,000
UPDATE !
(฿100,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1134171)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
65 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿106,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1134164)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
60 ตร.ม.
฿6,950,000
UPDATE !
(฿115,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ จีเวล คอนโดมิเนี่ยม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 995035)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿4,654,000
UPDATE !
(฿122,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 The Jewel Pratumnak Pattaya - รหัส: JEWEL17

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
63 ตร.ม.
฿6,890,000
UPDATE !
(฿109,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 The Jewel Pratumnak Pattaya - รหัส: JEWEL15

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง The Jewel Pratumnak

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya119 ประกาศ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท

Arcadia Beach Resort

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort31 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud16 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff10 ประกาศ
ขาย The Cliff25 ประกาศ
โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม

Cozy Beach View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 26 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by