รูป The Issara Sathorn - รูปที่ 1/12
รูป The Issara Sathorn - รูปที่ 2/12
รูป The Issara Sathorn - รูปที่ 3/12
รูป The Issara Sathorn - รูปที่ 4/12
รูป The Issara Sathorn - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Issara Sathorn

ดิ อิสสระ สาทรสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Issara Sathorn
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
270
2.7 เมตร
2023
75 บาท/ตร.ม.
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Lumpini Place Water Cliff

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Water Cliff

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,107 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,190 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,647 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,508 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,575 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,734 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,599 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,302 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,902 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,995 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,576 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,097 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,015 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,027 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,150 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,379 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,509 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,651 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,256 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,202 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,316 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,273 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างออกไป 380 เมตร

ล้ง 1919

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,898 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,878 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,456 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,442 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,820 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,636 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,926 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,860 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,400 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,846 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,087 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,925 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.66 - 47.21 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ เช่าคอนโด The Issara Sathorn/ดิ อิสสระ สาทร (D6805059)  ID Line : @condo888

เช่าคอนโด The Issara Sathorn/ดิ อิสสระ สาทร (D6805059) ID Line : @condo888

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1995297)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1995297)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
89.54 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2904480)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2904480)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
188 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1702197)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1702197)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:59
รูปภาพ #Z890 ให้เช่าคอนโด The Issara Sathorn

#Z890 ให้เช่าคอนโด The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
37.17 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2660💥 061068 🔥ให้เช่าคอนโด The Issara Sathorn

#Z2660💥 061068 🔥ให้เช่าคอนโด The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
37.17 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3818 ให้เช่า The Issara Sathorn

#S3818 ให้เช่า The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2785857)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2785857)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
33.1 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ อิสสระ สาทร BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-131568 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ อิสสระ สาทร BTS-ช่องนนทรี ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-131568 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
37.17 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 💥DL-10188💥ว่าง ให้ เช่า ดิ อิสสระ สาทร👉แอดไลน์ @rentbkk

💥DL-10188💥ว่าง ให้ เช่า ดิ อิสสระ สาทร👉แอดไลน์ @rentbkk

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
37 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:35
รูปภาพ The Issara Sathorn, คอนโดดิ อิสสระ สาทร

The Issara Sathorn, คอนโดดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:51
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2796276)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2796276)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
33 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ A035270 The Issara Sathorn

A035270 The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M The Issara Sathorn

1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
32.8 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M The Issara Sathorn

1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M The Issara Sathorn

1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M The Issara Sathorn

1 Bedroom 1 Bathroom 33 SQ.M The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
33.1 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่า 📍 The Issara Sathorn 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

ให้เช่า 📍 The Issara Sathorn 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
รูปภาพ Rare! The Issara Sathorn 💥 ยูนิตดี หายากที่สุดในโปรเจค 🚍 ใกล้ BRT ถนนจันทร์เหนือ

Rare! The Issara Sathorn 💥 ยูนิตดี หายากที่สุดในโปรเจค 🚍 ใกล้ BRT ถนนจันทร์เหนือ

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
37.17 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
🚩 ขายคอนโด ดิ อิสสระ สาทร อาคาร 1 ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ BRT ถนนจันทน์

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿18,799,000
UPDATE !
(฿208,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🏢 ขายคอนโด : The Issara Sathorn (ดิ อิสสระ สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11059

🏢 ขายคอนโด : The Issara Sathorn (ดิ อิสสระ สาทร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11059

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿205,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1357177)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
46.89 ตร.ม.
฿9,855,959
UPDATE !
(฿210,193 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2085387)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿221,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 1339960)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
105.86 ตร.ม.
฿26,617,095
UPDATE !
(฿251,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2867366)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿18,799,000
UPDATE !
(฿208,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ อิสสระ สาทร ใน ทุ่งมหาเมฆ (ID 2481917)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿198,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
1 ห้องนอน พลัส 37.17 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

1 ห้องนอน พลัส 37.17 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
37.1 ตร.ม.
฿7,464,723
UPDATE !
(฿201,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 88 SQ.M The Issara Sathorn

2 Bed 2 Bath 88 SQ.M The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
88.1 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿209,989 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 ห้องนอน 3ห้องน้ำ 110.89 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

3 ห้องนอน 3ห้องน้ำ 110.89 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
110.8 ตร.ม.
฿22,999,842
UPDATE !
(฿207,580 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 59.24 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

2 ห้องนอน 59.24 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
59.2 ตร.ม.
฿11,581,486
UPDATE !
(฿195,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 32.96 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

1 ห้องนอน 32.96 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
33 ตร.ม.
฿6,341,232
UPDATE !
(฿192,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอนพลัส 89.54 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

2 ห้องนอนพลัส 89.54 ตร.ม ดิ อิสสระ สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
89.5 ตร.ม.
฿17,844,604
UPDATE !
(฿199,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A036091 The Issara Sathorn

A036091 The Issara Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
90 ตร.ม.
฿18,799,000
NEW !
(฿208,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🎉 ขายคอนโด ดิ อิสสระ สาทร อาคาร 1 ชั้น 25 2 ห้องนอน ขนาด 90 ตรม ใกล้ BRT ถนนจันทน์

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿18,799,000
UPDATE !
(฿208,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
DL26050304 ขายคอนโด ดิ อิสสระ สาทร (The Issara Sathorn) ใกล้ BTS ช่องนนทรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
90 ตร.ม.
฿18,799,000
UPDATE !
(฿208,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale

The Issara Sathorn 2 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
88.14 ตร.ม.
฿21,800,000
UPDATE !
(฿247,334 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
The Issara Sathorn 4 bedrooms, for sale

The Issara Sathorn 4 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
188.76 ตร.ม.
฿52,400,000
UPDATE !
(฿277,601 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
The Issara Sathorn 3 bedrooms, for sale

The Issara Sathorn 3 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
134 ตร.ม.
฿37,000,000
UPDATE !
(฿276,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn86 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle124 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle60 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ

ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon6 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by