รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 1/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 2/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 3/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 4/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

S1 Rama 9

เอส วัน พระราม 9สวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

เอสวัน พระราม 9 คือผู้กำหนดมาตรฐานใหม่เหนือคอนโดอื่นในระดับเดียวกัน ด้วย เพดานที่สูงถึง 2.75 เมตร มีความสงบและเป็นส่วนตัวมากกว่า เพียง 360 ยูนิตบนเนื้อที่ 4.5 ไร่ และ มีพื้นที่ส่วนกลางกว่า 1800 ตรม. อยู่ใกล้กับ เดอะไนน์, เอเบค, รพ.สมิติเวช, แอร์พอร์ต ลิงค์ และ ทางด่วนศรีรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S1 Rama 9

ชื่ออื่นๆ

  • S1 Rama IX Condominium
  • S1 Rama 9
  • S1 พระราม 9
  • เอสวัน พระราม 9
  • S 1 Rama 9
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
360
2013
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The One Plus @ Hua Mark 20

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Thairong Tower

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Thairong Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thairong Tower

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Abac Condotown

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Abac Condotown

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Abac Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 2.2 กม.

MRT พัฒนาการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 999 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 364 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,830 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,749 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.7 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,347 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,892 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 691 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,782 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,208 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,678 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,279 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,951 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,000 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 5.6 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,541 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,556 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,520 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,389 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,954 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,765 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 143 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,054 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,294 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,339 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,889 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,545 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,144 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 412 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,105 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,289 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,653 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,126 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,804 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,603 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,938 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,490 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,572 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.00 - 48.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ P1095 ให้เช่าคอนโด S1 Rama9 (เอส วัน พระราม9) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษสุดๆ

P1095 ให้เช่าคอนโด S1 Rama9 (เอส วัน พระราม9) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษสุดๆ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:32
รูปภาพ Y122 ให้เช่า คอนโด S1 Rama9 ( เอส วัน พระราม 9)พร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Y122 ให้เช่า คอนโด S1 Rama9 ( เอส วัน พระราม 9)พร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอสวันคอนโด พระราม 9 ( ห้องพร้อมเข้าอยู่)

ให้เช่าคอนโด เอสวันคอนโด พระราม 9 ( ห้องพร้อมเข้าอยู่)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:06
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12831

🏢 ให้เช่าคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12831

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7149

🏢 ให้เช่าคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7149

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
รูปภาพ ⭐ S1R9103 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ S1R9103 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ S1R9152 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ S1R9152 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ S1R9146 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S1R9146 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:09
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอส วัน พระราม 9  MD-25085197

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอส วัน พระราม 9 MD-25085197

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ G8153🚨คอนโดให้เช่า เอส วัน พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8153🚨คอนโดให้เช่า เอส วัน พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:31
รูปภาพ ให้เช่า เอส วัน พระราม 9 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เอส วัน พระราม 9 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:20
รูปภาพ เช่าคอนโด S1 Rama 9/เอส วัน พระราม 9 (B6901022)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด S1 Rama 9/เอส วัน พระราม 9 (B6901022) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
รูปภาพ #S3764 ให้เช่า S1 Rama9 Condominium

#S3764 ให้เช่า S1 Rama9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33.20
2 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1530 ให้เช่า S1 Rama 9 Condominium

#R1530 ให้เช่า S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5299 ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

#R5299 ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2456💥180968🔥ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

#Z2456💥180968🔥ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📞097-2161939

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📞097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📲097-2161939

ให้เช่าคอนโด เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📲097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:05
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอส วัน พระราม 9 Condo for rent in S1 Rama 9  (SA-01)

ให้เช่าคอนโด เอส วัน พระราม 9 Condo for rent in S1 Rama 9 (SA-01)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

P-143139 🏢ต้องการขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 Thanon Rama 9, Suan Luang, Bangkok

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:10
DL26031389 ขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 (S1 Rama 9 ) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
DL26010362 ขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 (S1 Rama 9 ) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10401

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10401

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.5 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10402

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10402

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.2 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10692

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10692

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอส วัน พระราม 9 MD-25085388

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
OAT051125  ขาย : S1 พระราม 9 (Low-rise 8 ชั้น) 🔥

OAT051125 ขาย : S1 พระราม 9 (Low-rise 8 ชั้น) 🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:48
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ เอสวัน พระราม 9 S1 Rama 9 พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ทำเลพระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
[ขายคอนโดราคาดี | พร้อมผู้เช่า P-95650] S 1 Rama 9 ใกล้ The Nine พระราม 9 สัญญาเช่าถึง ก.ย. 69 ราคา 1,790,000 บาท Line @easythaihome 085-592-2897

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿54,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:10
ยอมขายขาดทุน S1 Condo พระราม9 ใกล้สถานี BTS + Airport-link

ยอมขายขาดทุน S1 Condo พระราม9 ใกล้สถานี BTS + Airport-link

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:42
#Z3549💥 081268 🔥 ขายคอนโด  S1 Rama 9 Condominium

#Z3549💥 081268 🔥 ขายคอนโด S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
[ขาย] 🔥 คอนโด S1 พระราม 9 (Low-Rise 8 ชั้น) 🔥ใกล้ใจกลาง New CBD พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.2 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
✅ S-S1R9151 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-S1R9151 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.41 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿55,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
#A124542 ✅ 21/5/68  ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124542 ✅ 21/5/68 ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.2 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿59,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
#A12481 ✅ 24/12/68  ขายคอนโด S1 Rama 9  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12481 ✅ 24/12/68 ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
SC0479💛ขายโครงการ สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿62,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
SC0480💛ขายโครงการ เอส วัน พระราม 9  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0480💛ขายโครงการ เอส วัน พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
ขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เดอะไนน์ พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿65,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง S1 Rama 9

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station30 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station22 ประกาศ
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9

Inspire Place ABAC-Rama IX

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์
เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์

The One Plus @ Srinakarindra

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20

The One Plus @ Hua Mark 20

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไทยรงค์ ทาวเวอร์

Thairong Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thairong Tower 1 ประกาศ
ขาย Thairong Tower 13 ประกาศ
เอแบค คอนโดทาวน์

Abac Condotown

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
เช่า Abac Condotown 1 ประกาศ
ขาย Abac Condotown 0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230