รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 1/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 2/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 3/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 4/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมากสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า

ฉลาดที่จะเลือก และใช้ชีวิตเพื่อก้าวข้ามสู่เมืองใหญ่ภายในพริบตา รองรับการอยู่อาศัยที่มีคุณภาพในระดับสังคมเมือง ทั้งทางด้านทำเลที่ตั้ง ที่มีความสะดวกสบายในการเดินทาง สามารถเชื่อมต่อการเดินทางได้หลากหลาย และอยู่ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า แอร์พอร์ต เรียล ลิ้งค์ สถานีหัวหมาก มีสถานศึกษา สำนักงานมากมาย ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และส่วนงานราชการสำคัญต่างๆ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ชื่ออื่นๆ

  • Bliz Condominium Rama IX - Huamak
  • Bliz Condominium พระราม 9 - หัวหมาก
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
296
2012
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 206 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Flora Ville

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Regent Srinakarin Tower

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Vivid Tower

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vivid Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Vivid Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ศรีกรีฑา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 350 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 956 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 331 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างออกไป 650 เมตร

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,510 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,573 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,661 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,623 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,174 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,741 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.2 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.4 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,388 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 643 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,576 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,044 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4.7 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,438 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,407 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,910 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,629 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,253 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,069 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,581 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,828 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,232 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,764 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,422 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,394 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,094 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,025 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,197 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,586 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,048 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,559 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,173 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,321 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,447 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.19 - 29.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ #SC13862 📌 เช่า | 🟦🟨บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13862 📌 เช่า | 🟦🟨บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

ให้เช่าคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52
รูปภาพ ⭐ BLR111 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BLR111 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ เช่าด่วน! คอนโด Bliz Rama 9-Hua Mak 30 ตร.ม. ชั้น 7 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ 9,000 บาท/เดือน

เช่าด่วน! คอนโด Bliz Rama 9-Hua Mak 30 ตร.ม. ชั้น 7 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ 9,000 บาท/เดือน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าคอนโดทำเลดี ราคาดีมาก 🔥 Bliz พระราม 9–หัวหมาก 🏙️

🔥 ปล่อยเช่าคอนโดทำเลดี ราคาดีมาก 🔥 Bliz พระราม 9–หัวหมาก 🏙️

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,980/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:00
รูปภาพ ให้เช่า บลิซ คอนโด พระราม 9 หัวหมาก ห้องมุม พร้อมอยู่ 📲097-2161939

ให้เช่า บลิซ คอนโด พระราม 9 หัวหมาก ห้องมุม พร้อมอยู่ 📲097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
รูปภาพ ปล่อยเช่าบลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

ปล่อยเช่าบลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:17
รูปภาพ ให้เช่าBlizCondo พระรามเก้าหัวหมาก

ให้เช่าBlizCondo พระรามเก้าหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 11:00
รูปภาพ Greenview Ekkamai 10 1 bedroom, for rent

Greenview Ekkamai 10 1 bedroom, for rent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 01/08/2567 07:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก การเดินทางสะดวก ใกล้ARL.สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.72 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52
ขายห้องใหญ่แต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก

ขายห้องใหญ่แต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
58.15 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿47,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:52
ขายBliz condo huamak ติดรถไฟฟ้า 3สาย แยกพัฒนาการศรีนครินทร์

ขายBliz condo huamak ติดรถไฟฟ้า 3สาย แยกพัฒนาการศรีนครินทร์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.5 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿38,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:38
DL26011336 ขายคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก (Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.54 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
sss529 ขาย บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9-หัวหมาก Bliz Condominium Rama 9-Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.84 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:09
ขาย!! คอนโด Bliz Condo Rama 9 - Hua Mak 30 ตรม ชั้น 7 ราคา 1.65 ล้าน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 14:54
ขายห้องชุด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9-หัวหมาก

ขายห้องชุด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9-หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,350,000
(฿46,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/03/2569 13:28

โครงการใกล้เคียง Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville20 ประกาศ
ขาย Flora Ville22 ประกาศ
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์

Regent Srinakarin Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
วิวิด ทาวเวอร์

Vivid Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Vivid Tower1 ประกาศ
ขาย Vivid Tower2 ประกาศ
อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์
อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์

Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play