รูป The Height - รูปที่ 1/9
รูป The Height - รูปที่ 2/9
รูป The Height - รูปที่ 3/9
รูป The Height - รูปที่ 4/9
รูป The Height - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

The Height

เดอะ ไฮท์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Height
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
52
2005
1
26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 514 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,527 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,813 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,485 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,829 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 10,874 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,981 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,837 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,324 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,834 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,690 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,118 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,808 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,866 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,159 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,949 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,285 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,499 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,502 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,494 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,823 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,424 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,510 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,335 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,646 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,403 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,247 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,572 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,614 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,995 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,961 ประกาศ

ทองหล่อ 23

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,056 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,769 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,638 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,787 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,703 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,571 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,402 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,535 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ เช่าคอนโด 🚀 The Height Thonglor ใกล้ BTS ทองหล่อ 2 นอน 140.92 sq.m. 55K ห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ 💚

เช่าคอนโด 🚀 The Height Thonglor ใกล้ BTS ทองหล่อ 2 นอน 140.92 sq.m. 55K ห้องสวย กว้าง เฟอร์ครบ 💚

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
140.92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
รูปภาพ 🍀🍀Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ ไฮท์(Line:@rent2022)BTS ทองหล่อ ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A07971

🍀🍀Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เดอะ ไฮท์(Line:@rent2022)BTS ทองหล่อ ✨พร้อมเข้าอยู่🔖A07971

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
140.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:21
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ ✨  ราคา 60,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ ✨ ราคา 60,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
141 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ ✨  💰 ราคา 60,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ ✨ 💰 ราคา 60,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
137 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 659422)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 659422)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
166 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ THE HEIGHT 2 bedrooms, for rent

THE HEIGHT 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-97201 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-97201 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93924 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-93924 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-137380 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-137380 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
136 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไฮท์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 140 ตรม ใกล้ ใกล้ Top Market Place

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:30
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

ว่างให้เช่า เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
141 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:26
รูปภาพ Condo for Rent: The Height Thonglor (H33637) Near BTS Thong Lo

Condo for Rent: The Height Thonglor (H33637) Near BTS Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
137 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:26
รูปภาพ ✅ HEIT104 ✅ Line : @p2nproperty

✅ HEIT104 ✅ Line : @p2nproperty

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:02
รูปภาพ #R8020 🎉 041268 ให้เช่าคอนโด The Height Thonglor

#R8020 🎉 041268 ให้เช่าคอนโด The Height Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
136.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #N259 ให้เช่าคอนโด เดอะไฮท์ ทองหล่อ

#N259 ให้เช่าคอนโด เดอะไฮท์ ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140.92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #S139 ให้เช่า The Height Thonglor

#S139 ให้เช่า The Height Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
140.92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8928 🎉 190169 ให้เช่าคอนโด The Height Thonglor

#R8928 🎉 190169 ให้เช่าคอนโด The Height Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
136.92 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

🔥ราคาสุดคุ้ม 16.8 ลบ🔥- 3 นอน 140.92 ตร.ม. ห้องสวย ชั้นสูง ทำเลดี BTS ทองหล่อ ที่คอนโด The Height / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
140.92 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿119,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 1317145)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
85 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿152,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2526152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
85 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 2873656)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
140.92 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿119,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
THE HEIGHT 2 bedrooms, for sale

THE HEIGHT 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿16,100,000
UPDATE !
(฿189,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:06
LTH4167 – The Height FOR SALE 2 beds 2 baths size 85 Sq.M. Nearby BTS Thonglor station ONLY 14.8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
85 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿174,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟

เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
140.92 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿119,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:03
A036413 The Height

A036413 The Height

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
85 ตร.ม.
฿14,800,000
NEW !
(฿174,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:40
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ไฮท์ คอนโดมิเนียม ใกล้ ทองหล่อ (ID 1849004)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
141 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿119,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @The Height Thonglor (AA41251)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @The Height Thonglor (AA41251)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
140.92 ตร.ม.
฿16,800,000
(฿119,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
17.6 MB-3 Beds 140.92 sq.m. Nice Room Amazing value for the price Located near BTS Thong Lo/For Sale-The Height

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
140.92 ตร.ม.
฿17,600,000
UPDATE !
(฿124,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
1 bed with walk in closet Good Location BTS Thonglor The Height / Condo For Rent  -The Height

1 bed with walk in closet Good Location BTS Thonglor The Height / Condo For Rent -The Height

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
85 ตร.ม.
฿14,800,000
UPDATE !
(฿174,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง The Height

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 163 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 92 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 224 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 137 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor255 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor123 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri174 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri73 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri514 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri131 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo283 ประกาศ
ขาย Noble Solo108 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน