รูป The Golden Master  - รูปที่ 1/14
รูป The Golden Master  - รูปที่ 2/14
รูป The Golden Master  - รูปที่ 3/14
รูป The Golden Master  - รูปที่ 4/14
รูป The Golden Master  - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Golden Master

เดอะ โกลเด้น มาสเตอร์ 15 ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (3)

รายละเอียดโครงการ

The Golden Master
คอนโดมิเนียม
15 ดินแดง กรุงเทพมหานคร
52
2.80 เมตร
2013
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Rhythm Ratchada

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 151 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,007 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,147 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,399 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,839 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,842 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,654 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,072 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.6 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,201 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,917 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,469 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,989 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,409 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,748 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,876 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,709 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,214 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,496 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,112 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,982 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,678 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,662 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,327 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,080 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,029 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,933 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,742 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,770 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,730 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,066 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,441 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,347 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 16

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศให้เช่า 72 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 16

มีประกาศขาย 121 ประกาศ

รัชดาภิเษก 19

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 19

มีประกาศให้เช่า 96 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 19

มีประกาศขาย 155 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.80 เมตร

ขนาดห้อง 29.75 - 44.19 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (3)

ขายคอนโด เดอะ โกลเด้น มาสเตอร์ รัชดา19 ใกล้MRT รัชดา   35.48 ตร.ม

ขายคอนโด เดอะ โกลเด้น มาสเตอร์ รัชดา19 ใกล้MRT รัชดา 35.48 ตร.ม

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.48 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿47,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:58
(18667) THE GOLDEN MASTER

(18667) THE GOLDEN MASTER

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.48 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿72,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033539 THE GOLDEN MASTER

A033539 THE GOLDEN MASTER

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.48 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿72,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46

โครงการใกล้เคียง The Golden Master

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม รัชดา
ริธึ่ม รัชดา

Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada396 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada151 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17255 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1734 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada32 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1897 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230