รูป The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin - รูปที่ 1/6
รูป The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin - รูปที่ 2/6
รูป The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin - รูปที่ 3/6
รูป The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin - รูปที่ 4/6
รูป The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin

เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม อารีย์ - พหลโยธินพญาไท กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใจกลางเมือง สไตล์ Modern Simplicity เพื่อตอบสนองไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตของคนรุ่นใหม่ เน้นอยู่สบายใกล้ชิดธรรมชาติ เดินทางสะดวกในทุกการเดินทาง พรั่งพร้อมด้วยสาธารณูปโภคครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin
คอนโดมิเนียม
พญาไท กรุงเทพมหานคร
79
- เมตร
2010
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

THE LINE Phahon - Pradipat

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Phahon - Pradipat

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Rhythm Phahol - Ari

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Phahol - Ari

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Onyx Phaholyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Onyx Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Onyx Phaholyothin

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Phahol - Saphankhwai

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Centric Ari Station

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ari Station

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ari Station

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Phahon - Ari

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Phahon - Ari

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phahol - Suthisarn

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Noble Reform

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Reform

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reform

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Monument Sanampao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Monument Sanampao

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Monument Sanampao

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Noble Lite

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Lite

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Lite

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

BTS อารีย์

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อารีย์

มีประกาศให้เช่า 1,677 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อารีย์

มีประกาศขาย 562 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,783 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,878 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,649 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,921 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,355 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,994 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.9 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.7 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,380 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,010 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,349 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,783 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 6.1 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,311 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,790 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,761 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,135 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,546 ประกาศ

เขตพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,555 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพญาไท

มีประกาศขาย 1,482 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,018 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,030 ประกาศ

ซอยอารีย์

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอารีย์

มีประกาศให้เช่า 2,769 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยอารีย์

มีประกาศขาย 1,062 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,890 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,791 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.1 กม.

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 11,989 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,618 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,018 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,865 ประกาศ

ถนนประดิพัทธ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศให้เช่า 2,611 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิพัทธ์

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,526 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,884 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,753 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,697 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,409 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,810 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,756 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,947 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม (อารีย์-พหลโยธิน) ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2725333)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม (อารีย์-พหลโยธิน) ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2725333)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
55 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ #S2976 ให้เช่า The Fine By Fine Home Ari4

#S2976 ให้เช่า The Fine By Fine Home Ari4

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ขนของย้ายเข้าได้ทันที เดอะ ไฟน์ บาย ไฟน์ โฮม ใกล้ BTS สถานีอารีย์

ขนของย้ายเข้าได้ทันที เดอะ ไฟน์ บาย ไฟน์ โฮม ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:25
รูปภาพ 🔥ห้องสวย 1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ ทำเลดีย่านอารีย์ @ The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin

🔥ห้องสวย 1นอน ไซส์ใหญ่ เฟอร์แน่นมาก พร้อมอยู่ ทำเลดีย่านอารีย์ @ The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:23
รูปภาพ 1Bd.Unit For Rent Condo The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin  //Near  BTS Ari-The Fine by Fine Home Ari 4 Paholyothin

1Bd.Unit For Rent Condo The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin //Near BTS Ari-The Fine by Fine Home Ari 4 Paholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 08:30

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม (อารีย์-พหลโยธิน) ใกล้ BTS อารีย์ (ID 2429281)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54.85 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿125,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม (อารีย์-พหลโยธิน) ใกล้ BTS อารีย์ (ID 1776750)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.3 ตร.ม.
฿6,283,000
UPDATE !
(฿130,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ฟายน์ บาย ฟายน์ โฮม (อารีย์-พหลโยธิน) ใกล้ BTS อารีย์ (ID 925381)

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54.85 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿125,798 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโดราคาพิเศษ ใจกลางอารีย์ The Fine by Fine Home อารีย์ 4 (58.7 ตร.ม.) 1 นอน 1 น้ำ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
58.7 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿107,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:03
เดอะ ไฟน์ บาย ไฟน์ โฮม คอนโดพร้อมอยู่ ราคาคุ้มค่า ใกล้ BTS สถานีอารีย์

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
62.6 ตร.ม.
฿6,830,000
NEW !
(฿109,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:12
ขายคอนโด The Fine by Fine Home อารีย์4

ขายคอนโด The Fine by Fine Home อารีย์4

พญาไท กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.3 ตร.ม.
฿6,300,000
(฿130,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 04:34

โครงการใกล้เคียง The Fine by Fine Home Ari 4 - Paholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Phahol - Ari242 ประกาศ
ขาย Rhythm Phahol - Ari115 ประกาศ
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
ออนเน็กซ์ พหลโยธิน

Onyx Phaholyothin

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Onyx Phaholyothin88 ประกาศ
ขาย Onyx Phaholyothin47 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ari Station56 ประกาศ
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์
ไลฟ์ แอท พหลฯ - อารีย์

Life @ Phahon - Ari

พญาไท กรุงเทพมหานคร
ขาย Life @ Phahon - Ari19 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reform94 ประกาศ
ขาย Noble Reform14 ประกาศ

พญาไท กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Lite54 ประกาศ
ขาย Noble Lite26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230