รูป The Excel Hideaway - รูปที่ 1/15
รูป The Excel Hideaway - รูปที่ 2/15
รูป The Excel Hideaway - รูปที่ 3/15
รูป The Excel Hideaway - รูปที่ 4/15
รูป The Excel Hideaway - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Excel Hideaway

ดิ เอ็กซ์เซล ไฮดะเวย์บางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

The Excel Hideaway คอนโด Low Rise ใกล้รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง เพียง 5 นาที และใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนบางนา ตัวอาคารออกแบบสไตล์ Luxury Loft Resort

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

บางนา กรุงเทพมหานคร
159
2.4 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
490ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 6.8 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Coast Condominium

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 270 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Sky Sukhumvit

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Sky Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Sky Sukhumvit

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Regent Home 7 Bang na

ห่างไป 3.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 7 Bang na

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

BTS บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,861 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางนา

มีประกาศขาย 693 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 866 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,109 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,099 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,728 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,064 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,352 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,769 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,441 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.9 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.9 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,421 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,074 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,361 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 11.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,538 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,503 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,829 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,244 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,856 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 3.9 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,120 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,159 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,919 ประกาศ

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,557 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,059 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,716 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,454 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,044 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 3.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

Studio

ความสูงเพดาน 2.40 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

11/02/2564

คอนโดใกล้Bts แบริ่ง บรรยากาศดี เงียบสงบ คนไม่พลุกพล่าน เหมาะสำหรับคนที่ต้องการพักผ่อนจริงๆค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ Raveevan Space HF-8570 3 bedrooms, for rent

Raveevan Space HF-8570 3 bedrooms, for rent

บางนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
270 ตร.ม.
฿205,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:06
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ดิเอ๊กเซล ไฮด์อเวย์ สุขุมวิท 105  ใกล้บีทีแบริ่ง   ห้องแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่

คอนโดให้เช่า ดิเอ๊กเซล ไฮด์อเวย์ สุขุมวิท 105 ใกล้บีทีแบริ่ง ห้องแต่งสวยพร้อมเข้าอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2564)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่า 7,000 บาท/เดือน 1/1 นอน ดิ เอ็กซ์ เซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท105 บีทีเอส แบริ่ง

เช่า 7,000 บาท/เดือน 1/1 นอน ดิ เอ็กซ์ เซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท105 บีทีเอส แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:59
รูปภาพ ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ 🌟PN-00000127🌟

ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ 🌟PN-00000127🌟

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:03

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท 105 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ บิ๊กซี สำโรง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿52,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:01
ขาย 1,200,000 บาท 1/1 นอน ดิ เอ็กซ์ เซล ไฮด์อะเวย์ สุขุมวิท105 บีทีเอส แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿46,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:59
ขาย 1,200,000 บาท 1/1 นอน ดิ เอ็กซ์ เซล แบริ่ง สุขุมวิท105 บีทีเอส แบริ่ง

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿46,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:59
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโดThe Excel Hideaway Sukhumvit 105  (ดิ เอ็กซ์เซล ไฮดะเวย์)

💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโดThe Excel Hideaway Sukhumvit 105 (ดิ เอ็กซ์เซล ไฮดะเวย์)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.72 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿52,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿51,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:30
ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 105 🌟PN-00001195🌟

ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ สุขุมวิท 105 🌟PN-00001195🌟

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:03
ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ 🌟PN-00000127🌟

ดิ เอ๊กซ์เซล ไฮด์ อะเวย์ 🌟PN-00000127🌟

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿1,522,500
UPDATE !
(฿60,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 02:03
🏢 ขายคอนโด : The Excel Hideaway (ดิ เอ็กซ์เซล ไฮดะเวย์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9756

🏢 ขายคอนโด : The Excel Hideaway (ดิ เอ็กซ์เซล ไฮดะเวย์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9756

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.72 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿52,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
A033728 The Excel Hideaway Lasalle 11

A033728 The Excel Hideaway Lasalle 11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.72 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿54,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18675) The excel hideaway

(18675) The excel hideaway

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25.72 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿56,376 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A033282 The Excel Hideaway Lasalle 11

A033282 The Excel Hideaway Lasalle 11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿56,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A040086 The Excel Hideaway Lasalle 11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A033877 The Excel Hideaway Lasalle 11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,499,000
UPDATE !
(฿53,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

A034278 The Excel Hideaway Lasalle 11

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿55,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง The Excel Hideaway

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2390 ประกาศ
ขาย IDEO O2124 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7251 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7245 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Sky Sukhumvit307 ประกาศ
ขาย The Sky Sukhumvit68 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม 7 บางนา

Regent Home 7 Bang na

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10918 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by