รูป The Crest Sukhumvit 49 - รูปที่ 1/13
รูป The Crest Sukhumvit 49 - รูปที่ 2/13
รูป The Crest Sukhumvit 49 - รูปที่ 3/13
รูป The Crest Sukhumvit 49 - รูปที่ 4/13
รูป The Crest Sukhumvit 49 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Crest Sukhumvit 49

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า

คอนโดหรู ออกแบบภายใต้คอนเซ็ปต์ Icescape Design ตัวอาคารโปร่ง โล่ง เปิดรับทัศนียภาพแห่งความเขียวชอุ่ม ใจกลางเมือง ใกล้บีทีเอสทองหล่อ สามารถลัดสู่ถนนสุขุมวิท 55 และสุขุมวิท 39 ได้อย่างสะดวกสบาย แวดล้อมด้วยคอมมูนิตี้มอลล์ ทันสมัย อาทิ เจ อเวนิว , 49 Terrace และ รพ.สมิติเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Crest Sukhumvit 49
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
88
- เมตร
2013
55 บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 611 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 353 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,265 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,808 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,366 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,864 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,711 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,290 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,138 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,452 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,813 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,823 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,058 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,227 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,580 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,064 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,489 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,141 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,147 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,491 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,019 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,771 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,438 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

สุขุมวิท 51

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 51

มีประกาศให้เช่า 625 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 51

มีประกาศขาย 246 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,595 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.50 - 49.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2507137)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2507137)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2736134)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2736134)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2736128)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2736128)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2507971)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2507971)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722565)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722565)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722606)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722606)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 887193)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 887193)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722553)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722553)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 887194)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 887194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722655)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722655)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2720083)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2720083)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722437)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722437)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2671260)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2671260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.06 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ #R2871 ให้เช่า The Crest Sukhumvit 49

#R2871 ให้เช่า The Crest Sukhumvit 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5092 ให้เช่าคอนโด The Crest Sukhumvit 49

#R5092 ให้เช่าคอนโด The Crest Sukhumvit 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.07 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3140 ให้เช่า The Crest Sukhumvit 49

#S3140 ให้เช่า The Crest Sukhumvit 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะเครสท์ สุขุมวิท49 BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-91932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะเครสท์ สุขุมวิท49 BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-91932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะเครสท์ สุขุมวิท49 BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะเครสท์ สุขุมวิท49 BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-92640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (800 m./11 นาทีเดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32872

ให้เช่า เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (800 m./11 นาทีเดิน) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H32872

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:56

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733618)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46.77 ตร.ม.
฿7,850,000
UPDATE !
(฿167,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
Ashton Morph 38 HF-8850 2 bedrooms, for sale

Ashton Morph 38 HF-8850 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70.95 ตร.ม.
฿12,200,000
UPDATE !
(฿171,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿147,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ขาย คอนโด The Crest สุขุมวิท 49 แบบ 1 ห้องนอน 37 ตรม ตกแต่งสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมพงษ์ เอกมัย : YA25S-002

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.06 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿148,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2513765)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.07 ตร.ม.
฿4,550,000
UPDATE !
(฿133,549 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.06 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿142,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 684663)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿147,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1424784)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47.48 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿157,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1564707)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
49 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿112,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 889999)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.98 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿138,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
83.4 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿131,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49  🌟PN-00003800🌟

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00003800🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.92 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿132,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
🔥 ขายคอนโด The Crest สุขุมวิท 49 💰 ราคาเพียง 3.95 ล้านบาท 🔥

🔥 ขายคอนโด The Crest สุขุมวิท 49 💰 ราคาเพียง 3.95 ล้านบาท 🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿116,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:20
คอนโด The Crest สุขุมวิท 49 ใจกลางเมืองห้องสวย แต่งครบ ใกล้ทองหล่อ ใกล้BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿148,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครส สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2731440)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
The Crest Sukhumvit 49 1 bedroom, for sale

The Crest Sukhumvit 49 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
49 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿155,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Crest Sukhumvit 49 1 bedroom, for sale

The Crest Sukhumvit 49 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
35 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿145,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00
The Crest Sukhumvit 49 || เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿123,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
Condo For Rent close to BTS Thong lo near UFM Fuji Super -The Crest Sukhumvit 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿151,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2567 01:46

โครงการใกล้เคียง The Crest Sukhumvit 49

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24669 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24533 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai388 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix611 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor68 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36115 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place353 ประกาศ
ขาย The Emporio Place128 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor372 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor131 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230