เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4648012

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 1/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 2/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 3/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 4/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 5/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 6/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 7/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 8/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 9/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 10/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 11/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 12/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 13/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 14/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 15/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 16/17
รูป เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 🌟PN-00000234🌟 - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
11,000,000 (131,894 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
83.4 ตร.ม.

เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 2 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 3

📏 ขนาดห้อง 83.40 ตร.ม.

ขายราคา 11 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น 

📍(เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49) เดินทางสะดวกเพียง 800 เมตร หรือประมาณ 11 นาที เดินจาก BTS ทองหล่อ 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 3.3 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

วิลล่ามาร์เก็ต (สุขุมวิท 49) ห่างจากคอนโด 590 เมตร (เดิน 7 นาที)

แมกซ์ แวลู ทันใจ (เรนฮิลล์ ชั้น L1) – 750 เมตร (เดิน 9 นาที)

ศูนย์การค้ามิราเคิลมอลล์ – 1.1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

ศูนย์การค้าฟิฟตี้-ฟิฟธ์พลาซ่า – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

เดอะเทิร์ดเพลซบางกอก – 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

☎️ Contact us at https://bit.ly/throneproperty-contact

รายละเอียด

  • The Crest Sukhumvit 49
  • 11,000,000 (131,894 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 92
  • 3
  • ตะวันตกเฉียงใต้
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 83.4 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Crest Sukhumvit 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 49

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

2.3 กม.

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีมิกซ์
Noble Remix

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 
The Waterford Diamond