รูป THE BASE Wongsawang - รูปที่ 1/8
รูป THE BASE Wongsawang - รูปที่ 2/8
รูป THE BASE Wongsawang - รูปที่ 3/8
รูป THE BASE Wongsawang - รูปที่ 4/8
รูป THE BASE Wongsawang - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

THE BASE Wongsawang

เดอะ เบส วงศ์สว่างบางซื่อ กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

เดอะ เบส วงศ์สว่าง
ชีวิตผลิต CONTENT ได้ไม่ซ้ำ

ครีเอทคอนเทนท์ใหม่ๆ ได้ไม่ซ้ำ กับพื้นที่ที่เป็นศูนย์กลางของไลฟ์สไตล์
ที่ เดอะ เบส วงศ์สว่าง ไม่ว่าจะชิลล์ แอ็คทีฟ หรือสงบ
ที่นี่ก็พร้อมรับจบให้คุณในทุกกิจกรรม บนทำเล ใกล้ MRT, ทางด่วน และห้างสรรพสินค้า
ให้คุณใช้ชีวิตได้แบบทันใจ พร้อมสร้างเรื่องราวใหม่ๆ ในสไตล์ที่ชอบได้ทุกวัน

ตั้งอยู่บนทำเลที่เป็นศูนย์กลางด้านไลฟ์สไตล์

รวดเร็วทุกการเดินทางด้วยรถไฟฟ้า MRT และทางด่วนศรีรัช

สะดวกสบายอยู่ใกล้เซ็นทรัล ลาดพร้าว สถาบันการศึกษา และโรงพยาบาลชั้นนำ

ตอบโจทย์การใช้ชีวิตเมืองของคุณได้อย่างสมบูรณ์แบบ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE BASE Wongsawang
คอนโดมิเนียม
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
684
2027
1
40

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

398โครงการ
18957ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home 27 Bangson

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Aspire Ratchada - Wongsawang

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

The Parkland Ratchada - Wongsawang

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

IDEO Mobi Wongsawang Interchange

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Wongsawang Interchange

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

THE LINE Wongsawang

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Wongsawang

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Richpark @ Bangson Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Richpark @ Bangson Station

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

U Delight 2 @ Bang Sue Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight 2 @ Bang Sue Station

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

Regent Home Bangson Phase 28

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Bangson Phase 28

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Bangson Phase 28

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

MRT วงศ์สว่าง

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 762 ประกาศ

ประกาศขาย MRT วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 370 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 2,035 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,197 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 3 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,910 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,976 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,682 ประกาศ

รร.พระรามหกเทคโนโลยี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พระรามหกเทคโนโลยี

มีประกาศให้เช่า 2,241 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พระรามหกเทคโนโลยี

มีประกาศขาย 1,237 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.6 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,399 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,689 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,695 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,862 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,130 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,403 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,594 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,537 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.1 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.3 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,949 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,722 ประกาศ

เอสพลานาด งามวงศ์วาน-แคราย

ห่างไป 5.3 กม.

ถนนวงศ์สว่าง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 1,121 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,123 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,194 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,024 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,771 ประกาศ

ถนนประชาชื่น

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 3,287 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาชื่น

มีประกาศขาย 1,669 ประกาศ

วงศ์สว่าง 27

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า วงศ์สว่าง 27

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย วงศ์สว่าง 27

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,052 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,176 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ A034891 THE BASE Wongsawang

A034891 THE BASE Wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ A034395 THE BASE Wongsawang

A034395 THE BASE Wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:38

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส วงศ์สว่าง ใกล้ MRT วงศ์สว่าง (ID 2685235)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
50.83 ตร.ม.
฿4,970,000
UPDATE !
(฿97,777 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:59
ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ - THE BASE Wongsawang (เดอะ เบส วงศ์สว่าง)  | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

ขายคอนโดมือ 1 จากโครงการ - THE BASE Wongsawang (เดอะ เบส วงศ์สว่าง) | ติดต่อฝ่ายขาย : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
26 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿84,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
เจ้าของขายเอง - ห้อง 2 ชั้น - ขายดาวน์เท่าทุน เดอะ เบส วงศ์สว่าง  | ติดต่อ : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

เจ้าของขายเอง - ห้อง 2 ชั้น - ขายดาวน์เท่าทุน เดอะ เบส วงศ์สว่าง | ติดต่อ : 061-6598997- Line OA : @Newlight (มี@)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
42 ตร.ม.
฿3,610,000
UPDATE !
(฿85,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส วงศ์สว่าง ใกล้ MRT วงศ์สว่าง (ID 2002090)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
41.63 ตร.ม.
฿3,930,000
UPDATE !
(฿94,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส วงศ์สว่าง ใกล้ MRT วงศ์สว่าง (ID 2002063)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
34.5 ตร.ม.
฿3,760,000
UPDATE !
(฿108,986 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
🐶🐱 ห้อง LOFT เลี้ยงสัตว์ได้ ใกล้ MRT วงศ์สว่าง ผ่อนเพียง 5,900 บาท โครงการ The Base wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
41 ตร.ม.
฿3,590,000
(฿87,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 03:51
🐶คอนโดใหม่เลี้ยงสัตว์ได้ The Base Wongsawang 🐶 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง🚊

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿2,250,000
(฿86,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 09:57

โครงการใกล้เคียง THE BASE Wongsawang

รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน

Regent Home 27 Bangson

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง

Aspire Ratchada - Wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น

Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Wongsawang 193 ประกาศ
ขาย THE LINE Wongsawang 128 ประกาศ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ
ยู ดีไลท์ 3 ประชาชื่น - บางซื่อ

U Delight 3 Prachachuen - Bang Sue

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น
ริชพาร์ค แอท บางซ่อน สเตชั่น

Richpark @ Bangson Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น
ยู ดีไลท์ 2 แอท บางซื่อ สเตชั่น

U Delight 2 @ Bang Sue Station

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม บางซ่อน โครงการ 2 เฟส 28

Regent Home Bangson Phase 28

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230