รูป The Amethyst Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/8
รูป The Amethyst Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/8
รูป The Amethyst Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/8
รูป The Amethyst Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/8
รูป The Amethyst Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Amethyst Sukhumvit 39

ดิ อเมทิส สุขุมวิท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

ดิ อเมทิส สุขุมวิท 39 The Amethyst Sukhumvit 39 พัฒนาโดย บริษัท เปรมสิริ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 79 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยพร้อมมิตร ถนนสุขุมวิท 39 มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ะบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier -สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช, รพ.เทพธารินทร์, รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Amethyst Sukhumvit 39

ชื่ออื่นๆ

  • ดิ อะเมสท์ สุขุมวิท 39
  • The Amethyst สุขุมวิท 39
  • ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2008
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 939 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 510 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

The Crest Sukhumvit 34

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดให้เช่า 297 ประกาศ

ขายคอนโด The Crest Sukhumvit 34

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,797 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,755 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,787 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,633 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,438 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,230 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,593 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,435 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,858 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,250 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,715 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,510 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,440 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,130 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,032 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,020 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,551 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,253 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,699 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,475 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2080802)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2080802)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
79 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2737334)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2737334)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
80 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828427)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828427)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
52.5 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2779018)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2779018)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1455184)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1455184)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1442511)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1442511)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79.69 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1285835)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1285835)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1503690)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1503690)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
106.11 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 513074)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 513074)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1870986)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1870986)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51.58 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ ให้เช่า Amethyst. 1นอน 47ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Amethyst. 1นอน 47ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:31
รูปภาพ #R8368  🎉 221268  ให้เช่าคอนโด The Amethyst 39 Condominium (Sukhumvit39)

#R8368 🎉 221268 ให้เช่าคอนโด The Amethyst 39 Condominium (Sukhumvit39)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #A097 For rent The Amethyst Sukhumvit 39

#A097 For rent The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #N284 ให้เช่าคอนโด ดิ อเมทิสต์ สุขุมวิท 39

#N284 ให้เช่าคอนโด ดิ อเมทิสต์ สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
52.5 ตร.ม.
฿34,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าโครงการ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39  คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 67 ตารางเมตร   35,000

ให้เช่าโครงการ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 67 ตารางเมตร 35,000

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:02
รูปภาพ A035128 The Amethyst Sukhumvit 39

A035128 The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 14
280 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:42
รูปภาพ A035015 The Amethyst Sukhumvit 39

A035015 The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ A034913 The Amethyst Sukhumvit 39

A034913 The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 23:41
รูปภาพ A032403 The Amethyst Sukhumvit 39

A032403 The Amethyst Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2600443)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
110 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿118,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2100736)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
The Amethyst Sukhumvit 39 2 bedrooms, for sale

The Amethyst Sukhumvit 39 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
90 ตร.ม.
฿11,300,000
UPDATE !
(฿125,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
ขายคอนโด ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ Emporium

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿82,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:00
46.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

46.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.2 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย The Amethyst Sukhumvit 39 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 48 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿115,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.2 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2769345)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1295666)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.62 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿85,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2086968)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 711681)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
46 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿117,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอมมิธิส สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 985990)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.1 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿143,695 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
[P-104902] ขาย ดิ อเมธิส สุขุมวิท 39 พร้อมผู้เช่า 5 ล้าน | 1 นอน 51 ตรม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ย่านวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
51 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿98,039 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:10
ขายคอนโด ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ดิ อเมธิส 39 (The Amethyst39)

ขายคอนโด ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ดิ อเมธิส 39 (The Amethyst39)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
52 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿95,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 00:00
ดิ แอมมิธิส ยูนิตส่วนตัว ส่วนกลางจัดเต็ม

ดิ แอมมิธิส ยูนิตส่วนตัว ส่วนกลางจัดเต็ม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
80 ตร.ม.
฿6,990,000
NEW !
(฿87,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:15
F.Q. ขายคอนโด The Amethyst Sukhumvit 39 ราคา 3,990,000 บาท [SHN00165]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.62 ตร.ม.
฿3,990,000
(฿85,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
🔼🔽 AccomA 📩 Penthouse 3 BR Condominium @The Amethyst (AA23035)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 0
256 ตร.ม.
฿28,000,000
(฿109,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง The Amethyst Sukhumvit 39

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke939 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix600 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine387 ประกาศ
ขาย Noble Refine106 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri510 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri130 ประกาศ
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34
เดอะ เครสท์ สุขุมวิท 34

The Crest Sukhumvit 34

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน