รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 1/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 2/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 3/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 4/13
รูป Tai Ping Towers - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Tai Ping Towers

ไท ปิง ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
102ยูนิตเช่า

ไท ปิง ทาวเวอร์ Tai Ping Towers จำนวน 2 อาคาร สูง 33 ชั้น 300 ยูนิต โครงการตั้งอยู่ทำเลดีการเดินทางสะดวก ตั้งอยู่ในย่านเอกมัย ที่มีความหลากหลาย ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ทุกรูปแบบทั้งกลางวันและกลางคืน ยกระดับคณภาพการอยู่อาศัยด้วยห้องพักที่มีขนาดกว้างขวาง ให้คุณได้สนุกกับการจัดสรรพื้นที่ได้อย่างอิสระในไสตล์ที่เป็นคุณ พร้อมด้วยระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง อีกทั้งตัวคอนโดมิเนียมยังใกล้สถานที่สำคัญมากมาย -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -ถนนประชาอุทิศ และถนนสุขุมวิท -เอ็มควอเทียร์, เทอร์มินอล 21 -โรงพยาบาลสมิติเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 102 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Tai Ping Towers

ชื่ออื่นๆ

  • ไทปิง ทาวเวอร์ส
  • TaiPing Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
313
1983
2
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 367 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Quattro by Sansiri

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 516 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างไป 2 กม.

BTS เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,513 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,595 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,082 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,929 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,311 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,065 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,440 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,389 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,967 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,998 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,841 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,893 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,611 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,386 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,633 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,311 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.9 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,086 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,688 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,052 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,284 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,588 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,408 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,670 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,918 ประกาศ

ท่าเรือโรงเรียนวิจิตร

ห่างออกไป 940 เมตร

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,645 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,556 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,946 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,252 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,902 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,847 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,973 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,055 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,342 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,053 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,720 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างไป 3.4 กม.

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,791 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,959 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,941 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,956 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,341 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,810 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,986 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,757 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (102)

ดูประกาศทั้งหมด (102)
รูปภาพ ให้เช่าด่วน 🔥 Tai Ping Towers | ห้องกว้าง หรูหรา | 2 Bed Plus | ใกล้ ARL รามคำแหงเพียง 2.1 กิโลเมตร |

ให้เช่าด่วน 🔥 Tai Ping Towers | ห้องกว้าง หรูหรา | 2 Bed Plus | ใกล้ ARL รามคำแหงเพียง 2.1 กิโลเมตร |

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
102 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 01:30
รูปภาพ #A124425 ✅ 10/2/69  ให้เช่า Tai Ping Towers 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124425 ✅ 10/2/69 ให้เช่า Tai Ping Towers 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
130 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124413 ✅ 11/1/69 ให้เช่า Tai Ping Towers  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124413 ✅ 11/1/69 ให้เช่า Tai Ping Towers 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
116 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

ให้เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ อาคาร 1 ชั้น 2 4 ห้องนอน ขนาด 252 ตรม ใกล้ โรงเรียนวิจิตรวิทยา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:45
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ไท ปิง ทาวเวอร์ ✨  ราคา 35,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ไท ปิง ทาวเวอร์ ✨ ราคา 35,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
116 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ ไทปิง ทาวเวอร์ เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

ไทปิง ทาวเวอร์ เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2008334)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2008334)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿57,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2791681)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2791681)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
252 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:27
รูปภาพ Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
252 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
252 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Tai Ping Towers 4 bedrooms, for rent

Tai Ping Towers 4 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
252 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Tai Ping Towers 4 bedrooms, for rent

Tai Ping Towers 4 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
252 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

Tai Ping Towers 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
231 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78956 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
252 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่า คอนโด  Taiping Tower BTS-ทองหล่อ สุขุมวิท คลองตัน วัฒนา กรุงเทพ CX-00181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด Taiping Tower BTS-ทองหล่อ สุขุมวิท คลองตัน วัฒนา กรุงเทพ CX-00181 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-19988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-19988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
216 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-151432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-151432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
145 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-124230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไท ปิง ทาวเวอร์ส BTS-ทองหล่อ คลองตัน เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-124230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
130 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

252.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

252.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
252 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿77,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733214

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733214

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
102 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿92,157 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733295

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ไท ปิง ทาวเวอร์ส 5733295

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
130 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿84,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2228878)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
216 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿76,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2875595)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
102 ตร.ม.
฿9,800,000
NEW !
(฿96,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2643176)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
231 ตร.ม.
฿15,800,000
UPDATE !
(฿68,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
LTH12384 - Tai Ping Towers FOR SALE Size 102 Sq.M. 2 beds 2 baths BTS Ekkamai station ONLY 8.8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6+
102 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿86,275 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
LTH9531 – Tai Ping Towers FOR SALE size 145 Sqm. 3 beds 2 baths near BTS Ekkamai Station ONLY 12.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7+
145 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿88,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006427🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006427🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
231 ตร.ม.
฿18,650,000
UPDATE !
(฿80,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006209🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006209🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
255 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006210🌟

ไท ปิง ทาวเวอร์ 🌟PN-00006210🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
231 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿82,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:03
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1718769)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
231 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 935139)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23-24
231 ตร.ม.
฿19,200,000
UPDATE !
(฿83,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไท ปิง ทาวเวอร์ส สุขุมวิท 63 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2845057)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
247 ตร.ม.
฿19,760,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ไทปิง ทาวเวอร์  ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่

ไทปิง ทาวเวอร์ ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
102 ตร.ม.
฿8,560,000
UPDATE !
(฿83,922 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
ไทปิง ทาวเวอร์  ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

ไทปิง ทาวเวอร์ ยูนิตพิเศษราคาน่าคบหา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
116 ตร.ม.
฿9,579,000
UPDATE !
(฿82,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Tai Ping Tower (AA45012)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Tai Ping Tower (AA45012)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
247 ตร.ม.
฿19,760,000
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:00
Tai Ping Towers 2 bedrooms, for sale

Tai Ping Towers 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
118 ตร.ม.
฿9,723,000
UPDATE !
(฿82,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Tai Ping Towers 1 bedroom, for sale

Tai Ping Towers 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
116 ตร.ม.
฿9,800,000
(฿84,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Tai Ping Towers

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 169 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 229 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor168 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor367 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor123 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri165 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri73 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri516 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri129 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo262 ประกาศ
ขาย Noble Solo107 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230