รูป Supreme Ville - รูปที่ 1/8
รูป Supreme Ville - รูปที่ 2/8
รูป Supreme Ville - รูปที่ 3/8
รูป Supreme Ville - รูปที่ 4/8
รูป Supreme Ville - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Supreme Ville

สุพรีม วิลล์สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supreme Ville
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
111
2.5 เมตร
1998
- บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Nara 9

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Place Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Sathorn

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,752 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,130 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,450 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,730 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,806 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,611 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,055 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,637 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,559 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,466 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,243 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,312 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,902 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,136 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,013 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,028 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,776 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,345 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 5,107 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,060 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,174 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,607 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,394 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,118 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,488 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,978 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,542 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,650 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,273 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,277 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,196 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,592 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,361 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,501 ประกาศ

มาร์เก็ต เพลส นางลิ้นจี่

ห่างออกไป 780 เมตร

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,962 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,397 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,639 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,276 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,664 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,151 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,112 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,753 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,915 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,668 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,508 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,277 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 21,045 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 9,186 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (48)

ดูประกาศทั้งหมด (48)
รูปภาพ #A124358 ✅ 10/12/68  ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124358 ✅ 10/12/68 ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124136 ✅ 25/2/69  ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124136 ✅ 25/2/69 ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124542 ✅ 21/1/69  ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124542 ✅ 21/1/69 ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124140 ✅ 30/10/68  ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124140 ✅ 30/10/68 ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12452 ✅ 27/4/69  ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12452 ✅ 27/4/69 ให้เช่า Supreme Ville📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
รูปภาพ Condo for Rent, SUPREME VILLE YENAKAT, 2 BED 2 BATH  Fully Furnished, Line ID: @ppagent

Condo for Rent, SUPREME VILLE YENAKAT, 2 BED 2 BATH Fully Furnished, Line ID: @ppagent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
79 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! อินเตอร์เน็ตฟรี !! 🔥 Code C20250300006..........Supreme Ville, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, เพดานสูง, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! อินเตอร์เน็ตฟรี !! 🔥 Code C20250300006..........Supreme Ville, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, เพดานสูง, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
118.25 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:26
รูปภาพ #SC13004     📌   ให้เช่า | 🟦🟨สุพรีม วิลล์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13004     📌   ให้เช่า | 🟦🟨สุพรีม วิลล์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09
รูปภาพ ✨ ให้เช่า สุพรีม วิลล์ ✨ ราคา 56,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สุพรีม วิลล์ ✨ ราคา 56,000 บาท/เดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
118 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2823509)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2823509)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2866689)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2866689)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2814047)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2814047)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2751219)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2751219)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุพรีม วิลล์  ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-110578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุพรีม วิลล์ ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-110578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118.25 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2866358)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2866358)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
71 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด สุพรีม วิลล์

ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด สุพรีม วิลล์

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
80 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:30
รูปภาพ P-43597 วิวเมืองสวย 2 นอน สุพรีม วิลล์ ใกล้ MRT! สุพรีม วิลล์ 56,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-43597 วิวเมืองสวย 2 นอน สุพรีม วิลล์ ใกล้ MRT! สุพรีม วิลล์ 56,000 บาท Line Id: @easythaihome 085-592-2897

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
118 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:40
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สุพรีม วิลล์ อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

📌 ให้เช่าคอนโด สุพรีม วิลล์ อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
130 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สุพรีม วิลล์ อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

🔺 ให้เช่าคอนโด สุพรีม วิลล์ อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 130 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
130 ตร.ม.
฿56,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2873685)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
142 ตร.ม.
฿16,590,000
NEW !
(฿116,831 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:23
Supreme Ville 4 bedrooms, for sale

Supreme Ville 4 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
142 ตร.ม.
฿19,500,000
NEW !
(฿137,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สุพรีม วิลล์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1866328)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 4
230 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿113,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
169.5 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

169.5 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
169.5 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿112,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
118.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

118.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
118.8 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿100,168 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
LTH5326 – Supreme Ville FOR SALE 2 beds 2 baths size 115.59 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 10.8 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
115.59 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿93,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:18
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Supreme Ville (AA33736)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Supreme Ville (AA33736)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
110 ตร.ม.
฿21,000,000
(฿190,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle124 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle68 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9215 ประกาศ
ขาย Nara 995 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร

Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by