รูป Southpoint - รูปที่ 1/10
รูป Southpoint - รูปที่ 2/10
รูป Southpoint - รูปที่ 3/10
รูป Southpoint - รูปที่ 4/10
รูป Southpoint - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Southpoint

เซาท์พอยต์บางละมุง ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมระดับหรูในพื้นที่ทำเลทองที่พัทยา ใกล้ท่าเรือบาลีไฮ ถนนวอรคกิ้ง ตัวเมืองพัทยา และใกล้เขาพระตำหนัก ดื่มด่ำทัศนียภาพท้องทะเลแบบมุมกว้างสุดสายตา บนเขาพระตำหนัก ได้รับแรงบัลดาลใจในการสร้างสรรค์จากทีมออกแบบระดับโลก แต่ละอาคารมีโถงโล่งเพื่อสามารถสัมผัสท้องฟ้าธรรมชาติได้โดยอิสระ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการระดับเฟิร์สทคลาส อาทิเช่น สระว่ายน้ำ Infinity pool และ สวนลอยฟ้า Sky garden

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (8)

รายละเอียดโครงการ

Southpoint
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
431
- เมตร
2015
25 บาท/ตร.ม.
1
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Cloud

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Cliff

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

The Point Pratumnak

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Vision

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,120 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,413 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,114 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,319 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,162 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,438 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 717 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,031 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 436 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,862 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 779 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,047 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 447 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,925 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโดเซาท์พอยท์ ในพระตำหนักสำหรับขาย

คอนโดเซาท์พอยท์ ในพระตำหนักสำหรับขาย

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
39 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿151,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ขายคอนโด เซาท์พอยท์

ขายคอนโด เซาท์พอยท์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿131,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489323)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿7,085,100
UPDATE !
(฿172,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489339)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
97 ตร.ม.
฿18,984,787
UPDATE !
(฿195,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489327)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿14,474,085
UPDATE !
(฿241,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489338)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
71 ตร.ม.
฿17,391,184
UPDATE !
(฿244,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489325)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
49 ตร.ม.
฿9,397,100
UPDATE !
(฿191,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซาท์พอยท์ พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1489337)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
61 ตร.ม.
฿10,489,617
UPDATE !
(฿171,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง Southpoint

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม

Cozy Beach View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff27 ประกาศ
เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยา

The Peak Towers Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by