รูป Sky Beach - รูปที่ 1/3
รูป Sky Beach - รูปที่ 2/3
รูป Sky Beach - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Sky Beach

สกายบีชบางละมุง ชลบุรี0.0/5
22ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sky Beach
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
420
1992
28 บาท/ตร.ม.
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Club Royal Wongamat

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Serenity Wongamat

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Northpoint Pattaya

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 670 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 792 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,811 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2 กม.

ตลาดโพธิสาร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 854 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,116 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,132 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,448 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,384 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,502 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 604 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,137 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 849 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ถนนพัทยาเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศให้เช่า 164 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาเหนือ

มีประกาศขาย 561 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 908 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,314 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1559428)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 1559428)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21-43
162 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโดติดทะเลพัทยา ชั้นสูง วิวสวยมาก เพียง 20,000/เดือน

คอนโดติดทะเลพัทยา ชั้นสูง วิวสวยมาก เพียง 20,000/เดือน

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 35
55 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
รูปภาพ 🌅 ห้องสตูดิโอให้เช่า – สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์

🌅 ห้องสตูดิโอให้เช่า – สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20+
54 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
รูปภาพ Sky Beach Wongamat ให้เช่า ห้องกว้าง 54 ตร.ม. ติดทะเล เพียง 18,000 บาท/เดือน

Sky Beach Wongamat ให้เช่า ห้องกว้าง 54 ตร.ม. ติดทะเล เพียง 18,000 บาท/เดือน

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
รูปภาพ 🔥 คอนโด 3 ห้องนอน ติดหาดวงศ์อมาตย์ พัทยาเหนือ วิวสวยทุกห้อง พร้อมเข้าอยู่ 65K/เดือน

🔥 คอนโด 3 ห้องนอน ติดหาดวงศ์อมาตย์ พัทยาเหนือ วิวสวยทุกห้อง พร้อมเข้าอยู่ 65K/เดือน

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30+
162 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00

ประกาศขายในโครงการ (22)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2487672)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 43
176 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿102,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2798506)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
124.5 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿103,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
124.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

124.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
124 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿92,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
93.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

93.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
93 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ขายคอนโดสกายบีช 2 ห้องนอน

ขายคอนโดสกายบีช 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
146 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿85,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
124.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

124.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
124.5 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿103,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
คอนโดหรู 176 ตร.ม. ชั้น 34 วิวทะเล นาเกลือ พัทยา

คอนโดหรู 176 ตร.ม. ชั้น 34 วิวทะเล นาเกลือ พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 34
176 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿102,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
124.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

124.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
124.5 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿120,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
162.4 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

162.4 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
162.4 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿110,837 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
124.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

124.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
124.5 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿120,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์ ใกล้ วงศ์อมาตย์ (ID 2537928)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
124 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿112,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Sky Beach Condominium Pattaya - รหัส: SKYB07

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
124.5 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿98,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:33
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Sky Beach Condominium Pattaya - รหัส: SKYB08

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
92.43 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿54,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:33
ขายคอนโดสตูดิโอ – สกาย บีช คอนโดมิเนียม

ขายคอนโดสตูดิโอ – สกาย บีช คอนโดมิเนียม

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 30
54 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿74,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
สกายบีช คอนโดมิเนียม- วงศ์อมาตย์

สกายบีช คอนโดมิเนียม- วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
165 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿133,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
KT0226📲LineID @556ryccg🏖️2ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น34🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
124.5 ตร.ม.
฿11,773,800
UPDATE !
(฿94,569 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
KT0374📲LineID @556ryccg🏖️2 ห้องนอน 124.5ตรม ชั้น23🌊วิวทะเล พร้อมเฟอร์นิเจอร์🦀Sky Beach Condo สกายบีช คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
124.5 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿103,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
ขายคอนโดสตูดิโอ ที่ สกาย บีช คอนโดมิเนียม

ขายคอนโดสตูดิโอ ที่ สกาย บีช คอนโดมิเนียม

บางละมุง ชลบุรี
1 น้ำ
ชั้น 30
54 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿92,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00
สกายบีช คอนโดมิเนียม– 1 ห้องนอน | 93 ตร.ม. | ชั้นสูง วิวทะเล & วิวเมือง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 38+
93 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿86,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat37 ประกาศ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
ซายร์ วงศ์อมาตย์

Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat79 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
บ้าน ปลายหาด พัทยา
บ้าน ปลายหาด พัทยา

Baan Plai Haad Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat8 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower67 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya96 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya96 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by