รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 1/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 2/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 3/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 4/8
รูป Baan Plai Haad Pattaya - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Baan Plai Haad Pattaya

บ้าน ปลายหาด พัทยา323 บางละมุง ชลบุรี0.0/5
106ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า
บ้านปลายหาด รีสอร์ทคอนโดมิเนียม จากแสนสิริตั้งอยู่บนหาดวงศ์อมาตย์ หาดที่เงียบสงบ และเป็นส่วนตัวที่สุดในพัทยา ที่ที่ถูกออกแบบให้คุณรู้สึกเป็นหนึ่งเดียวกับสายลม และท้องทะเล
ออกแบบโดยดีไซเนอร์ระดับโลกสถาปัตยกรรมถูกออกแบบในสไตล์โมเดิร์นรีสอร์ท ที่อิงแอบอยู่ท่ามกลางธรรมชาติชวนให้ค้นหาดีไซน์โดย Steven J.LeachArchitects Limited ที่นำความโมเดิร์นของอาคาร มาผสานกับบริบทรอบด้านได้อย่างโดดเด่น จนได้รับรางวัล TOP TENArchitects in Thailand 2013”, By BCI Asia Awardในขณะที่แลนด์สเคปได้รับการออกแบบโดยบริษัทชั้นนำอย่างT.R.O.P ที่การันตีฝีมือด้วยรางวัลระดับโลก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 106 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Plai Haad Pattaya
คอนโดมิเนียม
323 บางละมุง ชลบุรี
353
2.8 เมตร
2015
35 บาท/ตร.ม.
1
31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Zire Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Northpoint Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 810 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 786 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,803 ประกาศ

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 850 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,102 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 3 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 601 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,132 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 844 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.9 กม.

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 40.00 - 68.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ ให้ เช่า บ้านปลายหาด รีสอร์ท คอนโด ใกล้ห้าง Terminal 21 ใกล้ หาดวงศ์อมาตย์

ให้ เช่า บ้านปลายหาด รีสอร์ท คอนโด ใกล้ห้าง Terminal 21 ใกล้ หาดวงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:20
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2803175)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2803175)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2026814)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2026814)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1594565)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1594565)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2418722)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2418722)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54.53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 998486)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 998486)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2617171)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2617171)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1093104)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1093104)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1757454)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1757454)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 747953)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 747953)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2716048)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2716048)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
54 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1053557)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1053557)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 995402)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ พัทยาเหนือ (ID 995402)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2884873)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านปลายหาด พัทยา ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2884873)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Rent in Wong Amat

Baan Plai Haad Pattaya 1BR Sea view for Rent in Wong Amat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ Condo 2 Bedroom for Rent at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

Condo 2 Bedroom for Rent at Baan Plai Haad Wongamat Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ For Rent Baan Plai Haad Wongamat 1BR Sea View Condominium

For Rent Baan Plai Haad Wongamat 1BR Sea View Condominium

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ AP3D 📍บ้านปลายหาดพัทยา (Baan Plai Haad) Tel.099-690-3486 ,064-242-6068

AP3D 📍บ้านปลายหาดพัทยา (Baan Plai Haad) Tel.099-690-3486 ,064-242-6068

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:19
รูปภาพ AP3📍 บ้าน ปลายหาด พัทยา (Baan Plai Haad Pattaya) โทร 064-242-6068

AP3📍 บ้าน ปลายหาด พัทยา (Baan Plai Haad Pattaya) โทร 064-242-6068

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
ประกาศขาย คอนโดหรู บ้านปลายหาดวงศ์อมาตย์  ชั้น26 วิวทะเลPREMIUM

ประกาศขาย คอนโดหรู บ้านปลายหาดวงศ์อมาตย์ ชั้น26 วิวทะเล

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
55 ตร.ม.
฿4,800,000
(฿87,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2566 07:38

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
55 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿89,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:13
วิวทะเล คอนโดบ้านปลายหาดสำหรับขายในนาเกลือ

วิวทะเล คอนโดบ้านปลายหาดสำหรับขายในนาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
73 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿146,575 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโด บ้านปลายหาด วิวสวย วงศ์อมาตย์

ขายคอนโด บ้านปลายหาด วิวสวย วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
72 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

72.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿131,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
75 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 55 ตร.ม. ชั้น 5 ห้องมุมโล่งสวย นาเกลือ พัทยา วิวเมือง

คอนโด 55 ตร.ม. ชั้น 5 ห้องมุมโล่งสวย นาเกลือ พัทยา วิวเมือง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿90,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 72 ตรม. 2 ห้องนอน บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์

คอนโด 72 ตรม. 2 ห้องนอน บ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
72 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿145,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
117.5 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

117.5 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
117.5 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿140,426 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโดบ้านปลายหาด

ขายคอนโดบ้านปลายหาด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
68.4 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿131,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
71.4 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ที่คอนโดบ้านปลายหาด

71.4 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ที่คอนโดบ้านปลายหาด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
71.4 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
45.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

45.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿97,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดหรูพร้อมวิวทะเลที่บางละมุง ใกล้ชายหาด ชั้้นสูง บรรยากาศทันสมัย

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
55 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
75 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿109,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
ขายคอนโดบ้านปลายหาด  วงศ์อมาตย์

ขายคอนโดบ้านปลายหาด วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
54 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿120,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
70.2 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

70.2 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
70.2 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿98,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
76.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

76.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
76 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
Baan Plai Haad Condominium for Sale in Na Kluea

Baan Plai Haad Condominium for Sale in Na Kluea

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿94,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
1 Bedroom Condominium at Baan Plai Haad Wong Amat

1 Bedroom Condominium at Baan Plai Haad Wong Amat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
54 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿112,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat37 ประกาศ
ซายร์ วงศ์อมาตย์
ซายร์ วงศ์อมาตย์

Zire Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat75 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat8 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower14 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower67 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya94 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya96 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by