รูป The Palm Wongamat Beach Pattaya - รูปที่ 1/31
รูป The Palm Wongamat Beach Pattaya - รูปที่ 2/31
รูป The Palm Wongamat Beach Pattaya - รูปที่ 3/31
รูป The Palm Wongamat Beach Pattaya - รูปที่ 4/31
รูป The Palm Wongamat Beach Pattaya - รูปที่ 5/31
คอนโดมิเนียม

The Palm Wongamat Beach Pattaya

เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยาบางละมุง ชลบุรี5.0/5
214ยูนิตขาย
126ยูนิตเช่า
เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา The Palm Wongamat Beach Pattaya พัฒนาโดย บริษัท โนวา ลักซ์ชัวรี เดเวลอพเมนส์ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 26,46 ชั้น 544 ยูนิต คอนโด High-Rise 26 ชั้น ตั้งอยู่บน ซ.นาเกลือ 16 คอนโดริมทะเลหนึ่งเดียวบนหาดวงศ์อมาตย์ ที่ให้วิวทะเลจากทุกยูนิตมีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน, 3 ห้องนอน และ 4 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -ชายหาดนาเกลือ, ทิฟฟานี่โชว์ -เซ็นทรัลเฟสติวัล พัทยา , บิ๊กซี พัทยาสาย 2, ท็อปส์ มาร์เก็ต พัทยา, ดิ อเวนิว พัทยา , บิ๊กซี พัทยา 3 -ตลาดบัวขาว, โฮมโปร -โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร, โรงเรียนอนุบาลกาญจนา -โรงพยาบาลบางละมุง, โรงพยาบาลพัทยาอินเตอร์, โรงพยาบาลกรุงเทพพัทยา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 126 ห้อง และประกาศขาย 214 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Palm Wongamat Beach Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
344
2016
2
46,26

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Zire Wongamat

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Northpoint Pattaya

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Northpoint Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Northpoint Pattaya

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 810 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 778 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 835 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,098 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,108 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 3 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,119 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,322 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,167 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,438 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 596 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 831 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.9 กม.

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 832 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,018 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 888 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
MH Property Consultant Co.,Ltd

MH Property Consultant Co.,Ltd

26/06/2565

The Riviera Wongamat Beach คือ โครงการระดับ 5 ดาว ติดชายหาดวงศ์อมาตย์พัทยาส่วนกลางจัดเต็ม ทั้ง สระว่ายน้ำ ยิม club house โต๊ะปิงปอง ลานจอดรถ ระบบ รักษาความปลอดภัยดีเยี่ยม -เดินลงชายหาดได้เลย -ชมพระอาทิตย์ตกดินได้ทุกวัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (126)

ดูประกาศทั้งหมด (126)
รูปภาพ ให้ เช่า เดอะปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช วิวทะเล มีชายหาดส่วนตัว เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน

ให้ เช่า เดอะปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช วิวทะเล มีชายหาดส่วนตัว เดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
83 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:20

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
98 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1134837)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1134837)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
97 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1718249)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1718249)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
62.03 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2184357)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2184357)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
97 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2204279)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2204279)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1454198)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1454198)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52.97 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1371381)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1371381)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
98 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1380197)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1380197)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
98.5 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 998135)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 998135)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1093066)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1093066)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
400 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2137153)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2137153)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
97 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 889351)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ปาล์ม - หาดวงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 889351)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ for rent condo The Palm wongamat beach front pattaya sudio (S03-2020)

for rent condo The Palm wongamat beach front pattaya sudio (S03-2020)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent condo The Palm wongamat beach front Pattaya (S03-1973)

For rent condo The Palm wongamat beach front Pattaya (S03-1973)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For Rent The Palm Wongamat Beach Front Pattaya   2Beds Sea view (S03-0916)

For Rent The Palm Wongamat Beach Front Pattaya 2Beds Sea view (S03-0916)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
82 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent The Palm wongamat beach Front Pattaya Luxury room 160Sq.m 4bed 2 living rooms)s03-1123)

For rent The Palm wongamat beach Front Pattaya Luxury room 160Sq.m 4bed 2 living rooms)s03-1123)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 42
160 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent the Palme wongamat beach Pattaya 82 Sq.m Perfect view (S03-0847 )

For rent the Palme wongamat beach Pattaya 82 Sq.m Perfect view (S03-0847 )

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
82 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01
รูปภาพ For rent The palm Wongamat beach 2 Bed Direct sunset 82 Sq.m (S03-1330)

For rent The palm Wongamat beach 2 Bed Direct sunset 82 Sq.m (S03-1330)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
82 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (214)

ดูประกาศทั้งหมด (214)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า ปาล์ม บีช วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2492514)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
85 ตร.ม.
฿22,525,000
UPDATE !
(฿265,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ริเวียร่า ปาล์ม บีช วงศ์อมาตย์ ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2492491)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿16,104,000
UPDATE !
(฿264,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:59
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
71.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

71.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
71.5 ตร.ม.
฿13,990,000
UPDATE !
(฿195,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
70.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

70.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
70.7 ตร.ม.
฿9,550,000
UPDATE !
(฿135,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
45.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

45.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45.9 ตร.ม.
฿5,839,947
UPDATE !
(฿127,232 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
86.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

86.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
86 ตร.ม.
฿12,999,000
UPDATE !
(฿151,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
วิวทะเล ชั้นสูง ขายริเวียร่า วงศ์อมาตย์

วิวทะเล ชั้นสูง ขายริเวียร่า วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
50 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿156,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขาย โมเด้น ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ชั้นสูง

ขาย โมเด้น ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ ชั้นสูง

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
46 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿152,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขายคอนโด ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ นาเกลือ

ขายคอนโด ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
51 ตร.ม.
฿8,150,000
UPDATE !
(฿159,804 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขายคอนโด ริเวียร่า วงศ์อมาตย์

ขายคอนโด ริเวียร่า วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
70 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿118,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
70 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿164,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
72.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

72.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
72 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿5,199,000
UPDATE !
(฿103,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
50.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

50.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50.8 ตร.ม.
฿5,890,000
UPDATE !
(฿115,945 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขายคอนโดริเวียร่า วงศ์อมาตย์

ขายคอนโดริเวียร่า วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
134 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿167,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47 ตรม เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาต

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 47 ตรม เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาต

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
47 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿210,638 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
35.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

35.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35.8 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿125,698 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿91,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Palm Wongamat Beach Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat36 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat76 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat7 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower14 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower66 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า
ซิตี้ การ์เด้น ทรอปิคาน่า

City Garden Tropicana

บางละมุง ชลบุรี
นอร์ท พอยท์ พัทยา

Northpoint Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Northpoint Pattaya94 ประกาศ
ขาย Northpoint Pattaya93 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by