รูป Silver Beach - รูปที่ 1/3
รูป Silver Beach - รูปที่ 2/3
รูป Silver Beach - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Silver Beach

ซิลเวอร์ บีชบางละมุง ชลบุรี0.0/5
3ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Silver Beach
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
84
1990
20 บาท/ตร.ม.
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 50 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 660 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 793 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,813 ประกาศ

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 854 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,119 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,130 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.8 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,392 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,176 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,511 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 605 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,137 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 849 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.7 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 908 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 851 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,039 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ ซิลเวอร์บีช พัทยา นาเกลือ ชั้น10 ขนาด162 ตรม.2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 	1 ครัว 1ห้องโถง วิวทะเลทุกห้อง ระเบียงกว้างมาก ส่วนกลางดี เงียบสงบ

ซิลเวอร์บีช พัทยา นาเกลือ ชั้น10 ขนาด162 ตรม.2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1 ครัว 1ห้องโถง วิวทะเลทุกห้อง ระเบียงกว้างมาก ส่วนกลางดี เงียบสงบ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10th Floor
162 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 08:17

ประกาศขายในโครงการ (3)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิลเวอร์ บีช ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2377756)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22A
162.72 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿73,746 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
596.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

596.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 23
596 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿67,114 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
ซิลเวอร์ บีช คอนโดมิเนียม | หาดวงศ์อมาตย์

ซิลเวอร์ บีช คอนโดมิเนียม | หาดวงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 23
596 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿75,503 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:00

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat37 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat79 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat91 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat8 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower67 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by