รูป Siam Oriental Plaza - รูปที่ 1/9
รูป Siam Oriental Plaza - รูปที่ 2/9
รูป Siam Oriental Plaza - รูปที่ 3/9
รูป Siam Oriental Plaza - รูปที่ 4/9
รูป Siam Oriental Plaza - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Siam Oriental Plaza

สยาม โอเรียลทัล พลาซ่าบางละมุง ชลบุรี0.0/5
8ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siam Oriental Plaza
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
190
2015
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Cliff

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,288 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 728 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 440 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,864 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 789 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 451 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 482 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ สยาม โอเรียลทัล พลาซ่า ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2796434)

คอนโด สตูดิโอ ที่ สยาม โอเรียลทัล พลาซ่า ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2796434)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
27.56 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 19:07

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโดพัทยาใต้ ทำเลพระตำหนัก 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตร.ม. ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿57,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:29
ขายคอนโด พระตำหนัก สยาม โอเรียนทัล พลาซ่า

ขายคอนโด พระตำหนัก สยาม โอเรียนทัล พลาซ่า

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,510,000
UPDATE !
(฿71,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
54.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

54.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54.7 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿71,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
55 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿81,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Siam Oriental Plaza Condominium Pattaya - รหัส: SOP03

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
54.69 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿67,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Siam Oriental Plaza Condominium Pattaya - รหัส: SOP01

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
59 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿62,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สยาม โอเรียลทัล พลาซ่า ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2627766)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สยาม โอเรียลทัล พลาซ่า ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2417609)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿61,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/01/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง Siam Oriental Plaza

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya120 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort34 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by