รูป SCOPE PROMSRI - รูปที่ 1/17
รูป SCOPE PROMSRI - รูปที่ 2/17
รูป SCOPE PROMSRI - รูปที่ 3/17
รูป SCOPE PROMSRI - รูปที่ 4/17
รูป SCOPE PROMSRI - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

SCOPE PROMSRI

สโคป พร้อมศรีวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
27ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

สโคป พร้อมศรี SCOPE PROMSRI พัฒนาโดย บริษัท สโคป จํากัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 146 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ระดับ Luxury ตั้งอยู่ริมถนนซอยพร้อมศรี รองรับการพักผ่อนอย่างมีคุณภาพ ด้วยฟังก์ชันและ Material ชั้นนำที่ช่วยเพิ่มความเงียบสงบ และความเป็นส่วนตัวขณะอยู่อาศัย พื้นที่ส่วนกลางตกแต่งใกล้ชิดธรรมชาติ สไตล์ Modern Tropical ให้ความผ่อนคลายทุกประสาทสัมผัส ศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่สามารถเดินทางได้สะดวก เข้าถึงทุกจุดหมาย ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ Young International Premium ตอบโจทย์การอยู่อาศัยเองและการลงทุนด้วยฟังก์ชันครบครัน -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -UFM Fuji Super, RQ49 MALL, Piman 49, The 49 Terrace, Japan Fresh Wholesale Market -โรงพยาบาลสมิติเวช สุขุมวิท -รร.อนุบาลนานาชาตินิวแบมบิโน , รร.อนุบาลนานาชาติดิเออร์ลี่เลินนิ่งเซนเตอร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SCOPE PROMSRI
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
146
2.5,3.15 เมตร
2022
140 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 363 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,112 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,310 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,845 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,794 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,063 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,788 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,153 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,028 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,218 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,347 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,516 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,839 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,581 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,253 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,263 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,278 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,641 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,660 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,479 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,493 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,270 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,575 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,954 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,829 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,604 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,544 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,279 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,279 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,686 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,583 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,951 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,717 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,408 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,841 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,305 ประกาศ

สุขุมวิท 49

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,411 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 606 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,775 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,506 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,177 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,632 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,831 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,814 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,189 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,894 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 34.99 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2868295)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2868295)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.79 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1307730)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1307730)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿39,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:59
รูปภาพ #R4408 ให้เช่าคอนโด SCOPE Promsri

#R4408 ให้เช่าคอนโด SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿30,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1045 ให้เช่า SCOPE Promsri  สโคป พร้อมศรี  รูปแบบห้อง Studio  ชั้น6 ขนาด33ตรม

#S1045 ให้เช่า SCOPE Promsri สโคป พร้อมศรี รูปแบบห้อง Studio ชั้น6 ขนาด33ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2664 ให้เช่า     SCOPE Promsri

#R2664 ให้เช่า SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9024 🎉 240169 ให้เช่าคอนโด SCOPE Promsri

#R9024 🎉 240169 ให้เช่าคอนโด SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿30,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2536217)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2536217)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿33,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 34 SQ.M  SCOPE Promsri

1 Bedroom 1 Bathroom 34 SQ.M SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿40,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M SCOPE Promsri

1 Bedroom 1 Bathroom 32 SQ.M SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿34,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 28 SQ.M SCOPE Promsri

1 Bedroom 1 Bathroom 28 SQ.M SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿32,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 28 SQ.M SCOPE Promsri

1 Bedroom 1 Bathroom 28 SQ.M SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿32,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 28 Sq.m SCOPE Promsri

1 Bedroom 1 Bathroom 28 Sq.m SCOPE Promsri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  สโคป พร้อมศรี BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สโคป พร้อมศรี BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-150803 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿35,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สโคป พร้อมศรี ห้องมุม BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-153169 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สโคป พร้อมศรี ห้องมุม BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-153169 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
30.77 ตร.ม.
฿32,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สโคป พร้อมศรี BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-136305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สโคป พร้อมศรี BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-136305 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 05:03
รูปภาพ Scope Promsri (สโคป พร้อมศรี) 🎈🔑ห้องใหม่

Scope Promsri (สโคป พร้อมศรี) 🎈🔑ห้องใหม่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿30,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:00
รูปภาพ 💥CP-8976💥ว่าง ให้ เช่า  สโคป พร้อมศรี 👉แอดไลน์ @luxeliving

💥CP-8976💥ว่าง ให้ เช่า สโคป พร้อมศรี 👉แอดไลน์ @luxeliving

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿35,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:10
รูปภาพ ให้เช่า Scope พร้อมศรี ห้องใหม่มากๆ

ให้เช่า Scope พร้อมศรี ห้องใหม่มากๆ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿30,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:01
รูปภาพ #A124215 ✅ 4/11/68  ให้เช่า SCOPE PROMSRI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124215 ✅ 4/11/68 ให้เช่า SCOPE PROMSRI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
ขายคอนโด สโคป พร้อมศรี อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿217,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2707939)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
28 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿235,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด สตูดิโอ ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2737514)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿225,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1327092)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32.93 ตร.ม.
฿9,450,000
UPDATE !
(฿286,972 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:14
คอนโด สตูดิโอ ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1640442)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
28 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿267,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป พร้อมศรี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1544150)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
ขาย สโคป พร้อมศรี คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางสุุขุมวิท ที่ซอยพร้อมศรี เลี้ยงสัตว์ได้ เริ่ม 7.6 ล้านบาท*

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿271,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:59
ราคาพิเศษ ขาย SCOPE PROMSRI – คอนโดหรู Pet Friendly ใจกลางสุขุมวิท 49 ลงทุนคุ้ม! ผลตอบแทนสูง 6% | คิวเช่าเต็มตลอด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.14 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿215,854 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:59
28.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

28.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿257,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿242,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
32.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

32.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.9 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿272,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
28.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

28.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.3 ตร.ม.
฿7,752,259
UPDATE !
(฿273,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
28.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

28.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.4 ตร.ม.
฿7,720,637
UPDATE !
(฿271,853 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
🔥คอนโดใหม่ - สตูดิโอ 30 ตร.ม ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ที่คอนโด Scope Promsri  / ขายคอนโด

🔥คอนโดใหม่ - สตูดิโอ 30 ตร.ม ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ที่คอนโด Scope Promsri / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿266,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04
🔥สตูดิโอ กั้นเป็นสัดส่วน ตกแต่งเป็นบางส่วน โครงการใหม่ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ที่คอนโด Scope Promsri / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿225,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04
🔥สตูดิโอ กั้นห้อง 30 ตร.ม กับคอนโดใหม่ ทำเลดีเดินสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ที่ Scope Promsri / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿266,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿225,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง SCOPE PROMSRI

นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix597 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor236 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor59 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor363 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine388 ประกาศ
ขาย Noble Refine103 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri165 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri70 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230