รูป Sathorn Park Place - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Sathorn Park Place

สาทร พาร์ค เพลสสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
51ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 51 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sathorn Park Place
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
131
1992
1
37

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 592 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 288 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,768 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,446 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,691 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,336 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,063 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,730 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,016 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,429 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,930 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,503 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,501 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,389 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,738 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,444 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,701 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,032 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,977 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,081 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,317 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,844 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,530 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,727 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,022 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,540 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,227 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,047 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,470 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,653 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

อาคารรัจนาการ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,655 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,554 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,434 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,253 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,558 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,302 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,084 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,164 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,304 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,816 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,121 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,670 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,565 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,119 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,591 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,038 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (51)

ดูประกาศทั้งหมด (51)
รูปภาพ #A12493 ✅ 24/12/68  ให้เช่า Sathorn Park Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12493 ✅ 24/12/68 ให้เช่า Sathorn Park Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124497 ✅ 13/2/69  ให้เช่า Sathorn Park Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124497 ✅ 13/2/69 ให้เช่า Sathorn Park Place 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12b
97 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร พาร์ค เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2613252)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร พาร์ค เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2613252)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สาธร พาร์ค เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2464713)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สาธร พาร์ค เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2464713)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
341 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ  Sathorn Park Place💎Live in Sathorn Lifestyle, 1 Bedroom Spacious 🌿

Sathorn Park Place💎Live in Sathorn Lifestyle, 1 Bedroom Spacious 🌿

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
97 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ Sathorn Park Place 2 bedrooms, for rent

Sathorn Park Place 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
236.02 ตร.ม.
฿87,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Sathorn Park Place 4 bedrooms, for rent

Sathorn Park Place 4 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
470.82 ตร.ม.
฿165,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สาธร พาร์ค เพลซ MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-89216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาธร พาร์ค เพลซ MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-89216 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
240 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สาธร พาร์ค เพลซ ชั้นสูง MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-143129 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาธร พาร์ค เพลซ ชั้นสูง MRT-สีลม ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-143129 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด Sathorn Park Place/สาทร พาร์ค เพลส (D6901036) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Sathorn Park Place/สาทร พาร์ค เพลส (D6901036) ID Line : @condo98

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
97 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:25
รูปภาพ LTH14106 – Condo for Rent | Sathorn Park Place | 341 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Sala Daeng | 160K/Month | คอนโดให้เช่า สาทร พาร์ค เพลส

LTH14106 – Condo for Rent | Sathorn Park Place | 341 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Sala Daeng | 160K/Month | คอนโดให้เช่า สาทร พาร์ค เพลส

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
341 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC7096 – Sathorn Park Place FOR RENT 3 beds 3 baths Size 236 Sq.M.Near BTS Chong Nonsi stations ONLY 130k/month

LTHC7096 – Sathorn Park Place FOR RENT 3 beds 3 baths Size 236 Sq.M.Near BTS Chong Nonsi stations ONLY 130k/month

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
236 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ #Z3845💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Sathorn Park Place Condominium

#Z3845💥 241268 🔥ให้เช่าคอนโด Sathorn Park Place Condominium

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4328💥 260169 🔥ให้เช่าคอนโด Sathorn Park Place Condominium

#Z4328💥 260169 🔥ให้เช่าคอนโด Sathorn Park Place Condominium

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12B
97 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Sathorn Park Place (สาทร พาร์ค เพลส)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11601

🏢 ให้เช่าคอนโด : Sathorn Park Place (สาทร พาร์ค เพลส) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11601

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ Sathorn Park Place - Extremely Spacious 4 Bedroom Penthouse in Sathorn - BR9203CD

Sathorn Park Place - Extremely Spacious 4 Bedroom Penthouse in Sathorn - BR9203CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
470 ตร.ม.
฿165,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ  Sathorn Park Place - Renovated 2 Bed Condo For Rent in Sathorn - BR9204CD

Sathorn Park Place - Renovated 2 Bed Condo For Rent in Sathorn - BR9204CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
236 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Sathorn Park Place - Spacious 3 Bedroom Condo For Rent - BR60469CD

Sathorn Park Place - Spacious 3 Bedroom Condo For Rent - BR60469CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
239 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14
รูปภาพ Sathorn Park Place | Luxurious 3 Bedroom Condo For Rent - BR61400CD

Sathorn Park Place | Luxurious 3 Bedroom Condo For Rent - BR61400CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
341 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สาธร พาร์ค เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 1839404)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 37
1400 ตร.ม.
฿142,000,000
UPDATE !
(฿101,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
Sathorn Park Place 4 bedrooms, for sale

Sathorn Park Place 4 bedrooms, for sale

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
263 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿113,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
470.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ

470.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน ทุ่งมหาเมฆ

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35
470 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿170,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
[Rare item] ขายคอนโด Sathorn Park Place ใจกลาง CBD 6254418

[Rare item] ขายคอนโด Sathorn Park Place ใจกลาง CBD 6254418

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29
341 ตร.ม.
฿45,000,000
NEW !
(฿131,965 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
LTH14107 – Condo for Sale | Sathorn Park Place | 341 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Sala Daeng | 61 MB | คอนโดขาย สาทร พาร์ค เพลส

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
341 ตร.ม.
฿61,000,000
UPDATE !
(฿178,886 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @Sathorn Park Place (AA39012)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @Sathorn Park Place (AA39012)

สาทร กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 0
1396.64 ตร.ม.
฿124,290,000
(฿88,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/11/2568 00:00
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Sathorn Park Place (AA38651)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Sathorn Park Place (AA38651)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
239 ตร.ม.
฿38,000,000
(฿158,996 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Sathorn Park Place

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom592 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom213 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle63 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 997 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom288 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส

Rhythm Sathorn - Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1085 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1017 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1084 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1041 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play