รูป S Condo Chiangmai - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

S Condo Chiangmai

เอส คอนโด เชียงใหม่เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่0.0/5
3ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S Condo Chiangmai
คอนโดมิเนียม
เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
48
2015
50.00 บาท/ตร.ม.
1

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

d'VIENG Santitham Chiangmai

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด d'VIENG Santitham Chiangmai

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Nimmana

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Hillside Condominium 4

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 4

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 4

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Hillside Condominium 3

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 3

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 3

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Chom Doi Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chom Doi Condominium

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Chom Doi Condominium

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Hillside Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Hillside Condominium 2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

One Plus Klong Chon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Palm Springs Nimman Fountain

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Palm Springs Nimman Fountain

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

One Plus Klong Chon 2,3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด One Plus Klong Chon 2,3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Nakornping Condominium

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Nakornping Condominium

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornping Condominium

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีราชมงคลล้านนา วิทยาเขตภาคพายัพ (เจ็ดยอด)

ห่างไป 2.8 กม.

ม.เชียงใหม่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 273 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 657 ประกาศ

ม.มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย เชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเชียงใหม่

ห่างไป 2.5 กม.

รร.วัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่

ห่างไป 2.1 กม.

รร.ยุพราชวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 378 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ยุพราชวิทยาลัย

มีประกาศขาย 765 ประกาศ

รร.สาธิตม.เชียงใหม่

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 296 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.เชียงใหม่

มีประกาศขาย 717 ประกาศ

รร.เทคโนโลยีศรีธนาพณิชยการ

ห่างออกไป 360 เมตร

ตลาดบวกหาด

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบวกหาด

มีประกาศให้เช่า 225 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบวกหาด

มีประกาศขาย 427 ประกาศ

ตลาดเอราวัณ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 208 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเอราวัณ

มีประกาศขาย 480 ประกาศ

ตลาดกาดเวียง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดกาดเวียง

มีประกาศให้เช่า 175 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดกาดเวียง

มีประกาศขาย 348 ประกาศ

ตลาดช้างเผือก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดช้างเผือก

มีประกาศให้เช่า 217 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดช้างเผือก

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

เมญ่า เชียงใหม่

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 253 ประกาศ

ประกาศขาย เมญ่า เชียงใหม่

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศให้เช่า 242 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล กาดสวนแก้ว

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เชียงใหม่ แอร์พอร์ต

ห่างไป 3.8 กม.

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เชียงใหม่

ห่างไป 5.1 กม.

ห้างคาเธ่ย์สแควร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศให้เช่า 237 ประกาศ

ประกาศขาย ห้างคาเธ่ย์สแควร์

มีประกาศขาย 580 ประกาศ

ห้างริมปิงซุปเปอร์มาร์เก็ต

ห่างไป 2.5 กม.

ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า ริมปิง ซูเปอร์มาเก็ท

มีประกาศให้เช่า 420 ประกาศ

ถนนนิมมานเหมินท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศให้เช่า 110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนิมมานเหมินท์

มีประกาศขาย 210 ประกาศ

ถนนห้วยแก้ว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศให้เช่า 138 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนห้วยแก้ว

มีประกาศขาย 318 ประกาศ

รพ.กองบิน 41

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กองบิน 41

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กองบิน 41

มีประกาศขาย 406 ประกาศ

รพ.ประสาท เชียงใหม่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศให้เช่า 252 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ประสาท เชียงใหม่

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

รพ.มหาราชนครเชียงใหม่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รพ.สวนปรุง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สวนปรุง

มีประกาศให้เช่า 220 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สวนปรุง

มีประกาศขาย 395 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใน สุเทพ (ID 508262)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใน สุเทพ (ID 508262)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2552861)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2552861)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2692140)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 2692140)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ S condo 2 ห้องนอน ถ.นิมมาน-ศิริมังคลาจารย์  ชั้น 6 ห้องมุม พร้อมที่จอดรถใต้อาคาร

S condo 2 ห้องนอน ถ.นิมมาน-ศิริมังคลาจารย์ ชั้น 6 ห้องมุม พร้อมที่จอดรถใต้อาคาร

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 01:26

ประกาศขายในโครงการ (3)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 998104)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77 ตร.ม.
฿7,875,000
UPDATE !
(฿102,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 697982)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿87,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส คอนโดมิเนียม ใกล้ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ (ID 1625086)

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
เช่า The Nimmana24 ประกาศ
ขาย The Nimmana41 ประกาศ
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4

Hillside Condominium 4

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3

Hillside Condominium 3

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ชมดอย คอนโดมิเนียม

Chom Doi Condominium

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
ขาย Chom Doi Condominium27 ประกาศ

Hillside Condominium 2

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
วัน พลัส คลองชล 2,3
วัน พลัส คลองชล 2,3

One Plus Klong Chon 2,3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by