รูป Raintree Villa - รูปที่ 1/12
รูป Raintree Villa - รูปที่ 2/12
รูป Raintree Villa - รูปที่ 3/12
รูป Raintree Villa - รูปที่ 4/12
รูป Raintree Villa - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Raintree Villa

เรนทรี วิลล่าวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

เรนทรี วิลล่า Silom Grand Terrace จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 150 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยไปดีมาดี ถนนสุขุมวิท 53 พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ระบบ Key Card Access -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท - Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -รพ.คามิลเลียน, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท -Ekamai International School, Bangkok Prep International School

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Raintree Villa
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
150
1997
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 405 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 259 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Noble Reveal

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Reveal

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Reveal

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,183 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,155 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,875 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,682 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,276 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,294 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,245 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,966 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,367 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,200 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,716 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,995 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,897 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,284 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,105 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,731 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,220 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,161 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,516 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,710 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,467 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,849 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,831 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,266 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,648 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,276 ประกาศ

สุขุมวิท 53

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 53

มีประกาศให้เช่า 357 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 53

มีประกาศขาย 113 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,159 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,851 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,353 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,086 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,344 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,528 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,221 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,229 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,400 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,498 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,671 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,978 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,301 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ Raintree Villa | Beautiful 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60489CD

Raintree Villa | Beautiful 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60489CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Large 3 Bedroom Phrom Phong Apartment With Private Terrace - BR0961AP

Large 3 Bedroom Phrom Phong Apartment With Private Terrace - BR0961AP

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
268 ตร.ม.
฿82,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ Prestigious 3 Bedroom Apartment For Rent in Phrom Phong - BR20717AP

Prestigious 3 Bedroom Apartment For Rent in Phrom Phong - BR20717AP

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
320 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด Raintree Villa (เรนทรี วิลล่า)31 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 5 จอดรถได้ 1 คัน

ให้ เช่า คอนโด Raintree Villa (เรนทรี วิลล่า)31 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 5 จอดรถได้ 1 คัน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:00
รูปภาพ #A124395 ✅ 12/11/68  ให้เช่า Raintree Villa 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124395 ✅ 12/11/68 ให้เช่า Raintree Villa 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2084877)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2084877)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
79.43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2548269)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2548269)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
83.75 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1337462)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1337462)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
78 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 15:19
รูปภาพ LTH14214 – Apartment for Rent | Raintree Village | 320 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Phrom Phong | 120K/Month | อพาร์ตเมนต์ให้เช่า เรนทรี วิลเลจ

LTH14214 – Apartment for Rent | Raintree Village | 320 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Phrom Phong | 120K/Month | อพาร์ตเมนต์ให้เช่า เรนทรี วิลเลจ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
320 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH13288 – Condo for Rent | 420 sqm | 4 Beds 4 Baths + 1 Study | 135K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า ใกล้บีทีเอส พร้อมพงษ์

LTH13288 – Condo for Rent | 420 sqm | 4 Beds 4 Baths + 1 Study | 135K/Month | Near BTS Phrom Phong | คอนโดให้เช่า ใกล้บีทีเอส พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5+
420 ตร.ม.
฿135,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:32
รูปภาพ Code: KJ5283  ให้เช่า Raintree Villa 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5283 ให้เช่า Raintree Villa 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:31
รูปภาพ Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Raintree Villa 3 bedrooms, for rent

Raintree Villa 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿53,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

Raintree Villa 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ Raintree Village Apartment 4 bedrooms, for rent

Raintree Village Apartment 4 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
420 ตร.ม.
฿125,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เรนทรี วิลล่า BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77081 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เรนทรี วิลล่า BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77081 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เรนทรี วิลล่า BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-98301 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เรนทรี วิลล่า BTS-ทองหล่อ คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-98301 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
79.43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

ขาย คอนโด Raintree Villa (เรนทรี วิลล่า) 31 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ชั้น 5 จอดรถได้ 1 คัน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿119,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1406306)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
75 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿136,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1444045)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
75 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿136,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
✨ ขาย เรนทรี วิลล่า ✨  ราคา 8,500,000 บาท

✨ ขาย เรนทรี วิลล่า ✨ ราคา 8,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
87 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿97,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:00
Raintree Villa 2 bedrooms, for sale

Raintree Villa 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿146,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
75 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿136,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
73.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

73.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
73 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿139,726 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
วิว ไม่มีตึกบัง Raintree Villa เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 bts รถไฟฟ้า ทองหล่อ วัฒนา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2-4
33 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 09:02
LTH3418 – Raintree Villa FOR SALE 2 beds 2 baths size 101 Sq.M. nearby BTS Thonglor Station ONLY 11.1 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
101 ตร.ม.
฿11,100,000
UPDATE !
(฿109,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
LTH14631 – Condo for Sale | Raintree Villa | 75 sqm | 2 Beds 1 Bath | Near BTS Thonglor | 9.6 MB | คอนโดขาย เรนทรี วิลล่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿9,600,000
UPDATE !
(฿9,600,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เรนทรี วิลล่า สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2052003)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿93,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายคอนโด Raintree Villa (เรนทรี วิลล่า) สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ พื้นที่ 31ตรม. ชั้น4 พร้อมอยู่ เฟอร์ฯ ครบ วิวสวย ทำเลดี

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.35 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿111,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/04/2569 10:58
Nice and Modern 2 Bd. Unit with 2 Balcony in Thonglor for Rent-Raintree Villa

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
75 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿136,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Raintree Villa

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai125 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 154 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix259 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor365 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor126 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine392 ประกาศ
ขาย Noble Refine102 ประกาศ
โนเบิล รีวิล
โนเบิล รีวิล

Noble Reveal

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Reveal403 ประกาศ
ขาย Noble Reveal169 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri164 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play