รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 1/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 2/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 3/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 4/10
รูป Premsiri Boutique Park - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Premsiri Boutique Park

เปรมสิริ บูทิค พาร์คจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
31ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

โครงการที่พักอาศัยแนวคิดใหม่ เรียบหรู มีสไตล์ ผสมผสานทุกความต้องการของชีวิตยุคนี้ได้อย่างสมบูรณ์แบบ ตอบโจทย์ชีวิตคนเมืองอย่างแท้จริง พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 31 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Premsiri Boutique Park
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
785
2008
25 บาท/ตร.ม.
4
9

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 950 เมตร

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,416 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 479 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,531 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 845 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,059 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,116 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,332 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,623 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,066 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,912 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 933 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.5 กม.

รร.สารวิทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,186 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 791 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,223 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,474 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,472 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,962 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,505 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 987 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,560 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,967 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 9.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,386 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,287 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,506 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,972 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,210 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,718 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.3 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,030 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,732 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,257 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,380 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.2 กม.

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,606 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 625 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,597 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 581 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,821 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,659 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,491 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,350 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,167 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,170 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,817 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,456 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 26.70 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2757578)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2757578)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2126915)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2126915)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 15:19
รูปภาพ 🦋RB20866 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20866 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
54.29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:02
รูปภาพ 🦋RB23644 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23644 ให้เช่าถูกมาก📢เปรมสิริ บูทิค พาร์ค👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35.12 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:02
รูปภาพ 🏢พร้อมเช่า คอนโด Premsiri Boutique Park 2ห้องนอน ราคาถูกที่สุด! ✨📍

🏢พร้อมเช่า คอนโด Premsiri Boutique Park 2ห้องนอน ราคาถูกที่สุด! ✨📍

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20-25
54.61 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:10
รูปภาพ #Z1010 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium

#Z1010 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ #R599 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium   คอนโดเปรมสิริ บูทิค พาร์ค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตร.ม. ตึก A ชั้น 12

#R599 ให้เช่า Premsiri Botique Park Condominium คอนโดเปรมสิริ บูทิค พาร์ค รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 35 ตร.ม. ตึก A ชั้น 12

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2017💥200868🔥ให้เช่าคอนโด  Premsiri Botique Park Condominium

#Z2017💥200868🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
53.99 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2295💥040968🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

#Z2295💥040968🔥ให้เช่าคอนโด Premsiri Botique Park Condominium

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
54.29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:45
รูปภาพ 🟢ER25157🟢ให้เช่า / For Rent Premsiri Boutique Park | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | 💰 20,000 บาท | ใกล้ BTS เกษตร 🚆

🟢ER25157🟢ให้เช่า / For Rent Premsiri Boutique Park | 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ | 💰 20,000 บาท | ใกล้ BTS เกษตร 🚆

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:17
รูปภาพ code : H289 เปรมสิริ บูทีค พาร์ค อาคาร A | ห้องใหญ่ 56 ตร.ม. ใกล้ BTS เสนานิคม / เกษตร เดินทางสะดวก ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ

code : H289 เปรมสิริ บูทีค พาร์ค อาคาร A | ห้องใหญ่ 56 ตร.ม. ใกล้ BTS เสนานิคม / เกษตร เดินทางสะดวก ห้องพร้อมอยู่ เฟอร์ครบ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:38
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Premsiri . 2นอน 54ตร.ม . Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Premsiri . 2นอน 54ตร.ม . Line id: @pfagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:06
รูปภาพ ว่าง 20มิย69! เปรมสิริ ตึกD. สตูดิโอ 27ตร.ม.   Line id: @pfagent

ว่าง 20มิย69! เปรมสิริ ตึกD. สตูดิโอ 27ตร.ม. Line id: @pfagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2561)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:51
รูปภาพ ว่าง 3กค69! เปรมสิริ ตึกดี. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่าง 3กค69! เปรมสิริ ตึกดี. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:47
รูปภาพ G7907🚨คอนโดให้เช่า เปรมสิริ บูทิค พาร์ค Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7907🚨คอนโดให้เช่า เปรมสิริ บูทิค พาร์ค Line❤️💜@condopremium💜❤️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:32
รูปภาพ ให้เช่า Premsiri Boutique Park (ตึก A) ชั้น 19 วิวตึกช้าง-SCB Park โปร่งโล่ง ลมดีมาก!

ให้เช่า Premsiri Boutique Park (ตึก A) ชั้น 19 วิวตึกช้าง-SCB Park โปร่งโล่ง ลมดีมาก!

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 09:14
รูปภาพ Premsiri Boutique Park ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Premsiri Boutique Park ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/08/2568 05:09

ประกาศขายในโครงการ (31)

ดูประกาศทั้งหมด (31)
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
56 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿47,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:30
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿58,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:30
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:30
ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿47,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 12:01
CHANAKARN190426  ขายคอนโด #เปรมสิริบูทีคพาร์ค   (Premsiri Boutique Park)

CHANAKARN190426 ขายคอนโด #เปรมสิริบูทีคพาร์ค (Premsiri Boutique Park)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:00
🍃OwPawin270326🍃 📍 ขายคอนโด 2 ห้องนอน เปรมสิริ บูทีค พาร์ค (Premsiri Boutique Park)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:58
🔺 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿48,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 09:00
🏢SELL💎Premsiri Boutique Park ห้องแต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม สวยตรงปก ใกล้ BTS ม.เกษตร💎

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:10
🚩 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿70,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿70,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 1156828

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 1156828

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.8 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿47,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 6124321

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เปรมสิริ บูทิค พาร์ค 6124321

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
56.77 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿57,953 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿48,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 07:00
🎉 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 54 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
54 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿70,185 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:30
🎉 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร E ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:30
🎉 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿48,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:30
🔺 ขายคอนโด เปรมสิริ บูทิก ปาร์ค เกษตร-นวมินทร์ อาคาร A ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿48,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Premsiri Boutique Park

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset75 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset29 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset114 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset30 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto5 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro28 ประกาศ
ขาย Premio Vetro16 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230