รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3 - รูปที่ 1/15
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3 - รูปที่ 2/15
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3 - รูปที่ 3/15
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3 - รูปที่ 4/15
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3หลักสี่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1154
2.45 เมตร
2018
- บาท/ตร.ม.
5
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9426ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Modiz Station

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Modiz Station

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Modiz Station

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

DEN Vibhavadi

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า DEN Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด DEN Vibhavadi

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 154 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 564 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 277 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,699 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,100 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,941 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 757 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,399 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,968 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 10.6 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,287 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,319 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,506 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 684 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,440 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,021 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,890 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 747 ประกาศ

เขตบางเขน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางเขน

มีประกาศให้เช่า 1,638 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางเขน

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 633 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 385 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,508 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 531 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 12.4 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 625 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 285 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,373 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 980 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 819 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,992 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,168 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,431 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,902 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,797 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 582 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,637 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,365 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔮RB23845 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23845 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎃RB22241 ให้เช่าถูกมาก🎈พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22241 ให้เช่าถูกมาก🎈พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:54
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

📌 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🎊 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

📌 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🔺 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🔺 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🚩 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🎊 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร E ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

🎉 ให้เช่าคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:30
รูปภาพ 🍄🍄พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ เฟส3🍄🍄 * ติดรถไฟฟ้าสถานีราชภัฏพระนคร (สายสีชมพู)

🍄🍄พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ เฟส3🍄🍄 * ติดรถไฟฟ้าสถานีราชภัฏพระนคร (สายสีชมพู)

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.11 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:06
รูปภาพ 🤝🏻RB23845 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23845 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
รูปภาพ 🦋RB23845 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23845 ให้เช่าถูกมาก📢พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ ‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 ห้องมุม สวย ราคาดี ใกล้ราชภัฏพระนคร ✨ พลัม แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 🌟 ค่าเช่า 7,500 บาท/เดือน รหัส #SB0725357 ☎️ แอดไลน์ @36cond

‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 ห้องมุม สวย ราคาดี ใกล้ราชภัฏพระนคร ✨ พลัม แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 🌟 ค่าเช่า 7,500 บาท/เดือน รหัส #SB0725357 ☎️ แอดไลน์ @36cond

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:30

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿67,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿71,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:16
🎉 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:16
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
🚩 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
🔺 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:00
ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร C ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿71,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:01
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร B ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,450,000
NEW !
(฿63,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 3 อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Tesco Lotus รามอินทรา

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,400,000
NEW !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:00
🏢 ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station เฟส 2

🏢 ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station เฟส 2

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26.5 ตร.ม.
฿1,699,999
UPDATE !
(฿64,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:30
G 5581💙 ขาย พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟสใหม่ Line❤️💜@condopremium💜❤⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿73,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 06:36
พลัมคอนโด แจ้งวัฒนะ เฟส 3 ชั้น 7 ห้องมุม 2 ห้องติด คุ้มค่า น่าลงทุน

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿86,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 06:16
For sale คอนโด Plum แจ้งวัฒนะ เฟส 3 | 23 ตร.ม. | ปล่อยเชาง่าย ผลตอบแทนดี อยู่เองก็สะดวก

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿71,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 01:25

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Chaengwattana Station Phase 3

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น

Plum Condo Chaengwattana Station

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
โมดิซ สเตชั่น
โมดิซ สเตชั่น

Modiz Station

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Modiz Station 37 ประกาศ
ขาย Modiz Station 7 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ

Plum Condo Mix Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 32 ประกาศ
ขาย Regent Home 35 ประกาศ
เด็น วิภาวดี
เด็น วิภาวดี

DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า DEN Vibhavadi24 ประกาศ
ขาย DEN Vibhavadi16 ประกาศ
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play