รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 - รูปที่ 1/13
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 - รูปที่ 2/13
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 - รูปที่ 3/13
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 - รูปที่ 4/13
รูป Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1หลักสี่ กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1
คอนโดมิเนียม
หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
804
2017
7
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9260ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Plum Condo Chaengwattana Station

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Regent home 18 chaengwattana - laksi

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Regent home 18 chaengwattana - laksi

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Regent Home 15 Chaengwattana

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 15 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Phaholyothin Interchange

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Regent Home 10 Chaengwattana

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 10 Chaengwattana

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Plum Condo Mix Chaengwattana

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Mix Chaengwattana

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Regent Home 3

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 3

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

DEN Vibhavadi

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า DEN Vibhavadi

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด DEN Vibhavadi

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Cube Plus Chaengwattana

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Cube Plus Chaengwattana

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Park View Vibhavadi 1-3

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Park View Vibhavadi 1-3

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 146 ประกาศ

BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศให้เช่า 548 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วัดพระศรีมหาธาตุ

มีประกาศขาย 271 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,649 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,058 ประกาศ

ม.เกริก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกริก

มีประกาศให้เช่า 1,937 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกริก

มีประกาศขาย 733 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ

ห่างไป 6.8 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,258 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,872 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รามอินทรา

ห่างไป 10.5 กม.

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,282 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,269 ประกาศ

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,514 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 696 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,393 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 980 ประกาศ

เซ็นทรัล รามอินทรา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศให้เช่า 1,887 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล รามอินทรา

มีประกาศขาย 723 ประกาศ

เขตหลักสี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 626 ประกาศ

ประกาศขาย เขตหลักสี่

มีประกาศขาย 380 ประกาศ

สะพานใหม่

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า สะพานใหม่

มีประกาศให้เช่า 1,504 ประกาศ

ประกาศขาย สะพานใหม่

มีประกาศขาย 514 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 12.4 กม.

วงเวียนหลักสี่

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า วงเวียนหลักสี่

มีประกาศให้เช่า 611 ประกาศ

ประกาศขาย วงเวียนหลักสี่

มีประกาศขาย 279 ประกาศ

หลักสี่พลาซ่า

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 2,363 ประกาศ

ประกาศขาย หลักสี่พลาซ่า

มีประกาศขาย 960 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 2,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 828 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,845 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,003 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,218 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,705 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ 1

ห่างออกไป 300 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย แจ้งวัฒนะ 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

สนามบินดอนเมือง

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามบินดอนเมือง

มีประกาศให้เช่า 1,786 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินดอนเมือง

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซ็นทรัลเยนเนอรัล

มีประกาศให้เช่า 1,642 ประกาศ

รพ.จุฬาภรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,347 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาภรณ์

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ 🤝🏻RB24104 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24104 ให้เช่าถูกมาก👍พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:57
รูปภาพ 🌈 For Rent 🌆   Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1  🌆 JA-1095

🌈 For Rent 🌆 Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1 🌆 JA-1095

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ ✅️พร้อมเข้าอยู่🔥ให้เช่า #NOP157 PLUM Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1

✅️พร้อมเข้าอยู่🔥ให้เช่า #NOP157 PLUM Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 02:42

ประกาศขายในโครงการ (17)

🔴SA2433🟡 ขายถูกมาก👍 Plum Condo Chaengwattana Station 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿3,380,000
UPDATE !
(฿73,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 09:54
ขาย พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ  ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

ขาย พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿66,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:28
#b4626  13/2/69  ขายคอนโด Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4626 13/2/69 ขายคอนโด Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
#b4626  13/2/69  ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4626 13/2/69 ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
🏢 ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station เฟส 2

🏢 ขายคอนโด Plum Condo Chaengwattana Station เฟส 2

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26.5 ตร.ม.
฿1,699,999
UPDATE !
(฿64,151 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:30
💥For Sell 🏬 Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1 🏬 JA-979

💥For Sell 🏬 Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1 🏬 JA-979

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿71,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
💥 ขายด่วน! Plum Condo แจ้งวัฒนะ สเตชั่น เฟส 1 (พลัม คอนโด) | 2 ห้องนอน วิวสระ! 💥

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿3,380,000
UPDATE !
(฿99,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
[ขาย] พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ เฟส1 Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1 ใกล้ MRT สายสีชมพู สถานีราชภัฏพระนคร เพียงประมาณ 400 ม.

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 11:00
ขาย พลัม คอนโด สเตชั่น เฟส 1 ห้องขนาด 23 ตร.ม. ตกแต่งสวยพร้อมอยู่ ราคาเพียง 1.59 ลบ.

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,590,000
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/03/2569 03:00

โครงการใกล้เคียง Plum Condo Chaengwattana Station Phase 1

พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น
พลัม คอนโด แจ้งวัฒนะ สเตชั่น

Plum Condo Chaengwattana Station

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่
รีเจ้นท์ โฮม 18 แจ้งวัฒนะ - หลักสี่

Regent home 18 chaengwattana - laksi

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 15 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 15 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์
ไนท์บริดจ์ พหลโยธิน อินเตอร์เชนจ์

Knightsbridge Phaholyothin Interchange

บางเขน กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ
รีเจ้นท์ โฮม 10 แจ้งวัฒนะ

Regent Home 10 Chaengwattana

บางเขน กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ
พลัม คอนโด มิกซ์ แจ้งวัฒนะ

Plum Condo Mix Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 3
รีเจ้นท์ โฮม 3

Regent Home 3

บางเขน กรุงเทพมหานคร
เช่า Regent Home 32 ประกาศ
ขาย Regent Home 35 ประกาศ
เด็น วิภาวดี
เด็น วิภาวดี

DEN Vibhavadi

ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร
เช่า DEN Vibhavadi24 ประกาศ
ขาย DEN Vibhavadi16 ประกาศ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ
เดอะ คิวบ์ พลัส แจ้งวัฒนะ

The Cube Plus Chaengwattana

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
พาร์ควิว วิภาวดี 1-3

Park View Vibhavadi 1-3

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play