รูป Pause Sukhumvit 107 - รูปที่ 1/11
รูป Pause Sukhumvit 107 - รูปที่ 2/11
รูป Pause Sukhumvit 107 - รูปที่ 3/11
รูป Pause Sukhumvit 107 - รูปที่ 4/11
รูป Pause Sukhumvit 107 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Pause Sukhumvit 107

พอส สุขุมวิท 107เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ5.0/5
13ยูนิตขาย
12ยูนิตเช่า
Pause สุขุมวิท 107 อยู่ในทำเลย่านที่อยู่อาศัย พื้นที่รอบๆโครงการส่วนใหญ่เป็นบ้านพักอาศัย คอนโดมิเนียม และพื้นที่ว่างเปล่า ในซอยโครงการไม่ค่อยพลุกพล่านเพราะเป็ฯซอยตัน ถ้าไม่ได้อยู่ในซอยนั้นก็ไม่มีใครผ่านเข้าไปครับ ความอุดมสมบูรณ์รอบๆโครงการในระยะเดินได้ปากซอยแบริ่ง 1 มี 7-11 ห่างจากโครงการประมาณ 170 ม. ฝั่งตรงข้ามก็มีร้านค้า ร้านขายยา ร้านนวดตรงหน้าหมู่บ้าน Fantasia Villa 2 หรือเดินไปปากซอยแบริ่งก็จะมีร้านค้ามากมาย มีทั้งของกินของใช้ ตรงข้างๆ BTS แบริ่ง ก็มีตลาดให้เดินได้ หรือจะไปฝั่งซอยลาซาลก็ได้ครับ ส่วนห้างสรรพสินค้าใกล้ๆมี อิมพิเรียลสำโรง, Big C สำโรง หรือตรงเส้นบางนาตราดมี เซ็นทรัลบางนา Big C เลยไปอีกมีอิเกีย และเมกา บางนาในซอยมีวินมอเตอร์ไซค์วิ่งผ่านไปมาตลอด ถ้าออกมาปากซอยแบริ่ง 1 ก็มีรถสองแถววิ่งตั้งแต่ต้นซอยยันปลายซอย ถึงถนนศรีนครินทร์ ส่วนถ้าจะใช้บริการรถเมล์คงต้องออกมาที่ถนนสุขุมวิทมีรถเมล์และสองแถววิ่งผ่านหลายสาย ป้ายรถเมล์อยู่ช่วงใต้สถานี BTS แบริ่ง ส่วน BTS แบริ่งห่างจากโครงการประมาณ 900 ม.สิ่งอำนวยความสะดวก – จะแยกกันและอยู่ที่ชั้น 8 และดาดฟ้าครับ ข้อดีเลยจะได้ความเป็นส่วนตัว และได้วิวที่ดีกว่าไว้ชั้นล่างครับ ที่ชั้น 1 ทั้งสองอาคารมี Lobby ให้ ส่วนที่ชั้น 8 ทั้งสองอาคาร มีห้องฟิตเนส เดินขึ้นไปที่ดาดฟ้ามีสระว่ายน้ำระบบเกลือพร้อมจากุซซี่ โดยที่อาคาร A ขนาด 3.5 x 14 ม. ส่วนที่อาคาร B ขนาด 4 x 15 ม. และมีสวนหย่อมลอยฟ้ามีที่นั่งพักผ่อน พร้อมลานบาร์บีคิวมาให้ด้วย ที่จอดรถจะอยู่ใต้อาคาร A และ B จอดได้ 41 คัน (ไม่รวมซ้อนคัน) ลิฟท์มีให้อาคารละ 1 ตัว มีรปภ. 24 ชั่วโมง เข้าออกอาคารด้วยระบบ Key Cardสถานที่สำคัญใกล้เคียง
  1. 7-11 : 17o ม.
  2. The Coast Bangkok : 2.2 กม.
  3. โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส : 700 ม.
  4. BTS สถานีแบริ่ง : 900 ม.
  5. APT แบริ่งมอลล์ : 1 กม.
  6. อิมพิเรียลเวิลด์สำโรง : 1.8 กม.
  7. บางกอกมออล์ : 2.6 กม.
  8. เซ็นทรัลบางนา : 5.5 กม.
  9. Big C บางนา : 5.5 กม.
  10. Ikea : 13 กม.
  11. เมกา บางนา : 13 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 12 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Pause Sukhumvit 107
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
157
2.4 เมตร
2016
38 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 5.9 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 143 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Cabana

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Coast Condominium

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Coast Condominium

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด The Coast Condominium

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,733 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 843 ประกาศ

BTS สำโรง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,640 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 732 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,009 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,063 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,657 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,039 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,505 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,309 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,552 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,370 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,163 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,798 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,262 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 10.4 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,193 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,355 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,083 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,793 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 2.9 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,503 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,723 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,667 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,577 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 2.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 29.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Saravut

Saravut

13/02/2564

รถไฟฟ้า BTS สถานีแบริ่ง ในระยะ 450 เมตร เดินทางสะดวกใกล้ ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (12)

รูปภาพ #SC13583  📌 เช่า | 🟦🟨พอส สุขุมวิท 107🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13583  📌 เช่า | 🟦🟨พอส สุขุมวิท 107🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:18
รูปภาพ Pause Sukhumvit 107 🔥 2 ห้องนอน 12,000/เดือน | ห้องมุม เฟอร์ครบ ใกล้ BTS แบริ่ง 950 ม.

Pause Sukhumvit 107 🔥 2 ห้องนอน 12,000/เดือน | ห้องมุม เฟอร์ครบ ใกล้ BTS แบริ่ง 950 ม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:20
รูปภาพ 🔥 2 ห้องนอน ราคาดี สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ เหมาะอยู่เป็นคู่/ครอบครัว อยู่สบายสุดๆ 🏡✨

🔥 2 ห้องนอน ราคาดี สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ เหมาะอยู่เป็นคู่/ครอบครัว อยู่สบายสุดๆ 🏡✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿11,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:00
รูปภาพ DL23050849 ให้เช่าคอนโด พอส สุขุมวิท 107 (Pause Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23050849 ให้เช่าคอนโด พอส สุขุมวิท 107 (Pause Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ DL23070891 ให้เช่าคอนโด พอส สุขุมวิท 107 (Pause Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23070891 ให้เช่าคอนโด พอส สุขุมวิท 107 (Pause Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ 🔥ด่วน‼️ปล่อยเช่า คอนโด ราคาดี ใกล้ BTS โครงการ พอส สุขุมวิท 107

🔥ด่วน‼️ปล่อยเช่า คอนโด ราคาดี ใกล้ BTS โครงการ พอส สุขุมวิท 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
รูปภาพ Pause Sukhumvit 107 - 1 ห้องนอน/ 1 ห้องน้ำ, ชั้น 2 ใกล้ BTS แบริ่ง 15 นาที

Pause Sukhumvit 107 - 1 ห้องนอน/ 1 ห้องน้ำ, ชั้น 2 ใกล้ BTS แบริ่ง 15 นาที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่‼️ ใกล้ BTS แบริ่ง #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L52

ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 🏡 2 ห้องนอน พร้อมอยู่‼️ ใกล้ BTS แบริ่ง #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L52

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:15
รูปภาพ #R3677 ให้เช่าคอนโด Pause Sukhumvit 107

#R3677 ให้เช่าคอนโด Pause Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥 2 ห้องนอน ราคาดี สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ

🔥 2 ห้องนอน ราคาดี สุขุมวิท 107 หายากมาก! 🔥 ให้เช่า Pause Sukhumvit 107 ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿11,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:00
รูปภาพ เช่าคอนโดราคาถูก พอส ไอดี สุขุมวิท 107 (Pause ID Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมอยู่ Studio สไตล์ลอฟท์

เช่าคอนโดราคาถูก พอส ไอดี สุขุมวิท 107 (Pause ID Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมอยู่ Studio สไตล์ลอฟท์

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 03:56
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พอส คอนโด สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1396607)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พอส คอนโด สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1396607)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32.31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 19:08

ประกาศขายในโครงการ (13)

📌 ขายคอนโด พอส สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
ขายคอนโด พอส สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:30
คอนโดมิเนียม 26.51 ตร.ม. พอส บี สุขุมวิท 107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.1M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26.51 ตร.ม.
฿1,551,000
UPDATE !
(฿58,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:09
A033322 Pause Sukhumvit 107

A033322 Pause Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033958 Pause Sukhumvit 107

A033958 Pause Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033751 Pause ID Sukhumvit 107

A033751 Pause ID Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,489,900
UPDATE !
(฿64,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033796 Pause Sukhumvit 107

A033796 Pause Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.03 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿62,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🎉 ขายคอนโด พอส สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด พอส สุขุมวิท 107 อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ โรงเรียนนานาชาติ เซนต์ แอนดรูว์ส

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:00
🔥🔥🔥ขายถูกมาก ขายคอนโด Pause sukhumvit 107 ใกล้  BTS แบริ่ง เพียง 900 เมตร🔥🔥🔥

🔥🔥🔥ขายถูกมาก ขายคอนโด Pause sukhumvit 107 ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 900 เมตร🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.9 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿55,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
P-87321 🏢ต้องการขาย คอนโด พอส สุขุมวิท 107 Samrong Nuea, Mueang Samut Prakan District, Samut Prakan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿61,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:20
P-91944 🏢 ต้องการขายคอนโด พอส สุขุมวิท 107 ซ.แบริ่ง 1 แขวงบางนา เขตบางนา Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:02
✅ S-PUM103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-PUM103 ✅ Line : @p2nproperty

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿56,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50

โครงการใกล้เคียง Pause Sukhumvit 107

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7248 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7241 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คาบาน่า

The Cabana

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana11 ประกาศ
ขาย The Cabana20 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ โคสต์ คอนโดมิเนียม

The Coast Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10922 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by