รูป The Kith Plus Sukhumvit 113 - รูปที่ 1/17
รูป The Kith Plus Sukhumvit 113 - รูปที่ 2/17
รูป The Kith Plus Sukhumvit 113 - รูปที่ 3/17
รูป The Kith Plus Sukhumvit 113 - รูปที่ 4/17
รูป The Kith Plus Sukhumvit 113 - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ4.5/5
9ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 The Kith Plus Sukhumvit 113 พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 425 ยูนิต The Kith Plus ตั้งอยู่ที่สำโรงเหนือ 7 ซอยสุขุมวิท 113 อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ กับดีไซน์ที่แตกต่าง ให้ผ่อนคลายอย่างเต็มที่กับสวนลอยฟ้า สะดวกสบายกับการเดินทางด้วย BTS ประหยัดไฟฟ้ากับ Solar Cell แสงสว่างส่วนกลางฟรี 24 ชม. เข้า-ออกได้ 2 ทาง จากถนนสุขุมวิท และศรีนครินทร์ แหล่งศูนย์รวมธุรกิจย่านสำโรง -ใกล้ตลาดเอี่ยมเจริญ, ตลาดสำโรง, อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง, Big C, Food Land ศรีนครินทร์ , BITEC บางนา -รพ.สำโรงการแพทย์, รพ.มนารมย์ -รถไฟฟ้า BTS สำโรง -ใกล้ถนนวงแหวนตะวันออก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Kith Plus Sukhumvit 113
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
425
- เมตร
2017
37 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3329ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Sukhumvit 115

ห่างไป 8.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 115

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Metropolis Samrong Interchange

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Kensington Sukhumvit - Theparak

ห่างไป 6.3 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Sukhumvit - Theparak

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Cabana

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 427 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

BTS สำโรง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,573 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 709 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 7.4 กม.

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,450 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 998 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,314 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,246 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,094 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,311 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 8.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,415 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,232 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.7 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,596 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,716 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,212 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 814 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,332 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,669 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A floor plan

รีวิวของโครงการ

4.5/5(6 รีวิวโครงการ)
M.property

M.property

29/04/2564

คอนโดใกล้บีทีเอสสำโรง แยกห้องนอนสวยมาก สนใจเช่าห้องติดต่อ 0840787252

(5)
Saravut

Saravut

13/02/2564

ใกล้ตลาดเอี่ยมเจริญ, อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว และ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง (ในอนาคต)

(4)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

12/02/2564

โครงการนี้ตั้งอยู่ที่สำโรงเหนือ 7 อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ เข้า-ออกได้ 2 ทาง จากถนนสุขุมวิท และศรีนครินทร์ แหล่งศูนย์รวมธุรกิจย่านสำโรง ใกล้ตลาดเอี่ยมเจริญ, อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว และ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

(5)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

โครงการตั้งอยู่ในซอยวัดด่าน (สุขุมวิท 113) เป็นคอนโด 8 ชั้น มี 2 อาคาร ในตัวห้องพื้นที่ค่อนข้างกว้าง แต่แปลนห้องค่อนข้างแปลกๆ ไม่เคยเห็นที่คอนโดไหนมาก่อน พื้นที่จอดรถมีน้อย

(3)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

11/02/2564

คอนโดที่แบบห้องสวยมาก แบ่งเป็นสัดส่วน ห้องกว้างขว้าง ที่สำคัญของกินเยอะมากกกก..ขอบอกค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ  🐣🌼  the kith plus sukhumvit113 🌼🐣  ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่❗❗ ราคา 7,000 บาท/เดือน🔥EXCLUSIVE

🐣🌼 the kith plus sukhumvit113 🌼🐣 ห้องสวย เฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่❗❗ ราคา 7,000 บาท/เดือน🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.5 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 02:00
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:12
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ คอนโด กั้นสัดส่วน ครัวปิด 28 ตรม. ใกล้ห้างและบีทีเอส เฟอร์นิเจอร์ครบ

คอนโด กั้นสัดส่วน ครัวปิด 28 ตรม. ใกล้ห้างและบีทีเอส เฟอร์นิเจอร์ครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:48
รูปภาพ 🔺 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🔺 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🚩 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🎉 ให้เช่า เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 1 ห้องนอน ชั้น 8 อาคาร A ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร A ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า✨The Kith Plus Sukhumvit 113✨ ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สำโรง 500 ม.

ให้เช่า✨The Kith Plus Sukhumvit 113✨ ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สำโรง 500 ม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 📍 The Kith Plus Sukhumvit 113 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สำโรง

ให้เช่า 📍 The Kith Plus Sukhumvit 113 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 The Kith Plus Sukhumvit 113 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ให้เช่า 🔥 The Kith Plus Sukhumvit 113 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ  (เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113) / The Kith Plus Sukhumvit 113

(เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113) / The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 The Kith Plus Sukhumvit 113

ให้ เช่า คอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดเอี่ยมเจริญ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿46,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
A010027 The Kith Plus Sukhumvit 113

A010027 The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿49,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033370 The Kith Plus Sukhumvit 113

A033370 The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033281 The Kith Plus Sukhumvit 113

A033281 The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายด่วน 📍 The Kith Plus Sukhumvit 113 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
BP00541 ขายคอนโด เดอะคิทท์ สุขุมวิท 113 ถนน สุขุมวิท 113 (ด่านสำโรง ) ตำบล สำโรงเหนือ อำเภอ เมืองสมุทรปราการ จังหวัด สมุทรปราการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿922,000
UPDATE !
(฿32,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:53
LTHC14335 – Condo for Sale | The Ritz-Carlton Residences | 135.21 sqm | 2 Beds 3 Baths | Near BTS Chong Nonsi | 42MB | คอนโดขาย เดอะ ริทซ์-คาร์ลตัน เรสซิเดนเซส

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
135.21 ตร.ม.
฿42,000,000
UPDATE !
(฿310,628 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
DL25120024 ขายคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 (The Kith Plus Sukhumvit 113) ใกล้ BTS สำโรง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL25110026 ขายคอนโด เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113 (The Kith Plus Sukhumvit 113) ใกล้ BTS สำโรง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿44,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

โครงการใกล้เคียง The Kith Plus Sukhumvit 113

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
ไอดีโอ สุขุมวิท 115

IDEO Sukhumvit 115

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า IDEO Sukhumvit 115 150 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 115 77 ประกาศ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7255 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7239 ประกาศ

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana16 ประกาศ
ขาย The Cabana29 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง
นิช โมโน สุขุมวิท - แบริ่ง

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม