รูป Park Beach - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

Park Beach

พาร์ค บีชบางละมุง ชลบุรี0.0/5
23ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Park Beach

ชื่ออื่นๆ

  • ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม
  • ปาร์ค บีช
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
350
1997
1
36

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 115 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 340 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 530 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 782 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,809 ประกาศ

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 836 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,121 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,094 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,459 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.7 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,054 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,346 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,105 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,463 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 603 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,140 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 830 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.6 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 888 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 833 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,041 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2515485)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2515485)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
175 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 995247)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 995247)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด 1 นอน วิวดี at Park Beach Condo ใกล้พัทยาเหนือ (ID 1143042)

คอนโด 1 นอน วิวดี at Park Beach Condo ใกล้พัทยาเหนือ (ID 1143042)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
83.14 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2068330)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2068330)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ 💥CP-6082💥ว่าง ให้ เช่า   พาร์ค บีช👉แอดไลน์ @luxeliving

💥CP-6082💥ว่าง ให้ เช่า พาร์ค บีช👉แอดไลน์ @luxeliving

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น P
242 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 03:32
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 4 ห้องนอน 242 ตรม (S03-1712)

ให้เช่าคอนโด ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 4 ห้องนอน 242 ตรม (S03-1712)

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
242 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 07:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า – พาร์คบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์

คอนโดให้เช่า – พาร์คบีช คอนโดมิเนียม วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28+
163 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 02:00
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 1055388

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 1055388

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
175 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 20:05
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 995246)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 995246)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿14,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/11/2568 03:49
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 662154

คอนโดให้เช่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 662154

บางละมุง ชลบุรี
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
242 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59

ประกาศขายในโครงการ (23)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 1956228

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
175 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 1055388

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
175 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 1926813

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
175 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿105,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 5779844

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 5779844

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 30
55 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿68,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 5779850

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม 5779850

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
83 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿74,699 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 11:20
⛵ Park Beach ⛵ Sea view / 11F / 138sqm / 1bedroom for quick sale彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
138 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 08:57
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2068369)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
172 ตร.ม.
฿14,100,000
UPDATE !
(฿81,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2635592)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
175 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿97,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด สตูดิโอ ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2699837)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
55 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:49
For sale Park beach Condominium at Wongamat Beach

For sale Park beach Condominium at Wongamat Beach

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
110 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿209,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:37
คอนโด สตูดิโอ ที่ ปาร์ค บีช คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2387632)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
55 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
Park Beach Condominium for Sale Wongamat Pattaya Sea View

Park Beach Condominium for Sale Wongamat Pattaya Sea View

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
83 ตร.ม.
฿6,190,000
NEW !
(฿74,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 18:00

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
50 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
For Sale Park Beach Condo 1BR Sea View Wongamat

For Sale Park Beach Condo 1BR Sea View Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
83 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿54,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 11:45
ขาย คอนโด ปาร์ค บีช วิวทะเลเต็ม (s03-1688)

ขาย คอนโด ปาร์ค บีช วิวทะเลเต็ม (s03-1688)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
163 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿95,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 07:00
For Sale –Condo Park Beach Condominium, North Pattaya (S03-2094S)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
174 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿143,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 07:00
🛏️ 1 ห้องนอน - 🛁 1 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Park Beach Condominium Pattaya - รหัส: PBC03

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
83.14 ตร.ม.
฿5,650,000
UPDATE !
(฿67,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 05:33
🛏️ 3 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ Sea View - 🇹🇭 ชื่อไทย - 🏢 Park Beach Condominium Pattaya - รหัส: PBC01

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
174 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿143,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 05:33

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat36 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat83 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat90 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat8 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower15 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower65 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by