รูป Origin Plug & Play Sirindhorn Station - รูปที่ 1/72
รูป Origin Plug & Play Sirindhorn Station - รูปที่ 2/72
รูป Origin Plug & Play Sirindhorn Station - รูปที่ 3/72
รูป Origin Plug & Play Sirindhorn Station - รูปที่ 4/72
รูป Origin Plug & Play Sirindhorn Station - รูปที่ 5/72
คอนโดมิเนียม

Origin Plug & Play Sirindhorn Station

ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่นบางพลัด กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
97ยูนิตเช่า

𝐎𝐑𝐈𝐆𝐈𝐍 𝐏𝐋𝐔𝐆 & 𝐏𝐋𝐀𝐘 𝐒𝐈𝐑𝐈𝐍𝐃𝐇𝐎𝐑𝐍 𝐒𝐓𝐀𝐓𝐈𝐎𝐍-ตึกสูง วิวแม่น้ำเจ้าพระยา-ใกล้ 𝐌𝐑𝐓 สิรินธร-ใกล้เซ็นทรัลปิ่นเกล้า-ส่วนกลางครบ ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์-ใกล้จุดขึ้น - ลงทางด่วน-𝐏𝐄𝐓 𝐅𝐑𝐈𝐄𝐍𝐃𝐋𝐘 ออกแบบทุกฟังก์ชั่นเพื่อเจ้านายที่คุณรัก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 97 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Origin Plug & Play Sirindhorn Station
คอนโดมิเนียม
บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1037
4.2 เมตร
2565
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
8988ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Parkland Charan - Pinklao

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 150 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Charan - Pinklao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Lumpini Place Rama VIII

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama VIII

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Pinklao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Life Pinklao

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai City Resort Rama 8

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Rama 8

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Suite Rama Vlll

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Rama Vlll

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Brix Condominium

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Brix Condominium

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Brix Condominium

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

My Condo Pinklao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Pinklao

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Urbano Rajavithi

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Urbano Rajavithi

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Rajavithi

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Commonwealth Pinklao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Commonwealth Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Commonwealth Pinklao

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Thana Astoria

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thana Astoria

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Thana Astoria

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

MRT สิรินธร

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สิรินธร

มีประกาศให้เช่า 605 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สิรินธร

มีประกาศขาย 211 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,849 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,810 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเกื้อการุณย์

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,753 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,799 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 2.2 กม.

รร.เซนต์คาเบรียล

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศให้เช่า 1,620 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์คาเบรียล

มีประกาศขาย 618 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศให้เช่า 1,780 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถ

มีประกาศขาย 637 ประกาศ

รร.ราชินีบน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,026 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,086 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,157 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,065 ประกาศ

แม็คโคร นนทบุรี

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,315 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,718 ประกาศ

เทสโก้โลตัส นครอินทร์

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,756 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,241 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,700 ประกาศ

ตลาดเทเวศร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดเทเวศร์

มีประกาศให้เช่า 1,695 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดเทเวศร์

มีประกาศขาย 594 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,911 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 669 ประกาศ

เขตบางพลัด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางพลัด

มีประกาศให้เช่า 1,674 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางพลัด

มีประกาศขาย 739 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.8 กม.

ปิ่นเกล้า

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 1,237 ประกาศ

ประกาศขาย ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศให้เช่า 2,299 ประกาศ

ประกาศขาย ตั้งฮั่วเส็ง(ธนบุรี)

มีประกาศขาย 953 ประกาศ

ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตั้งฮั่วเส็ง(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 1,494 ประกาศ

ถนนสิรินธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสิรินธร

มีประกาศให้เช่า 236 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสิรินธร

มีประกาศขาย 58 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,203 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,354 ประกาศ

รพ.ซังฮี้

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ซังฮี้

มีประกาศให้เช่า 1,753 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ซังฮี้

มีประกาศขาย 698 ประกาศ

รพ.วชิรพยาบาล

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศให้เช่า 711 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วชิรพยาบาล

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 35,491 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,592 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54
Facility 55
Facility 56
Facility 57
Facility 58
Facility 59
Facility 60
Facility 61
Facility 62
Facility 63
Facility 64

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 25.5 - 0 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (97)

ดูประกาศทั้งหมด (97)
รูปภาพ #A124243 ✅ 5/12/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124243 ✅ 5/12/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124474 ✅ 16/12/68  ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124474 ✅ 16/12/68 ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124150 ✅ 1/4/69  ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124150 ✅ 1/4/69 ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124377 ✅ 7/1/69  ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124377 ✅ 7/1/69 ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น MRT สิรินธร MRT Sirindhorn 450 เมตร

ให้เช่า คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น MRT สิรินธร MRT Sirindhorn 450 เมตร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:48
รูปภาพ คอนโดออริจินส์ ปลักแอนด์เพลย์ สิรินธร

คอนโดออริจินส์ ปลักแอนด์เพลย์ สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:30
รูปภาพ #SC13751    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13751    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
รูปภาพ Code: 26KJ1400  ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1400 ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด  ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น MRT-สิรินธร บางพลัด เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-149603 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น MRT-สิรินธร บางพลัด เขต บางพลัด กรุงเทพ CX-149603 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈 #MT2605_082🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣6️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสิรินธรคอนโด ออริจิ้นปลั๊กแอนด์เพลย์สิรินธรสเตชั่น 🐶🐱 #เลี้ยงสัตว์ได้

🎈 #MT2605_082🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁2️⃣6️⃣ k.🔥#ใกล้MRTสิรินธรคอนโด ออริจิ้นปลั๊กแอนด์เพลย์สิรินธรสเตชั่น 🐶🐱 #เลี้ยงสัตว์ได้

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่า    ห้องใหม่ไม่เคยปล่อยเช่า  Origin Plug & Play Sirindhorn Station ใกล้ MRT สิรินธร 350 เมตร

ให้เช่า ห้องใหม่ไม่เคยปล่อยเช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station ใกล้ MRT สิรินธร 350 เมตร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่า  Origin Plug & Play Sirindhorn Station  ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่

ให้เช่า Origin Plug & Play Sirindhorn Station ห้องใหม่ ไม่เคยอยู่

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้ เช่า คอนโด ห้องใหม่กริ๊บ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น 26 ตรม

ให้ เช่า คอนโด ห้องใหม่กริ๊บ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น 26 ตรม

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:58
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex ขนาด 35 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex ขนาด 35 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 16 Duplex ขนาด 35 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

ให้เช่าคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 16 Duplex ขนาด 35 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด เพลย์ สิรินธร สเตชั่น 5700944

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
43.31 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿159,317 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด เพลย์ สิรินธร สเตชั่น 5700939

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
25.25 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿114,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด เพลย์ สิรินธร สเตชั่น 1687462

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿132,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:20
🔺 ขายคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 27 Duplex ขนาด 36 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 27 Duplex ขนาด 36 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ สิรินธร สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 27 Duplex ขนาด 36 ตรม ใกล้ MRT สิรินธร

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
ราคาร้อน Duplex 2ห้องนอน1ห้องน้ำ ห้องใหม่แกะกล่อง  🔥🔥🔥 4.88 ล้านน 🔥🔥🔥

ราคาร้อน Duplex 2ห้องนอน1ห้องน้ำ ห้องใหม่แกะกล่อง 🔥🔥🔥 4.88 ล้านน 🔥🔥🔥

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
45 ตร.ม.
฿4,880,000
NEW !
(฿108,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:59
  ขายคอนโดหรู Duplex 2 ชั้น ใกล้ MRT สิรินธร เลี้ยงสัตว์ได้!    โครงการ Origin Plug & Play Sirindhorn Station ทำเลดี

ขายคอนโดหรู Duplex 2 ชั้น ใกล้ MRT สิรินธร เลี้ยงสัตว์ได้! โครงการ Origin Plug & Play Sirindhorn Station ทำเลดี

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
26 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿173,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:07
ขายคอนโด Duplex ห้องใหม่ (ไม่เคยเข้าอยู่) 4.79 ลบ | Origin Plug & Play Sirindhorn ใกล้ MRT สิรินธร 500 ม. | 35 ตร.ม. (ใช้สอย 45 ตร.ม.)

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,790,000
(฿136,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/04/2569 14:30

โครงการใกล้เคียง Origin Plug & Play Sirindhorn Station

เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า

The Parkland Charan - Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 8
ลุมพินี เพลส พระราม 8

Lumpini Place Rama VIII

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
ไลฟ์ ปิ่นเกล้า

Life Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Pinklao54 ประกาศ
ขาย Life Pinklao20 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท พระราม 8

Supalai City Resort Rama 8

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี สวีท พระราม 8
ลุมพินี สวีท พระราม 8

Lumpini Suite Rama Vlll

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
บริกซ์ คอนโดมิเนียม
บริกซ์ คอนโดมิเนียม

Brix Condominium

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Brix Condominium65 ประกาศ
ขาย Brix Condominium13 ประกาศ
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า
มาย คอนโด ปิ่นเกล้า

My Condo Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า My Condo Pinklao15 ประกาศ
ขาย My Condo Pinklao6 ประกาศ
เออร์บาโน ราชวิถี
เออร์บาโน ราชวิถี

Urbano Rajavithi

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Urbano Rajavithi59 ประกาศ
ขาย Urbano Rajavithi27 ประกาศ
คอมมอนเวลธ์ ปิ่นเกล้า

Commonwealth Pinklao

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
ธนา แอสโทเรีย
ธนา แอสโทเรีย

Thana Astoria

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เช่า Thana Astoria50 ประกาศ
ขาย Thana Astoria25 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน