รูป Oriental Residence - รูปที่ 1/7
รูป Oriental Residence - รูปที่ 2/7
รูป Oriental Residence - รูปที่ 3/7
รูป Oriental Residence - รูปที่ 4/7
รูป Oriental Residence - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Oriental Residence

โอเรียนเต็ล เรสซิเด็นซ์ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
44
2010
70 บาท/ตร.ม.
1
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 939 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,052 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 399 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 307 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Q Langsuan

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 472 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

The Nest Ploenchit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,633 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,880 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,861 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,330 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,645 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,886 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,630 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,910 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,663 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,385 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,782 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,608 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,458 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,478 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,286 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,695 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,150 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,118 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,722 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,077 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,664 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,122 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,191 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,688 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,129 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 28,993 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,032 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,428 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,504 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,359 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 11,998 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,004 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,290 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,083 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,695 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,734 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,588 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,914 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 8,900 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,286 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 37,894 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,679 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,208 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,136 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,367 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,752 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,447 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,110 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,655 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,084 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,579 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 11,791 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ Oriental Residence 3 bedrooms, for rent

Oriental Residence 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
283 ตร.ม.
฿450,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Oriental Residence 2 bedrooms, for rent

Oriental Residence 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿280,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ Oriental Residence 2 bedrooms, for rent

Oriental Residence 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
120 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ LTHC9744&LTHC9745 – Oriental residence FOR RENT/SALE size 87 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS PhloenChit Station

LTHC9744&LTHC9745 – Oriental residence FOR RENT/SALE size 87 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS PhloenChit Station

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
87 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:14
รูปภาพ Oriental Residence | Elegant 1 Bed Condo in Wireless Road - BR17040CD

Oriental Residence | Elegant 1 Bed Condo in Wireless Road - BR17040CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
55 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Oriental Residence - 2 Bedroom Luxury Condo For Rent in Phloen Chit - BR18652CD

Oriental Residence - 2 Bedroom Luxury Condo For Rent in Phloen Chit - BR18652CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
87 ตร.ม.
฿87,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ Oriental Residence | 2 Bedroom Condo in Phloen Chit - BR11392CD

Oriental Residence | 2 Bedroom Condo in Phloen Chit - BR11392CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
81 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:27
รูปภาพ ให้เช่า Oriental Residence. 2นอน 86ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Oriental Residence. 2นอน 86ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
86 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:58
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA29986)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA29986)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
200 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA33287)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA33287)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
114 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA30046)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Oriental Residence Bangkok (AA30046)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
87 ตร.ม.
฿87,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โอเรียนเต็ล เรสซิเดน ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2736002)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
87 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿171,264 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
Oriental Residence 3 bedrooms, for sale

Oriental Residence 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
116.43 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿266,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
Oriental Residence Bangkok 2 bedrooms, for sale

Oriental Residence Bangkok 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80.61 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿148,865 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
Oriental Residence 2 bedrooms, for sale

Oriental Residence 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
87 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿159,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
87.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

87.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
87 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿159,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
114.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

114.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
114 ตร.ม.
฿16,100,000
UPDATE !
(฿141,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
🏙️ PENTHOUSE | Ultra Luxury Private Listing 🌿 อยู่เหนือสวนลุมพินี 🏙️ โอบล้อม CBD และสถานทูต 🚇 เชื่อมต่อ MRT ลุมพินีโดยตรง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
372 ตร.ม.
฿310,000,000
(฿833,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 14:41

โครงการใกล้เคียง Oriental Residence

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless939 ประกาศ
ขาย Life One Wireless210 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1052 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit399 ประกาศ
ดิ แอดเดรส ชิดลม
ดิ แอดเดรส ชิดลม

The Address Art Deco Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1188 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11111 ประกาศ
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1029 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1022 ประกาศ
คิว ชิดลม เพชรบุรี
คิว ชิดลม เพชรบุรี

Q Chidlom - Phetchaburi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan155 ประกาศ
ขาย Q Langsuan46 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom472 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom76 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit23 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit7 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230