รูป Nova Mirage - รูปที่ 1/2
รูป Nova Mirage - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Nova Mirage

โนวา มิราจบางละมุง ชลบุรี0.0/5
9ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (9)

รายละเอียดโครงการ

Nova Mirage
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
189
2010
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Naklua - Wongamat

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Riviera Wong Amat Beach

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Riviera Wong Amat Beach

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

The Palm Wongamat Beach Pattaya

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด The Palm Wongamat Beach Pattaya

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Club Royal Wongamat

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Club Royal Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Club Royal Wongamat

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Baan Plai Haad Pattaya

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Plai Haad Pattaya

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Zire Wongamat

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Zire Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Zire Wongamat

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Serenity Wongamat

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Serenity Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Serenity Wongamat

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Wong Amat Tower

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Wong Amat Tower

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Wong Amat Tower

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

City Garden Tropicana

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tropicana

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tropicana

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Wongamat Garden Beach Resort Condominium

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Wongamat Garden Beach Resort Condominium

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เมืองพัทยา 2 (เจริญราษฎร์อุทิศ)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.สอนคนตาบอดพระมหาไถ่พัทยา

ห่างออกไป 670 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 787 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,812 ประกาศ

ตลาดโพธิสาร

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 850 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,116 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,129 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,452 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัทยาเหนือ

ห่างไป 2.8 กม.

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,130 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,388 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,508 ประกาศ

หาดวงศ์อมาตย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศให้เช่า 602 ประกาศ

ประกาศขาย หาดวงศ์อมาตย์

มีประกาศขาย 1,139 ประกาศ

ศาลาว่าการเมืองพัทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศาลาว่าการเมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 845 ประกาศ

อาร์ทอินพาราไดส์ พัทยา (พิพิธภัณฑ์ภาพจิตรกรรม 3 มิติ พัทยา)

ห่างไป 2.7 กม.

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 904 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,317 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 847 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (9)

80.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

80.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿48,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 2 ห้องงน้ำ 88 ตรว โนวา มิราจ

1 ห้องนอน 2 ห้องงน้ำ 88 ตรว โนวา มิราจ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
88 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿47,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
ขายคอนโด โนวา มิราจ วงศ์อมาตย์

ขายคอนโด โนวา มิราจ วงศ์อมาตย์

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
88 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿48,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

44.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
44 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
โนวา มิราจ วงศ์อมาตย์ คอนโดมิเนียม ขาย

โนวา มิราจ วงศ์อมาตย์ คอนโดมิเนียม ขาย

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
49 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
88.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน นาเกลือ

88.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
88 ตร.ม.
฿4,999,999
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
95.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

95.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน นาเกลือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95.4 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿48,218 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนวา มิราจ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 2631941)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿79,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 05:43
คอนโด สตูดิโอ ที่ โนวา มิราจ คอนโดมิเนียม ใกล้ ปราสาทสัจธรรม (ID 1584655)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
48 ตร.ม.
฿2,730,000
UPDATE !
(฿56,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/10/2568 06:11

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Club Royal Wongamat37 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Zire Wongamat76 ประกาศ
ขาย Zire Wongamat92 ประกาศ
ซิเรนิตี้ วงศ์อมาตย์

Serenity Wongamat

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Serenity Wongamat5 ประกาศ
ขาย Serenity Wongamat8 ประกาศ

Wong Amat Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Wong Amat Tower13 ประกาศ
ขาย Wong Amat Tower67 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by