รูป Noble form Thonglor - รูปที่ 1/24
รูป Noble form Thonglor - รูปที่ 2/24
รูป Noble form Thonglor - รูปที่ 3/24
รูป Noble form Thonglor - รูปที่ 4/24
รูป Noble form Thonglor - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Noble form Thonglor

โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
41ยูนิตขาย
67ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม Flagship ใหม่ “โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ” (NOBLE FORM THONGLOR ) ชูจุดเด่นทำเลศักยภาพใจกลางถนนทองหล่อ ภายใต้แนวคิด “ONE FORM หนึ่งฟอร์ม…ของชีวิตที่ได้ทุกสิ่ง” พร้อมจัดเต็มกับ Facilities ระดับพรีเมียม ตอบสนองไลฟ์สไตล์และความต้องการของผู้อยู่อาศัยอย่างสมบูรณ์แบบ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 67 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble form Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • Noble form ทองหล่อ
  • Noble ฟอร์ม ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
546
4.85 เมตร
2024
- บาท/ตร.ม.
1
46
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7733ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 613 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,168 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,806 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,174 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,751 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,039 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,611 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,346 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,161 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,839 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,000 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,723 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,244 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,635 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,256 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,365 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,570 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,734 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,813 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,817 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,555 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,392 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,570 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 14,079 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,071 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,082 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,117 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,891 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,663 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,050 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,890 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,423 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,016 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,657 ประกาศ

ทองหล่อ 19

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 19

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 19

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 18

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,621 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,914 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,834 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,057 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,912 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,555 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,658 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15

ประเภทแผนผังห้อง

Simplex

ความสูงเพดาน 4.85 เมตร

ขนาดห้อง 31.77 - 36.61 ตร.ม.

Simplex floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (67)

ดูประกาศทั้งหมด (67)
รูปภาพ ปล่อยเช่า!🚪 Noble Form Thonglor (ห้องใหม่)EXCLUSIVE

ปล่อยเช่า!🚪 Noble Form Thonglor (ห้องใหม่)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:19
รูปภาพ Noble Form Thonglor ✨Brand New✨1Bed with 1Multifuctional room with city view Ready to move !STANDARD

Noble Form Thonglor ✨Brand New✨1Bed with 1Multifuctional room with city view Ready to move !

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
53 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2823046)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2823046)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
33 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2831989)

คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2831989)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
33 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2578464)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2578464)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2732011)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2732011)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2533186)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2533186)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 37
75 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2828458)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2828458)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
50 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:30
รูปภาพ ✨ห้องสวย🌟✅ปล่อยเช่า Noble Form Thonglor 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมอยู่✨

✨ห้องสวย🌟✅ปล่อยเช่า Noble Form Thonglor 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมอยู่✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:37
รูปภาพ Noble Form | Trendy 1 Bedroom Duplex Condo in Thonglor - BR61076CD

Noble Form | Trendy 1 Bedroom Duplex Condo in Thonglor - BR61076CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ 🌿ND0568🌿🌏ปล่อยเช่า คอนโด Noble Form Thonglor ตกแต่งครบ

🌿ND0568🌿🌏ปล่อยเช่า คอนโด Noble Form Thonglor ตกแต่งครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 23:30
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6249320

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6249320

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 20:05
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6249328

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6249328

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 20:05
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎊 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:38
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎉 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:38
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🚩 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:37
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🔺 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:37
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

📌 ให้เช่าคอนโด โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ อาคาร 1 ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 19:36
รูปภาพ #A1243 ✅ 18/2/69  ให้เช่า Noble form Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1243 ✅ 18/2/69 ให้เช่า Noble form Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6192439

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ 6192439

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
63.71 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿274,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1835030)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
63.4 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿228,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1116997)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31.77 ตร.ม.
฿7,350,000
UPDATE !
(฿231,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1772977)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
65 ตร.ม.
฿16,054,000
UPDATE !
(฿246,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2676138)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
73 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿267,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2722538)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
50 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿270,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59
Noble Form Thonglor 3 bedrooms, for sale

Noble Form Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
599 ตร.ม.
฿180,000,000
UPDATE !
(฿300,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
Noble Form Thonglor 2 bedrooms, for sale

Noble Form Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
63 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿269,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
Noble Form Thonglor 2 bedrooms, for sale

Noble Form Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
76.17 ตร.ม.
฿20,250,000
UPDATE !
(฿265,853 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
Noble Form Thonglor 1 bedroom, for sale

Noble Form Thonglor 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
46.73 ตร.ม.
฿11,580,000
UPDATE !
(฿247,807 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
63.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

63.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
63.5 ตร.ม.
฿16,300,000
UPDATE !
(฿256,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
63.5 ตร.ม.
฿15,490,000
UPDATE !
(฿243,937 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
1 ห้องนอน พลัส 52.20ตร.ม โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ

1 ห้องนอน พลัส 52.20ตร.ม โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
52.4 ตร.ม.
฿13,741,000
UPDATE !
(฿262,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
คอนโดวิวเมือง 2 ห้องนอนที่ Noble Form Thonglor - คลองตันเหนือ วัฒนา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
64.2 ตร.ม.
฿18,944,000
UPDATE !
(฿295,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
1 ห้องนอน พลัส 53.09 ตร.ม โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ

1 ห้องนอน พลัส 53.09 ตร.ม โนเบิล ฟอร์ม ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
53 ตร.ม.
฿14,481,000
UPDATE !
(฿273,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
🔥7.45 MB🔥 - 1 นอน 37.71 ตร.ม. คอนโดสุดหรูแห่งใหม่ใจกลางทองหล่อ มีรถรับส่ง BTS ทองหล่อ ที่ Noble Form Thonglor / ขายคอนโดมือหนึ่ง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.71 ตร.ม.
฿7,450,000
UPDATE !
(฿197,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:56
🔥คอนโดใหม่มือหนึ่ง 15.768MB🔥 - 2 นอน 2 น้ำ 63.68 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BTS ทองหล่อ ที่คอนโด Noble Form Thonglor / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
63.68 ตร.ม.
฿15,768,000
UPDATE !
(฿247,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:56
มือหนึ่ง 2 นอน 52.47 ตร.ม. ชั้นสูง 15+ คอนโดใหม่ใจกลางทองหล่อ เดินทางสะดวกใกล้ BTS ทองหล่อ ที่ Noble Form Thonglor / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
52.47 ตร.ม.
฿13,794,000
UPDATE !
(฿262,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:56

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Noble form Thonglor

ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai394 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 84 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix613 ประกาศ
ขาย Noble Remix263 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 226 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor368 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor130 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri162 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230