รูป  Nivati Residence - รูปที่ 1/27
รูป  Nivati Residence - รูปที่ 2/27
รูป  Nivati Residence - รูปที่ 3/27
รูป  Nivati Residence - รูปที่ 4/27
รูป  Nivati Residence - รูปที่ 5/27
คอนโดมิเนียม

Nivati Residence

นิวาติ เรสซิเดนซ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
17ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมระดับ Super Luxury Low Rise 7 ชั้น ที่จะทำให้ชีวิตของคุณสมบูรณ์แบบยิ่งขึ้น เพดานสูง 2.90 ม. ที่จอดรถ 150% พร้อมEV CHARGER ความสุขสงบในบรรยากาศใจกลางเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nivati Residence

ชื่ออื่นๆ

  • Nivati Thonglor 23
  • Nivati ทองหล่อ 23
  • นิวาติ ทองหล่อ 23
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
52
2.9 เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
2
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 365 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 534 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

H Sukhumvit 43

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า H Sukhumvit 43

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด H Sukhumvit 43

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,339 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,449 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,348 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 6,028 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,435 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,148 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,980 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 8,058 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 48,062 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,763 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,770 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,517 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,041 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,224 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,729 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,621 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,397 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,969 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,011 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,760 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,939 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,709 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,535 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,430 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,251 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,842 ประกาศ

ทองหล่อ 23

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,129 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,088 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,403 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,293 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,574 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,186 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

A1

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 77.19 - 77.81 ตร.ม.

A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวาติ ทองหล่อ 23 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2801480)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิวาติ ทองหล่อ 23 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2801480)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
139 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  นิวาติ ทองหล่อ 23 คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-130430 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด นิวาติ ทองหล่อ 23 คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-130430 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
104.17 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  นิวาติ ทองหล่อ 23 คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-130432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด นิวาติ ทองหล่อ 23 คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-130432 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
104.17 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 2 Bed 3 Bath 139 SQ.M Nivati Residence

2 Bed 3 Bath 139 SQ.M Nivati Residence

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
139 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 💎 Prestige Condo for Rent | Thonglor | Premium Living for Busy Professionals | Near BTS Thonglor | 160,000 THB/Month | คอนโดหรู ทองหล่อ สำหรับคนทำงานระดับบน ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ BTS ทองหล่อ – LTH14964

💎 Prestige Condo for Rent | Thonglor | Premium Living for Busy Professionals | Near BTS Thonglor | 160,000 THB/Month | คอนโดหรู ทองหล่อ สำหรับคนทำงานระดับบน ใช้ชีวิตง่าย ใกล้ BTS ทองหล่อ – LTH14964

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
1 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ #Z2265💥030968🔥ให้เช่าคอนโด Nivati Residence Thonglor 23

#Z2265💥030968🔥ให้เช่าคอนโด Nivati Residence Thonglor 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
104.17 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (17)

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 109.98 ตารางเมตร นิวาติ เรสซิเดนส์

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 109.98 ตารางเมตร นิวาติ เรสซิเดนส์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
109.9 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿190,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 104.17 ตารางเมตร นิวาติ เรสซิเดนส์

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 104.17 ตารางเมตร นิวาติ เรสซิเดนส์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
104.1 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿240,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 159 ตารางเมตร นิวาติ ทองหล่อ 23

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 159 ตารางเมตร นิวาติ ทองหล่อ 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
159 ตร.ม.
฿45,780,000
UPDATE !
(฿287,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดหรู 71 ตร.ม. ชั้น 7 ย่านคลองตันเหนือ ใจกลางทองหล่อ

คอนโดหรู 71 ตร.ม. ชั้น 7 ย่านคลองตันเหนือ ใจกลางทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
71.2 ตร.ม.
฿17,458,700
UPDATE !
(฿245,206 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 ห้องนอน 178.96ตร.ม นิวาติ ทองหล่อ 23

3 ห้องนอน 178.96ตร.ม นิวาติ ทองหล่อ 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 4
178.6 ตร.ม.
฿44,779,050
UPDATE !
(฿250,723 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 104.17 ตร.ม นิวาติ เรสซิเดนส์

2 ห้องนอน 104.17 ตร.ม นิวาติ เรสซิเดนส์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
109.9 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿190,173 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 130.71 ตร.ม. นิวาติ เรสซิเดนส์

2 ห้องนอน 130.71 ตร.ม. นิวาติ เรสซิเดนส์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
130.7 ตร.ม.
฿36,728,000
UPDATE !
(฿281,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
104.17 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿182,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130.71 ตร.ม.
฿36,728,000
UPDATE !
(฿280,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
119.21 ตร.ม.
฿30,850,000
UPDATE !
(฿258,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

Nivati Residence 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
104.17 ตร.ม.
฿23,900,000
UPDATE !
(฿229,433 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Nivati Residence 3 bedrooms, for sale

Nivati Residence 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130.43 ตร.ม.
฿30,250,000
UPDATE !
(฿231,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโดหรูใจกลางทองหล่อ — Nivati Residence
Low-Rise (7 ชั้น) ทองหล่อ 23

ขายคอนโดหรูใจกลางทองหล่อ — Nivati Residence Low-Rise (7 ชั้น) ทองหล่อ 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
178.69 ตร.ม.
฿44,779,000
UPDATE !
(฿250,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:48
LTHC12160 – Nivati Thong Lor 23 FOR SALE Size 130.71 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 36.72 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1+
130.71 ตร.ม.
฿36,720,000
UPDATE !
(฿280,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTHC12161 – Nivati Thong Lor 23 FOR SALE Size 130.71 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 35.75 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4+
130.71 ตร.ม.
฿35,750,000
UPDATE !
(฿273,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Nivati Thonglor (AA31098)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Nivati Thonglor (AA31098)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
178.69 ตร.ม.
฿44,779,000
(฿250,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Nivati Thonglor (AA23789)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Nivati Thonglor (AA23789)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
111.03 ตร.ม.
฿19,990,000
(฿180,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/12/2568 04:30

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 227 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor259 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor69 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor365 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri175 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri78 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri534 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri136 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo286 ประกาศ
ขาย Noble Solo118 ประกาศ
เอช สุขุมวิท 43

H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า H Sukhumvit 43215 ประกาศ
ขาย H Sukhumvit 43134 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play