รูป Nimit Langsuan - รูปที่ 1/9
รูป Nimit Langsuan - รูปที่ 2/9
รูป Nimit Langsuan - รูปที่ 3/9
รูป Nimit Langsuan - รูปที่ 4/9
รูป Nimit Langsuan - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Nimit Langsuan

นิมิต หลังสวนปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมแบบฟรีโฮลด์ระดับซูเปอร์ลักชัวรี โดดเด่นด้วยไพรเวทคลับบนดาดฟ้า กรีนเฮ้าส์ สวนสีเขียวเรือนกระจก และนวัตกรรมด้านการดีไซน์สุดล้ำที่โอบล้อมรอบด้วยแผ่นกระจกสามมิติครั้งแรกของโลก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (23)

รายละเอียดโครงการ

Nimit Langsuan
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
187
2018
90.00 บาท/ตร.ม.
1
53

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 569 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 274 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,059 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Nest Ploenchit

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Ploenchit

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,777 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,981 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,009 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,454 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,773 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,419 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,682 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,366 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,803 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,956 ประกาศ

BTS เพลินจิต

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,773 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,983 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.2 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,489 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,942 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.9 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,214 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,442 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,822 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,788 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,709 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,045 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,365 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,918 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,795 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,613 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,235 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,384 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,648 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,446 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,126 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,277 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,577 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,175 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,492 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,305 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,500 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,828 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,337 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,434 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,205 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,386 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,568 ประกาศ

ถนนหลังสวน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหลังสวน

มีประกาศให้เช่า 595 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหลังสวน

มีประกาศขาย 201 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,105 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,453 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,895 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,196 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,370 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,543 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,964 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,337 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,823 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,804 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,136 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,400 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,992 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,653 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (23)

P0641/ขายคอนโดหรู 3 ห้องนอน Nimit Langsuan ห้องมุม ชั้นสูง วิวสวนลุมพินี พร้อมระเบียงส่วนตัว

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
164 ตร.ม.
฿106,600,000
UPDATE !
(฿650,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:09
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิมิต หลังสวน  MD-25085056

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิมิต หลังสวน MD-25085056

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 27
164 ตร.ม.
฿106,000,000
UPDATE !
(฿646,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิมิต หลังสวน  MD-25084993

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ นิมิต หลังสวน MD-25084993

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
92 ตร.ม.
฿36,209,866
UPDATE !
(฿393,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:49
Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
164 ตร.ม.
฿91,000,000
UPDATE !
(฿554,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan Condominium 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan Condominium 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
100 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿400,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
202 ตร.ม.
฿162,000,000
UPDATE !
(฿801,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130.78 ตร.ม.
฿65,390,000
UPDATE !
(฿500,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
92 ตร.ม.
฿47,380,000
UPDATE !
(฿515,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
88 ตร.ม.
฿39,500,000
UPDATE !
(฿448,864 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
164 ตร.ม.
฿120,000,000
UPDATE !
(฿731,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
100 ตร.ม.
฿50,000,000
UPDATE !
(฿500,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿96,000,000
UPDATE !
(฿750,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
88 ตร.ม.
฿39,200,000
UPDATE !
(฿445,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

Nimit Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
78 ตร.ม.
฿36,114,000
UPDATE !
(฿463,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ นิมิตร หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2708583)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
164 ตร.ม.
฿106,600,000
UPDATE !
(฿650,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ นิมิตร หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2713146)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
164 ตร.ม.
฿106,600,000
UPDATE !
(฿650,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นิมิตร หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2798250)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
80 ตร.ม.
฿36,050,000
UPDATE !
(฿450,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
80 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿437,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 11:53
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ นิมิตร หลังสวน ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2011415)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
164 ตร.ม.
฿106,600,000
UPDATE !
(฿650,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Nimit Langsuan

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom569 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom274 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1059 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
ดิ แอดเดรส ชิดลม
ดิ แอดเดรส ชิดลม

The Address Art Deco Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan152 ประกาศ
ขาย Q Langsuan53 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom477 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom78 ประกาศ
เดอะ เนสท์ เพลินจิต
เดอะ เนสท์ เพลินจิต

The Nest Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า The Nest Ploenchit25 ประกาศ
ขาย The Nest Ploenchit7 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri22 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri6 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A